உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்கள் பெயர் ‘A’ என்ற எழுத்தில் தொடங்குகிறதா? அப்ப உங்களுக்குள் ஒளிந்திருக்கும் ரகசியங்கள் என்ன தெரியுமா?

உங்கள் பெயர் 'A' என்ற எழுத்தில் தொடங்குகிறதா? அப்ப உங்களுக்குள் ஒளிந்திருக்கும் ரகசியங்கள் என்ன தெரியுமா?

நம்மைச் சுற்றியுள்ள மற்றும் நமக்குள் இருக்கும் அனைத்தும் ஆற்றலே. நம்மைச் சுற்றி எப்போதும் அதிர்வுகள் நிறைந்திருக்கும். இந்த அதிர்வுகள்தான் நம்முடைய ஆளுமையை உருவாக்குகின்றன. ஆற்றல் புலம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் புரிந்துகொண்டால், நம்மைச் சுற்றி சூழ்நிலைகள் மற்றும் அதிர்வுகளை உருவாக்கத் தொடங்குகிறோம்.

ஜோதிடம், எண் கணிதம், வாஸ்து மற்றும் ஃபெங் சுய், நமது பிறந்த தேதி, நம்மை ஆளும் கிரகங்கள் மற்றும் நம் அடையாளமாக மாறும் பெயர் கூட ஒரு குறிப்பிட்ட ஆற்றலை எதிரொலிக்கிறது. எனவே நமக்காக அல்லது நமது வணிகங்களுக்கு சரியான பெயரைத் தேர்ந்தெடுப்பது, நாம் யார் என்பதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. அதேபோல், நம் பெயரின் முதல் எழுத்தும் ஒருவித ஆற்றல் அதிர்வுடன் எதிரொலிக்கிறது.

உங்கள் பெயர் A என்ற எழுத்தில் தொடங்கினால், அது உங்கள் ஆளுமையில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களை ஏற்படுத்துகிறது. A என்பது எழுத்துக்களின் வரிசையில் முதல் எழுத்து. இது எண் 1 என்ற நிலையை அளிக்கிறது. உண்மையில், A ஐக் குறிக்கும் எண் 1 தான். எண் கணிதத்தின்படி, எண் 1 சூரியனால் ஆளப்படுகிறது. ஜோதிட சாஸ்திரத்தின்படி, ‘A’ என்பது கிருத்திகை நட்சத்திரத்தில் விழுகிறது, அதன் அதிபதி சூரியன் மற்றும் இராசி அடையாளம் செவ்வாய் ஆட்சி செய்யும் மேஷமாக மாறும்.

‘A’ எண் 1 பிரதிபலிக்கிறது A’ எண் 1-யை பிரதிபலிக்கிறது: ‘A’ என்பது எழுத்துக்களின் முதல் எழுத்தாகும், எனவே, இது எண் 1 இன் குணங்களை எதிரொலிக்கிறது. நீங்கள் முதலாவதாக இருப்பதால், நீங்கள் சக்தி வாய்ந்தவர் மற்றும் பொறுப்புடன் இருக்க விரும்புகிறீர்கள். நீங்கள் எந்த சூழ்நிலையிலும் உந்து சக்தியாக இருக்க முடியும், மேலும் உலகை அசைப்பவராகவும் இருக்க முடியும்.

முதலாளியாக இருப்பார்கள் நீங்கள் அனைத்திலும் பொறுப்பேற்க விரும்புவதால், உங்கள் சொந்த விதிகளை உருவாக்கவும் விரும்புகிறீர்கள். உங்கள் சொந்த விதிமுறைகளின்படி வாழ்க்கையை நடத்துவதை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள், அவ்வாறு செய்வதற்குத் தேவையான நம்பிக்கை உங்களுக்கு இருப்பதால் மட்டுமே இது சாத்தியம், நீங்கள் உறுதியாகவும் தைரியமாகவும் இருக்கிறீர்கள். மேலும், இது உங்களை எல்லா நேரத்திலும் தன்னம்பிக்கையுடன் ஆக்குகிறது.

சாகசத்தை விரும்புவார்கள் நீங்கள் மிகவும் செயல்பாடு சார்ந்த நபர் மற்றும் வேடிக்கை மற்றும் சாகசங்கள் இருக்கும் இடங்களை நோக்கி ஈர்க்கப்படுவீர்கள். சாகசங்கள் இல்லாத வாழ்க்கை உங்களுக்கு எப்போதும் சலிப்பை ஏற்படுத்தும்.

தைரியமாக இருக்க விரும்புவார்கள் உங்கள் துணிச்சலும் தன்னம்பிக்கை உணர்வும் இயல்பாகவே உள்ளது, ஆனால் சில சமயங்களில் நீங்கள் தாழ்வாக உணர்ந்தால், நீங்கள் தைரியமான முகத்தை அணிந்துகொண்டு நீங்கள் வலிமையானவர் என்று பாசாங்கு செய்வீர்கள். மற்றவர்கள் உங்களை தைரியமாக பார்க்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள், இது உங்களை ஒரு அற்புதமான நடிகராக்கும்.

நல்ல எதிர்காலம் இருக்கும் நீங்கள் கடின உழைப்பை நம்புகிறீர்கள் மற்றும் கடின உழைப்பின் மூலம், ஒவ்வொரு தோல்வியையும் வெற்றியாக மாற்றுகிறீர்கள். நீங்கள் கனவு கண்ட வெற்றியைப் பெற முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறீர்கள், மேலும் நீங்கள் மிகவும் வெளிப்படையான நபர். நீங்கள் வார்த்தைகளுடன் விளையாட விரும்பவில்லை.

ஒட்டுமொத்த ஆளுமை எப்படிப்பட்டது? ‘A’ என்ற எழுத்தில் தொடங்கும் பெயர்கள் நல்ல உள்ளம் கொண்டவர்கள். ஒட்டுமொத்தமாக அவர்கள் மகிழ்ச்சியாகவும், வேடிக்கையாகவும், கடின உழைப்பாளிகளாகவும், மிகவும் தைரியமானவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்களை நம்புகிறார்கள் மற்றும் தோல்விக்கு பயப்பட மாட்டார்கள். அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார்கள் மற்றும் அவர்கள் தங்கள் எதிர்காலத்திற்கான தெளிவான பார்வையைக் கொண்டுள்ளனர்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker