ஆரோக்கியம்மருத்துவம்

இது பிரசவம் ஆன பெண்களுக்கு மட்டும்…

பிரசவத்துக்குப் பிறகு சில பெண்களுக்கு உடலில் நிறைய இடங்களில் சுருக்கம் ஏற்படும். அல்லது உடல் பருமனாக இருந்து டயட் செய்து அதன் பின் உடல் மெலிந்தாலும் வயிறு, இடுப்பு, தொடை, பின்புறம் என பெரும்பாலான பகுதிகளில் சுருக்கம், தழும்பு அல்லது தடிமன் ஏற்படும். இதனைத் தவிர்க்க சில டிப்ஸ்:

உடல் இளைக்க டயட்டிங் மட்டும் செய்தால் போதாது. யோகா அல்லது உடற்பயிற்சிகளையும் செய்ய வேண்டும். தினசரி கால் மணி நேரம் அல்லது அரை மணி நேரம் உடலை நீட்டி மடக்கி செய்யக் கூடிய உடற்பயிற்சிகளைத் தவறாமல் செய்ய வேண்டும். இதனால் ரத்த ஓட்டம் சீராகும் மேலும் தோல் தொய்வடையாமல் இருக்கும்.வைட்டமின் C மற்றும் துத்தநாகம் அதிகமுள்ள உணவுகளை தினமும் சாப்பிட வேண்டும். காரணம் இதில் கொலாஜன் உற்பத்தி செய்ய உதவுகின்றன. கொலாஜன் என்பது ஒரு வகை புரதம், இது சருமத்தின் நெகிழ்ச்சித்தன்மையை பராமரிக்க உதவுகிறது.

போதிய அளவு தண்ணீர் குடிப்பது சருமத்திற்கு மிகவும் நல்லது. இதனால் உடலில் உள்ள நீர்ச்சத்து சமன்நிலையில் இருப்பதுடன் சருமம் நீரேற்றம் பெறும், இது பொலிவையும் ஆரோக்கியத்தை அளிக்கும். உடல் இளமையுடன் இருக்கும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker