ஃபேஷன்அழகு..அழகு..ஆரோக்கியம்உறவுகள்சமையல் குறிப்புகள்புதியவைமருத்துவம்

தயிருடன் இதையெல்லாம் சேர்த்து சாப்பிட்டால் ஒல்லியாகலாமாம்!

நம் மூதாதையர்கள் பழங்காலம் முதல் தொன்று தொட்டு கூறப்படுவது என்னவென்றால் முறையான மற்றும் ஆரோக்கியமான உணவு முறை மற்றும் வாழ்க்கை முறையை பின்பற்றினால் நிச்சயம் நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் எந்த செயலுக்கும் உங்களுக்கான முடிவுகள் கிடைக்கும்.

அதில் ஒன்று தான் தயிர் சாப்பிடுவதும். தயிர் சாப்பிட்டால் உடல் எடை கூடும் என கேள்விப்பட்டதுண்டு. ஆனால் தயிரில் உலர்பழங்களை சேர்த்து சாப்பிடுவதன்மூலை உடல் மெலிந்து ஒல்லியாகலாமாம். அதாவது தயிரில் புரோபயாடிக்குகள் மற்றும் ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் நிறைந்துள்ளன.

இது எடையைக் குறைப்பதோடு, மற்ற ஆரோக்கிய நன்மைகளையும் வழங்குகிறது.

உலர் பழங்கள்

தயிருடன் உலர் பழங்களான அத்திப்பழம், பாதாம், பிஸ்தா போன்றவற்றை கலந்து சாப்பிட்டால் உடல் எடை குறையும். இது உடலில் சேரும் கூடுதல் கொழுப்பை அகற்ற உதவுகிறது. இதனால் தொப்பை கொழுப்பு சில நாட்களில் மறைந்துவிடுமாம்.

கறிவேப்பிலை- பாசி பருப்பு

சில கறிவேப்பிலை மற்றும் பாசிப்பருப்பை தயிர் மற்றும் சாதத்துடன் சேர்த்து சாப்பிடலாம், இது உடலில் உள்ள நல்ல பாக்டீரியாக்களை அதிகரித்து செரிமானத்தை மேம்படுத்துகிறது.அதுமட்டுமின்றி, உடல் எடையை குறைக்கவும் உதவுகிறது.

தயிருடன் சிறிய மிளகு

கருப்பட்டியை தயிருடன் கலந்து மோராக சாப்பிடலாம். கருப்பு மிளகாயில் பெப்ரைன் உள்ளது. இது வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிப்பதுடன் எடையைக் குறைக்க உதவுகிறது. நீங்கள் வயிற்றின் வளர்ச்சியால் தொந்தரவு செய்தால், அதை தினமும் சாப்பிடுங்கள், இதனால் உங்கள் வயிறு விரைவில் சரியாகிவிடும்.

தயிர் ஸ்மூத்தி

அதுமட்டுமல்லாது தயிருடன் ஆப்பிள், வாழைப்பழம், திராட்சை போன்ற பழங்களை கலந்து ஸ்மூத்தி செய்து தினமும் சாப்பிட்டு வந்தால் உடலில் தேங்கியிருக்கும் கொழுப்பு கரைந்து உடல் எடை வேகமாக குறைய ஆரம்பித்து ஒரு மாதத்தில் தொப்பை குறைவதில் நல்ல மாற்றம் தெரியும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker