ஆரோக்கியம்உறவுகள்தாய்மை-குழந்தை பராமரிப்புமருத்துவம்

வேலை செய்யும் பெண்கள் கர்ப்ப காலத்தை எப்படி சமாளிக்கலாம்..? செய்யவேண்டியவை.. செய்யக்கூடாதவை..!

முழு ஆரோக்கியத்துடன் இருக்கும் நபர்களே அலுவலக வேலைக்குச் சென்று திரும்பும்போது ஆற்றலை இழந்து களைத்துப்போய் காணப்படுவார்கள். அப்படியிருக்கு கர்ப்பிணியாக இருக்கும் பெண்களின் நிலையை யோசித்துப் பாருங்கள். ஒருபக்கம் கர்ப்பம் காரணமாக ஏற்படுகின்ற காலைநேர சோர்வு, எண்ண தடுமாற்றங்கள், பசி, குமட்டல் போன்ற பிரச்சினைகள் அணிவகுத்து நிற்கும்.

 மற்றொரு பக்கம், அலுவலகத்தில் பணி நெருக்கடி, இறுதிக்கெடு போன்ற விஷயங்களையும் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். இத்தகைய சூழலில் இயல்பு வாழ்க்கையையும், அலுவலகப் பணிகளையும் சுமூகமாக நகர்த்திச் செல்வது பெரும் சவாலான விஷயம் தான். ஆனால், வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான அத்தியாயமாகக் கருதப்படும் கர்ப்ப காலத்தில் அழகானதாகவும், ஸ்ட்ரெஸ் இல்லாமலும் கொண்டு செல்ல வேண்டுமல்லவா. ஆக, பின்வரும் ஆலோசனைகளை பின்பற்றுங்கள்.

மற்றொரு பக்கம், அலுவலகத்தில் பணி நெருக்கடி, இறுதிக்கெடு போன்ற விஷயங்களையும் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். இத்தகைய சூழலில் இயல்பு வாழ்க்கையையும், அலுவலகப் பணிகளையும் சுமூகமாக நகர்த்திச் செல்வது பெரும் சவாலான விஷயம் தான். ஆனால், வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான அத்தியாயமாகக் கருதப்படும் கர்ப்ப காலத்தில் அழகானதாகவும், ஸ்ட்ரெஸ் இல்லாமலும் கொண்டு செல்ல வேண்டுமல்லவா. ஆக, பின்வரும் ஆலோசனைகளை பின்பற்றுங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker