அழகு..அழகு..புதியவை

கொரியர்களின் அழகிய சருமத்திற்கு காரணம் அவர்களின் இந்த ரகசிய அழகு குறிப்புகள்தானாம் தெரியுமா?

கொரியர்களின் அழகிய சருமத்திற்கு காரணம் அவர்களின் இந்த ரகசிய அழகு குறிப்புகள்தானாம் தெரியுமா?

உலகம் முழுவதும் அழகுத்துறைக்கென மிகப்பெரிய சந்தையே உள்ளது. அழகிய தோற்றம் அனைவரின் கனவாகவும் மாறிவிட்டது. கடந்த சில ஆண்டுகளில் மக்கள் அழகுக்கான வீட்டு வைத்தியங்களை தேட ஆரம்பித்து விட்டனர். குறிப்பாக தோல் பராமரிப்பு மற்றும் முடி பராமரிப்புக்கான வழிகளைக் மக்கள் அதிகம் நாடுகின்றனர்.

இந்த நிலையில் கொரியர்கள் தங்கள் சரும பராமரிப்பிற்கு மிகவும் புகழ் பெற்றவர்கள். உலகம் முழுவதும் பலரும் அவர்களின் அழகுக்குறிப்புகளை பின்பற்றத் தொடங்கி விட்டனர். நீங்கள் பளிச்சென்ற அழகிய சருமத்தை விரும்பினால் அவர்களின் அழகுக் குறிப்புகளை பயன்படுத்தலாம். அது என்னென்ன வழிகள் என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

#டிப்ஸ்-1

கொரியர்கள் பின்பற்றும் முக்கியமான விஷயங்களில் நீராவியும் ஒன்று. இது உங்கள் துளைகளைத் திறந்து, அவற்றில் உள்ள அனைத்து அழுக்கு மற்றும் குங்குமங்களையும் அகற்றும். நீராவி குளிப்பது அல்லது நீராவி இயந்திரங்களைப் பயன்படுத்தி அதை அடைவது உங்கள் கொரிய தோல் வழக்கத்திற்கு சிறந்த தொடக்கமாக இருக்கும்.

#டிப்ஸ்-2

தேநீர் என்பது கொரியர்களுக்கு மிகவும் பிடித்த ஒன்று. அனைத்து வகையான டீகளையும் குடிப்பதில் இருந்து டோனர் போல முகத்தில் தடவுவது வரை, டீக்கள் நச்சுகளை வெளியேற்றி சருமத்தை ஈரப்பதமாக்க உதவுகிறது.

#டிப்ஸ்-3

உடற்பயிற்சிக்கு பின் உடல் பளபளப்பதை போல, முகத்திற்கு உடற்பயிற்சி செய்வது பளபளப்பான சருமத்தைத் தருவதோடு மட்டுமல்லாமல் சரியான வடிவத்தையும் தரும். வழுவழுப்பான சருமத்தை யாரும் விரும்புவதில்லை மற்றும் முக மசாஜ் செய்வதை கொரியர்கள் இளமையாக தோற்றமளிக்கும் உத்தியாக பயன்படுத்துகிறார்கள்.

#டிப்ஸ்-4

மசாஜ் செய்வது இரத்த ஓட்டத்தைத் தூண்டுவதற்கான ஒரு சிறந்த வழியாகும், ஆனால் முகத்தில் தட்டுவது உங்கள் அழகுப் பொருட்களை உள்ளே நுழைய அனுமதிக்கும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். மசாஜ் செய்வதன் மூலம் தயாரிப்புகள் தோலின் மேல் அடுக்குகளில் தேய்க்கப்படுவதை உறுதிசெய்கிறது மற்றும் தட்டுவதன் மூலம் அழகுப் பொருட்களின் நன்மைகளை அதிகம் பெறலாம்.

#டிப்ஸ்-5

ஓவர்நைட் மாஸ்க் குறைபாடற்ற சருமத்தை வழங்கும் என்று கொரியர்கள் சத்தியம் செய்கிறார்கள். 20 நிமிட முகமூடி நன்றாக வேலை செய்யும் அதே வேளையில், முகமூடியை ஒரே இரவில் வைத்திருப்பது ஊட்டச்சத்துக்கள் அதன் மாயாஜாலத்தை செய்ய நேரத்தைப் பெறுவதை உறுதி செய்கிறது.

#டிப்ஸ்-6

தங்கள் உதடுகளை கூடுதல் கவனிப்பது அவர்களுக்கு மிகவும் பிடிக்கும். நாள் முழுவதும் டின்ட்கள், எண்ணெய்கள் மற்றும் தைலங்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், உதடுகள் நீரேற்றமாகவும், வசீகரமாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்கிறது.

#டிப்ஸ்-7

பார்லி டீ குடிப்பது கொரியர்களின் வாழ்க்கை முறையில் மிகவும் முக்கியமானதாகும். இது பிறப்பிலிருந்தே கொரிய குழந்தைகளுக்கு அவர்களின் சருமத்தையும் ஒட்டுமொத்த நல்வாழ்வையும் பலப்படுத்துவதற்காக வழங்கப்படுகிறது. பார்லி டீயில் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள் அதிகம் உள்ளது மற்றும் அதை குடித்தால் இரத்த ஓட்டம் மேம்படும் என்று ஒரு ஆய்வு காட்டுகிறது. எடை குறைக்கும் பானமாக இது இரட்டிப்பாக கூட இருக்கலாம் என்று சிலர் கூறுகின்றனர்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker