உறவுகள்புதியவை

உங்க கணவன் அல்லது மனைவி அதிகமா பொறாமை படும்போது நீங்க என்ன செய்யணும் தெரியுமா?

உங்க கணவன் அல்லது மனைவி அதிகமா பொறாமை படும்போது நீங்க என்ன செய்யணும் தெரியுமா?

ஒரு உறவுக்கு அன்புமும், நம்பிக்கையும் மிக முக்கியம். தம்பதிகள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் விட்டுக்கொடுத்து வாழ்வது அந்த உறவை நீண்ட காலத்திற்கு மகிழ்ச்சியாக கொண்டு செல்ல உதவும். ஆனால், உறவுக்குள் பொறாமை இருப்பது ஆரோக்கியமானதா? கொஞ்சம் பொறாமை, எப்போதாவது சாதாரணமானது ஆனால் அது தீவிரமடையும் போது, வாழ்க்கை கடினமாகிறது. இது இவருடைய வாழ்க்கையையும் பாதிக்கும். குறிப்பாக திருமண வாழ்க்கையில் இது ஒரு பெரிய பிரச்சினையாக மாறும். பொறாமை இரண்டு வகைகளாக இருக்கலாம்: ஒன்று ஆரோக்கியமானது மற்றொன்று ஆரோக்கியமற்றது.

உங்கள் திருமணத்தில் ஆரோக்கியமற்ற பொறாமை இருந்தால், அது எதிர்மறையை மட்டுமே வெளிப்படுத்துகிறது. இக்கட்டுரையில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள உதவிக்குறிப்புகள் அந்த பொறாமையை சமாளிக்க உங்களுக்கு உதவும்.

பொறாமைக்கான காரணம்

பொறாமை தீவிரமாக இருந்தால், அதன் மூல காரணத்தை நீங்கள் அறிந்துகொள்வது முக்கியம். இந்த உணர்வு பெரும்பாலும் பாதுகாப்பின்மை இருக்கும்போது மட்டுமே எழுகிறது. மேலும் தங்கள் துணையை பாதுகாப்பாக உணர வைப்பது பங்குதாரரின் பொறுப்பாகும். பொறாமைக்கான காரணத்தை அறிந்து அதை சரிசெய்வது உங்கள் உறவை மகிழ்ச்சியாக கொண்டு செல்லும்.

நம்பிக்கையை உருவாக்குங்கள்

நம்பிக்கையை உருவாக்குவது என்பது மிகவும் முக்கியமானது. எந்தவொரு உறவின் அடிப்படையும் நம்பிக்கைதான். ஆரோக்கியமான உறவை நடத்த நம்பிக்கையை உருவாக்குவதுதான் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய வேலை. நீங்கள் எங்கே இருக்கிறீர்கள், எப்படி நேரத்தை செலவிடுகிறீர்கள் என்று பொய் சொல்லாதீர்கள். இந்த சிறிய விஷயங்களைப் பற்றி நீங்கள் பொய் சொல்லும்போது,​​உங்கள் மனைவி அதை கண்டுபிடிக்கும்போது,​​அங்கே நம்பிக்கை உடைந்துவிடும்.

இணைப்பு

ஆரோக்கியமான உறவை இணக்கமாக வளர்த்துக் கொள்வது அவசியம். தம்பதிகள் இருவரும் ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுங்கள், காதலியுங்கள். ஒருவர்மீது ஒருவர் கொண்ட அன்பை வெளிப்படுத்துங்கள். ஒருவருக்கொருவர் இணக்கமாக இருங்கள்.

அது முறைகேடாகுமா?

உங்கள் பங்குதாரர் அல்லது நீங்கள் பொறாமைப்படுகிறீர்கள். அதுவும் அதிகமாக பொறாமைப்படுகிறார்கள். ஆனால் அது எப்போதாவது துஷ்பிரயோகம் செய்யப்படுகிறதா? அவ்வாறு செய்தால், அதை கவனிக்க வேண்டிய நேரம் இது. அதீத கோபம், நம்பத்தகாத மற்றும் நியாயமற்ற எதிர்பார்ப்புகள் ஆகியவை நீங்கள் இருவரும் கையெழுத்திட்ட ஒன்றல்ல. அது கவனிக்கப்படாமல் போனால், நீங்கள் உங்கள் உறவை அழித்துவிடுகிறீர்கள்.

அதை சமாளிப்பது

நீங்கள் முதலில் உங்கள் சொந்த பொறாமையை சமாளிக்க வேண்டும். இது உங்கள் திருமணத்தில் பிரிவை ஏற்படுத்துகிறது என்ற உண்மையை ஏற்றுக்கொள்வதன் மூலம் தொடங்குங்கள். உளவு பார்ப்பதைத் தவிர்த்து, ஒருவருக்கொருவர் அன்பாக பேசுங்கள். உங்கள் துணையை உங்களால் கட்டுப்படுத்த முடியாது என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள். இருவருக்கும் இணக்கமான சில எல்லைகளை அமைக்கவும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker