உலக நடப்புகள்புதியவை

இந்த 5 ராசிக்காரங்க மன்மதக்கலையில் கைத்தேர்ந்தவங்களாம்… யாரையும் ஈஸியா லவ் பண்ண வைச்சிருவாங்களாம்!

இந்த 5 ராசிக்காரங்க மன்மதக்கலையில் கைத்தேர்ந்தவங்களாம்... யாரையும் ஈஸியா லவ் பண்ண வைச்சிருவாங்களாம்!

காதல் என்பது வாழ்க்கையின் அடிப்படை சாராம்சம் மற்றும் அது இல்லாமல், அது உணர்ச்சிகள் அற்ற ஒரு அர்த்தமற்ற சாம்ராஜ்யம். மேலும் காதல் மந்திரங்கள் வித்தியாசமானவை, அழகானவை மற்றும் எல்லாமே மாயாஜாலமானவை. அவை உங்கள் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான உறுதிமொழிகளை அழைப்பதற்கான ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

சில காதல் சாகசங்களுக்கு நீங்கள் பல பொருட்களைப் பயன்படுத்த வேண்டும், சிலவற்றுக்கு எளிய செயல்களே போதும். யாரோ ஒருவர் உங்களை எளிதில் வசியம் செய்தால், காதலில் விழுவது மிகவும் இயற்கையானது. இந்த மன்மதக்கலை சில ராசிகளில் பிறந்தவர்களுக்கு இயற்கையாகவே இருக்கும். எனவே உங்களிடமோ அல்லது வேறு யாரிடமோ காதல் உணர்வை எளிதில் ஏற்படுத்தக்கூடிய ராசிகள் யாரென்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்

இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் வேடிக்கையான அதேசமயம் மிகவும் அச்சமற்றவர்கள். அவர்கள் எப்போதும் ஒருவருக்காக மன்மத விளையாட்டுக்கான வழிகளைத் தேடுகிறார்கள். எனவே காதலைக் கண்டறிய உதவுமாறு மக்கள் அவர்களிடம் செல்லும்போது,​​அவர்கள் தங்களின் காதல் மந்திர யுக்திகளைப் பயன்படுத்தி அவர்களுக்கான காதலை கண்டறிய உதவுவார்கள்.

மிதுனம்

இவர்கள் மிகவும் புத்திக்கூர்மை வாய்ந்தவர்கள், மற்றவர்களுடன் எப்படி பழகுவது, எப்படி நெருக்கத்தை அதிகரிப்பது மற்றும் அவர்களுக்கு பிடித்தவற்றை எப்படி அறிந்து கொள்வது என்பது இவர்களுக்கு நன்கு தெரியும். மக்களை ஒரு காதல் மயக்கத்தில் பிணைக்கும் மந்திரவாதியாக இவர்கள் தங்கள் பாத்திரத்தை இங்கு வகிக்கிறார்கள். இவர்கள் மிகவும் வசீகரமானவர்கள், இது அவர்களை எளிதில் அணுகக்கூடிய காதல் நிபுணர்களாக இருக்க உதவுகிறது.

கடகம்

இந்த மயக்கும் இராசிக்காரர்கள் எப்போதும் அதன் எல்லையைக் கொண்டிருப்பார்கள். அவர்கள் மிகவும் ஆறுதலளிக்கும் மற்றும் உணர்திறன் உடையவர்கள், எனவே மற்றவர்கள் இயற்கையாகவே மற்றவர்கள் இவர்களிடம் இருந்து என்ன எதிர்பார்க்கிறார்கள் என்பது இவர்களுக்குத் தெரியும். அனைவரையும் பற்றி அறிந்திருப்பதால், கடக ராசிக்காரர்களுக்கு யார் மீது எந்த காதல் மந்திரம் போட வேண்டும் என்பது சரியாகத் தெரியும். அவர்கள் அதில்வெற்றிகரமானவர்களாக இருக்கிறார்கள்.

துலாம்

இந்த ராசிக்காரர்கள் சமூகத்தின் மீது மிகுந்த கருணை கொண்டவர்கள். அவர்களின் முக்கிய நோக்கம் உலகத்தை சிறந்த இடமாக மாற்றுவது மற்றும் உலகில் போதுமான அன்பு, இரக்கம் மற்றும் நம்பிக்கை இருந்தால் மட்டுமே அது நடக்கும். அவர்கள் எப்போதும் மக்களை கவனித்துக்கொள்ள ஆர்வமாக உள்ளனர், ஒருவருக்கொருவர் சண்டையிட மாட்டார்கள். அதற்கு இவர்களை காதலை கருவியாக பயன்படுத்துவார்கள். அனைவரின் மனதிலும் காதல் எண்ணத்தை வளர்க்க முயலுவார்கள்.

மீனம்

இவர்கள் எப்போதும் தங்கள் கற்பனை உலகில் சுற்றித் திரிகிறார்கள். அவை அனைத்தும் கற்பனை, மந்திரங்கள் மற்றும் உலகளாவிய அறிகுறிகளைப் பற்றியது. மீன ராசிக்காரர்கள் உங்கள் மீது காதலை வெளிப்படுத்தினால், நீங்கள் காதலில் விழுவது நிச்சயம். இந்த ராசிக்காரர்கள் அன்பை மிகவும் நுணுக்கமாக புரிந்துகொள்வார்கள், அதுவே அவர்கள் காதல் மந்திரங்களை எளிதில் போட முடியும் என்பதற்கு சான்றாகும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker