அழகு..அழகு..புதியவை

பெண்களே! ஹேர் ஷேவ் பண்ணும் போது இந்த தப்பு பண்ணாதீங்க!!!

பெண்கள் பொதுவாக உடலில் உள்ள முடிகளை ஷேவ் செய்து கவர்ச்சியாக இருப்பார்கள். ஆனால் அப்படி ஷேவ் செய்யும் பெண்கள் பல தவறுகளை செய்கிறார்கள். எனவே அவர்களுக்கு தோல் பிரச்சினைகள், தோல் எரிச்சல் எல்லாம் வருகின்றன.

பொதுவாக எல்லா பெண்களும் இந்த பிரச்சினையில் சில தவறுகளை செய்கிறார்கள். அவர்கள் யாரிடமும் சென்று இதை எவ்வாறு சரிசெய்வது என்று ஆலோசனை கேட்க மாட்டார்கள். இதற்குக் காரணம் பெண்களின் சங்கடம். முறையற்ற ஷேவிங்கினால் ஏற்படும் துன்பங்களையும் அவர்கள் சகித்துக்கொள்கிறார்கள். ஆனால் அதை எவ்வாறு சரிசெய்வது என்று அவர்கள் கேட்கவில்லை. சரி, ஷேவிங் செய்யும் போது பெண்கள் வழக்கமாக செய்யும் தவறுகளைப் பற்றி நீங்கள் அறிந்து கொள்ளலாம் …

குளிப்பதற்கு முன் ஷேவிங்

பெண்கள் எப்போதும் குளிக்க முன் தலைமுடியை ஷேவ் செய்கிறார்கள். இருப்பினும், அவ்வாறு செய்வதை விட குளித்த பிறகு ஷேவ் செய்வது நல்லது. ஏனென்றால், அது ஈரமாகும்போது, ​​முடி இலகுவாகிறது.

உங்கள் முதல் வேலையை காலையில் செய்யுங்கள்

பெரும்பாலான மக்கள் காலையில் எழுந்தவுடன் தங்கள் முதல் வேலையாக கால்களை ஷேவ் செய்கிறார்கள். இருப்பினும், ஒரே இரவில் தூங்கியதும், எழுந்ததும், உங்கள் சருமம் கொஞ்சம் கடினமாகிவிடும். எனவே, இரவில் படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன் முடிந்தவரை ஷேவ் செய்வது நல்லது.

நுரை இல்லாமல் சோப்பு தடவவும்

உங்கள் காலில் சோப்புகாட்டியை பயன்படுத்துவது தவறு. இது உங்கள் கால்களை உலர்த்தும். ஃப்போம் தடவினால் உங்கள் காலில் உள்ள முடியை இலகுவாகும். எனவே, ஷேவிங் செய்யும் போது எரிச்சலோ அல்லது காயங்களோ ஏற்படாமல் இருக்கும்.

ஒரு பிளேடுடன் ரேஸரின் பயன்பாடு

ஒரு பிளேடுடன் ரேஸரைப் பயன்படுத்த வேண்டாம். இது உங்கள் சருமத்தை பதம் பார்த்துவிடும். எனவே, 3 அல்லது 4 கத்திகள் கொண்ட ரேஸரைப் பயன்படுத்துங்கள்.

மேல் ஷேவிங் செய்த பிறகு, பின்வருவனவற்றைச் செய்யுங்கள்

ஷேவிங் செய்யும்போது, ​​எப்போதும் உங்கள் கால்களை முதலில் ஷேவ் செய்யுங்கள். அதன் பிறகு, தண்ணீரில் நன்றாக கழுவ வேண்டும். மீண்டும் நுரை தடவி மேலே ஷேவ் செய்யுங்கள். உங்கள் தோல் மிகவும் மென்மையாக இருந்தால், அதிகமாக ஷேவிங் செய்வதைத் தவிர்க்கவும்.

ஷேவிங் லோஷன்

ஷேவிங் செய்யும் போது எப்போதும் ஷேவிங் லோஷன் வைத்திருக்க வேண்டும். எரிச்சல் அல்லது சிராய்ப்பு ஏற்பட்டால், நீங்கள் லோஷனைப் பயன்படுத்த வேண்டும். இல்லையெனில், காயம் எளிதில் குணமடையாது.

ரேஸர் பிளேட்டை மாற்ற வேண்டாம்

பயன்படுத்தப்பட்ட ரேஸர் பிளேட்டை ஒரு முறையாவது மீண்டும் பயன்படுத்த வேண்டாம். பழைய பிளேட்களைப் பயன்படுத்துவதால் நிறைய எரிச்சல், சிராய்ப்புகள் மற்றும் தோல் நோய்த்தொற்றுகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. எனவே, பிளேட்டை ஒரு முறை மட்டுமே பயன்படுத்துங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker