டிரென்டிங்தாய்மை-குழந்தை பராமரிப்புபுதியவை

குழந்தைக்காக முயற்சிக்கும் தம்பதிகள் இதை மறக்காதீங்க..

குழந்தைக்காக முயற்சிக்கும் தம்பதிகள் இதை மறக்காதீங்க..
ஆரோக்கியமான உணவு கருவுறுதலுக்கு நல்ல பலனை கொடுக்கும். எண்ணெய் அதிகமுள்ள துரித உணவுகளை அதிகமாக சாப்பிடுவதால் உடல் பருமன் ஏற்படுகிறது, இது நீரிழிவு, உடல் பருமன், இதயம் தொடர்பான நோய்கள், பி.சி.ஓ.டி போன்ற பல்வேறு நோய்களை உண்டாக்குகிறது.

ஆல்கஹால், மற்றும் புகைபிடித்தல் பழக்கம் ஆகியவை அதிகப்படியான கருவுறாமைக்கு காரணமாக இருக்கலாம். நமது உணவுச் உற்பத்தியில் இரசாயனங்கள் சேர்ப்பது மனித மலட்டுத்தன்மையை ஏற்படுத்தும். உங்கள் உணவில் உங்கள் புரதத்தை அதிகரிக்கவும், கார்போஹைட்ரேட்டுகளை குறைக்கவும். தாவர புரதம், பால் பொருட்கள், அயன் , வைட்டமின் பி 12, , ஃபோலேட், ஒமேகா -3 கொழுப்பு அமிலங்கள் போன்றவைகளை மலட்டுத்தன்மையுள்ள தம்பதியினருக்கு உணவாக பரிந்துரைக்கலாம்.

ஒவ்வொரு நாளும் உடலுறவு கொள்வது கர்ப்பம் தரிப்பதற்கான வாய்ப்புகளை அதிகரிக்காது. விந்தணுக்கள் உங்கள் உடலுக்குள் 5 நாட்கள் வரை வாழவேண்டும். இறுக்கமான ஆடைகளை அணிவது, சூடான குளியல் தொட்டியில் அதிக நேரத்தை செலவிடுவது போன்ற பழக்கம் விந்தணுக்களின் எண்ணிக்கையை பாதிக்கும். உங்கள் செல்போன் பழக்கத்தையும் கொஞ்சம் குறையுங்கள் . உடலுறவுக்குப் பிறகு சில நிமிடங்கள் படுக்கையில் இருங்கள் – நீங்கள் 10 முதல் 15 நிமிடங்கள் காத்திருந்தால், கருப்பைக்குள் விந்து சென்று விடும்.

உங்கள் மாதவிடாய் சுழற்சி வழக்கமானதாக இருந்தால் – ஒவ்வொரு 28-30 நாட்களுக்கும் – சுழற்சியின் 8-9 நாள் முதல் சுழற்சியின் 18 ஆம் நாள் வரை முயற்சி செய்ய ஆரம்பிக்கலாம். ஒரு நல்ல கர்ப்ப வீதத்தைப் பெற ஒரு நாள் விட்டு ஒரு நாள் உடலுறவு கொள்வது போதுமானது.குழந்தையின்மைக்கு இன்னொரு முக்கிய காரணம், இப்போது பெரும்பாலானோர் தாமதமாக 30,35 வயதுக்கு மேல் திருமணம் செய்வதும் ஒரு காரணம் என்கிறார்கள் மருத்துவர்கள்.

Related Articles

Close