உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்க ராசிப்படி எப்படிப்பட்டவங்கள நீங்கள் காதலிக்கக்கூடாது தெரியுமா? மீறி காதலிச்சா கஷ்டம் உங்களுக்குத்தான்…!

காதல் என்பது அனைவரின் வாழ்க்கையிலும் முக்கியமான மற்றும் அத்தியாவசியமான ஒன்றாகும். ஆனால் அனைவருக்கும் காதல் உறவு சரியானதாக அமைகிறதா என்றால் நிச்சயம் இல்லை என்றுதான் கூறவேண்டும். சிலர் தங்களுக்கு சற்று பொருத்தமில்லாதவர் மீது காதல் கொள்வார்கள்.

தாங்கள் தொடர்ந்து பயணிக்க விரும்பாதவர்களிடம் தொடர்ந்து ஈர்க்கப்படுவதற்கான காரணத்தை அவர்களால் தெரிந்து கொள்ள முடியாது. உங்களின் பிறந்த ராசி நீங்கள் காதலில் உங்களின் தேவை என்ன, எப்படிப்பட்டவர்களை நீங்கள் காதலித்தால் உங்கள் வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் என்று தெரிந்து கொள்ள உதவும்.

மேஷம்

நீங்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தக்கூடிய ஒருவரிடம் நீங்கள் எப்போதும் ஈர்க்கப்படுவீர்கள், அது நீங்கள் உணர்வுடன் தேடும் ஒன்றல்ல. ஆழமாக, மற்ற நபர்களை விட நீங்கள் சிறந்தவராக இருக்க வேண்டும் என்ற ஆசை உங்களுக்கு இருக்கிறது, ஆனால் அது உங்களுக்கு நல்லதை விட கெட்டதை மட்டுமே தருகிறது. அதற்கு பதிலாக உங்கள் ஆற்றலை உங்களுக்கு சமமான ஒருவர் மீது செலுத்த வேண்டும். முதலில் இந்த நபரால் நீங்கள் அச்சுறுத்தப்படுவதை உணரலாம், ஆனால் இறுதியில், அவர்களைப் பெறுவது எவ்வளவு பெரிய நிம்மதி என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

ரிஷபம்

உங்கள் சரியான துணையைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கும்போது, அவர்கள் கொண்டிருக்க வேண்டிய குணங்களின் பட்டியலைத் தயாரிக்கிறீர்கள். அவர்களின் நல்ல மற்றும் கெட்ட பக்கங்களை நீங்கள் ஒரு அளவில் வைக்கிறீர்கள், அது உண்மையில் ஒருவரை நன்கு தெரிந்து கொள்வதிலிருந்து தடுக்கிறது. இந்த செயல்பாட்டில், நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் இருக்க வேண்டிய கெமிஸ்ட்ரியை புறக்கணிக்கிறீர்கள்.

மிதுனம்

உங்களைப் போன்ற ஒருவரிடம் நீங்கள் எப்போதும் ஈர்க்கப்படுவீர்கள். நீங்கள் தன்னிச்சையான மற்றும் துணிச்சலான ஒருவரை விரும்புகிறீர்கள், அவர் ஒரு அற்புதமான மற்றும் காதல் கூட்டாளராக இருப்பார். ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, இது உங்களுக்காக அனுப்பப்பட்டவர் அல்ல, நிச்சயமாக உங்களுக்கு தேவையான பாதுகாப்பை வழங்கும் ஒருவர் அல்ல. உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதையும் செலவிட யாரையாவது தேர்ந்தெடுக்கும்போது மற்ற விஷயங்களை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள்.

கடகம்

உண்மையான நபரைக் காட்டிலும் நீங்கள் வழக்கமாக அவரைப் யோசனையை அதிகம் விரும்புகிறீர்கள். இந்த இலட்சியவாத மற்றும் காதல் கண்ணோட்டம் உங்களுக்கு சிக்கல்களைத் தருகிறது, ஏனெனில் இது உங்கள் மனதை முழுவதுமாக மூடிவிடுகிறது. உங்கள் இதயத்தைப் பின்தொடர்வது முக்கியமான விஷயம்தான், ஆனால் நீங்கள் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டிய பிற விஷயங்களும் உள்ளன. காதல் மட்டுமே எப்போதும் போதாது. விஷயங்களைச் செயல்படுத்துவதில் சிறந்த வாய்ப்பைப் பெறக்கூடிய ஒருவரை நீங்கள் இணக்கமாகக் கண்டுபிடிப்பதை உறுதிசெய்யுங்கள்.

சிம்மம்

உங்களைப் போன்ற ஒருவரிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுகிறீர்கள். உறவில் நீங்கள் ஆதிக்கம் செலுத்த விரும்பினாலும், உங்கள் அதிகாரத்திற்கு சவால் விடும் ஒருவரையும், சமமான எதிரியாக நீங்கள் கருதும் ஒருவரையும் நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். ஆனால் சிறிது காலத்திற்குப் பிறகு, இந்த வகையான உறவு சோர்வாகவும், சலிப்பாகவும் இருக்கும். உங்களுக்கு வாழ்க்கையில் அமைதியைக் கொண்டுவர வேண்டும் என்பதால் உங்களின் ஆதிக்க குணத்தை சமாளிப்பவரை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

கன்னி

நீங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்க விரும்புகிறீர்கள், எனவே நீங்கள் நினைப்பது போல் சரியான ஒருவரை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். முற்றிலும் நேர்மாறான மற்றும் குழப்பமான வாழ்க்கை உடைய ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்கும்போது, அவர்களை ஒழுங்கு செய்வதே உங்கள் இலட்சியமாக நீங்கள் கருதுகிறீர்கள். இந்த வகை உறவு ஒருபோதும் நன்றாக முடிவதில்லை.

துலாம்

உங்கள் வாழ்க்கையில் அன்பைப் பெற வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் உணர்கிறீர்கள், எனவே யாரோ ஒருவர் தங்கள் இதயத்தை உங்களுக்குக் கொடுத்ததால் நீங்கள் அவர்களுக்காக வீழ்ச்சியடைகிறீர்கள். அவர்களின் உணர்வுகளுக்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்க செய்ய விரும்புவதால் உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை நீங்கள் முற்றிலும் புறக்கணிக்கிறீர்கள். நீங்கள் விஷயங்களை கட்டாயப்படுத்த முடியாது என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். அவை நடக்கும்போது தானாக அவை நிகழும், நீங்கள் செய்யக்கூடிய ஒரே விஷயம் பொறுமையாக இருக்க வேண்டியது.

விருச்சிகம்

நீங்கள் எப்போதும் அடையமுடியாத மற்றும் நீங்கள் நெருங்க முடியாத ஒருவரிடம் ஈர்க்கப்படுகிறீர்கள். இதனால், உங்களிடம் எப்போதும் இல்லாத ஒருவரை நீங்கள் விரும்புவீர்கள். நீங்கள் விளையாடுவதை விரும்புகிறீர்கள், அதற்காக நீங்கள் ஒருவரை துரத்துவதற்காக வாழ்நாள் முழுவதும் செலவிட வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க விரும்பினால், நீங்கள் மிகவும் உறுதியான மற்றும் நிரந்தரமான ஒருவரை தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

தனுசு

உங்களை விட முற்றிலும் மாறுபட்ட நபரிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவீர்கள். உங்களுடைய ஆளுமைப் பண்புகள் அவர்களிடமிருந்து வேறுபடுகின்றன, இது ஆரம்பத்தில் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்போது, அது இறுதியில் மோசமாக மாறும். நீங்கள் இருவருக்கும் பொதுவான ஒன்றும் இல்லை என்பதையும் அவர்கள் உங்கள் எப்போதும் நபராக இருக்க முடியாது என்பதையும் நீங்கள் உணரத் தொடங்குவீர்கள்.

மகரம்

சுயாதீனமான மற்றும் தன்னிறைவு கொண்ட ஒருவரிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படலாம். இது உங்களுக்கு மூச்சுத் திணறல் செய்யாத வகையாகும், ஆனால் இது உங்களை உணர்ச்சிரீதியாக புறக்கணித்ததாக உணரவைக்கும் வகையாகவும் மாறும் கவனத்தையும் அன்பையும் தரும் ஒரு நபரை நீங்கள் தேட வேண்டும்.

கும்பம்

உங்கள் துணையிடம் உங்களை பிரதிபலிக்க முயற்சிக்கிறீர்கள், காதல் என்று வரும்போது இது மிகப்பெரிய தவறு. உங்களுடைய ஒத்த பதிப்பான ஒருவரைக் கண்டுபிடிக்க உங்கள் முழு காதல் வாழ்க்கையையும் செலவிடுகிறீர்கள். ஆனால் நீங்கள் ஆக விரும்பும் நபர் இதுதான் என்று நீங்கள் நினைப்பதால் இந்த நபர் உங்கள் ஆத்மார்த்தியாக இருக்க முடியாது. நீங்கள் இருவரும் இணக்கமாக இருக்கப் போவதில்லை, உங்கள் துணை கண்டிப்பாக உங்களைப் போலவே இருக்க வேண்டுமென்று அர்த்தமல்ல.

மீனம்

நீங்கள் ஒரு உணர்ச்சியை அளவில்லாமல் கொடுப்பவர்கள், அதாவது நீங்கள் ஒருவரைப் பராமரிக்கும்போது, அவர்கள் மீதான உங்கள் அன்பு நிபந்தனையற்றது, உங்கள் உணர்ச்சிகளை நீங்கள் பின்வாங்குவதில்லை. உங்களுடைய உணர்ச்சிபூர்வமான பக்கத்தைநிர்வகிக்கும் நபர்களிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுகிறீர்கள். ஆனால் இறுதியில் காயமடைவது நீங்களாகத்தான் இருக்கும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker