உலக நடப்புகள்புதியவை

இந்த 6 ராசிக்காரங்க ரொம்ப மோசமான தீய குணம் கொண்டவர்களாக இருப்பார்களாம்… உஷாரா இருங்க…!

சிலர் எவ்வளவுதான் முயற்சி செய்தாலும், தங்கள் கோபத்தையும் விரக்தியையும் தடுத்து நிறுத்த முடியாது. சிலர் அதை ஒரு சண்டையாக மாற்றுகிறார்கள், சில மோசமான சந்தர்ப்பங்களில் அது உயிர் சேதத்தைக் கூட ஏற்படுத்தலாம். மக்களின் ஆளுமைகள் அவர்களைப் பற்றி நிறையச் சொல்கிறது.

விருச்சிகம்

விருச்சிகம் விஷம் கொண்ட உயிரினத்தைக் குறிக்கிறது, அவை ஒருவரை விரும்பவில்லை என்றால் அவர்களைக் கொட்ட தயங்காது. இந்த அடையாளம் மிகவும் தீய, தந்திரமான மற்றும் நயவஞ்சகமானது. தீவிர திருட்டுத்தனமாக ஒருவரை அழிக்க அவர்கள் மிகவும் சிக்கலான திட்டங்களை உருவாக்க முடியும். இவர்களிடம் எப்போதும் எச்சரிக்கையாகவே பழக வேண்டும், ஏனெனில் இவர்களின் நட்பு இறுதியில் உங்களுக்கு பெரிய சேதத்தை ஏற்படுத்தும்.

சிம்மம்

அவர்கள் விரும்பும் கவனத்தை ஈர்க்க அவர்கள் எதையும் செய்வார்கள். அவர்களின் தீங்கிழைக்கும் மனம் மோசமாக விளையாடுவதற்கும், எதிரிகளை சேற்றில் வீசுவதற்கும் பல வழிகளை சிந்திக்க முடியும். இவர்கள் பிரபலமடைவதற்கான எந்தவொரு வாய்ப்பையும் இழக்க மாட்டார், அதற்காக அவர்கள் கொலை செய்யவும் தயங்க மாட்டார்கள்.

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் மற்றவர்களை வீழ்த்துவதற்காக தீய திட்டங்களை உருவாக்க வேண்டியிருக்கும் போது பயன்படுத்த அவர்களின் விமர்சன பகுப்பாய்வு திறன்களைப் பயன்படுத்துகிறார். அவர்கள் இரண்டு முகம் கொண்டவர்கள், ஒன்று மிகவும் மேலோட்டமானது. அவை மிகவும் இனிமையானவை, நல்லவை என்று அவை உங்களை நம்ப வைக்கும், அதேசமயம், அவர்கள் உங்களை முதுகில் குத்தவும் தயாராக இருப்பார்கள்.

மேஷம்

இவர்கள் ஒரு வெடிக்கும் ஆளுமை கொண்டவர்கள். யாராவது அவர்களுக்கு எதிராகப் பேசினால் அவர்கள் இயல்பாகவே மிகவும் தற்காப்புடன் இருப்பார்கள், யாரையும் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்ட விடமாட்டார்கள். மேஷத்தை விட எவ்வளவு திறமையானவராக இருந்தாலும் யாராவது தங்கள் வெளிச்சத்தைத் திருடும்போது மேஷம் அதை வெறுக்கிறது. அவர்கள் தங்கள் எதிரியை அழிக்க மிகவும் சரியான அவதூறு திட்டத்தை வகுப்பார்கள்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்காரர்கள் பிடிவாதமாகவும், சிந்தனையற்றவர்களாகவும் பிறந்தவர்கள். அவற்றை லேசாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது. இவர்கள் சிறந்த குற்றவியல் சூத்திரதாரிகள், அவர்கள் எதிர் நபருக்கு மட்டுமல்ல, டாரியன்களுக்கும் தீங்கு விளைவிக்கும் மிகவும் ஆபத்தான தந்திரங்களை முயற்சிக்க பயப்படுவதில்லை. இவர்கள் அதற்கு மோசமான திட்டத்தை உருவாக்கும் வரை இவர்கள் உண்மையில் எதற்கும் கவலைப்படுவதில்லை.

கும்பம்

அவர்கள் அமைதியாகவும், நிதானமாகவும், ஆக்கபூர்வமாகவும் இருக்கிறார்கள், ஆனால் கோபமடைந்தால், அவர்களின் தீய பக்கம் கடுமையாக சுற்றியிருப்பவர்களை அச்சுறுத்துகிறது. அவர்களின் ஆர்வமுள்ள மனநிலை மிகவும் தீய திட்டங்களை உருவாக்க முடியும், இது துரதிர்ஷ்டவசமாக அவர்களின் படைப்பு மனதுடன் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அவர்கள் பழிவாங்கும் வரை அவர்கள் ஓய்வெடுக்க மாட்டார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker