புதியவைவீடு-தோட்டம்

நீங்கள் ஆசையாய் வாங்கிய ஆடைகளில் தேநீர் கறையா? கவலைய விடுங்க.. சூப்பர் மேஜிக் டிப்ஸ் இதோ..

வெதுவெதுப்பான தண்ணீர் :

வெதுவெதுப்பான நீரில் சுத்தம் செய்யும் குணங்கள் இருப்பதாகக் கூறப்படுகிற. இது ஒரு துணி துணியிலிருந்து மிகவும் பிடிவாதமான கறைகளை அகற்ற துணை புரிகிறது. இருப்பினும், நீர் அதிக சூடாக இல்லை என்பதை நீங்கள் உறுதி செய்து கொள்ள வேண்டும், இல்லையெனில், அது உங்கள் ஆடையின் நிறத்தை மங்கலாக்கி விடும். வெதுவெதுப்பான தண்ணீர் கொண்டு உங்கள் உடையில் உள்ள கறைகளை நீக்க உங்களுக்கு மற்றொரு நபரின் உதவி தேவைப்படலாம்.”

முதலில் உங்கள் கறை படிந்த துணியை இருபுறமும் நன்கு பிடித்து கொள்ளுங்கள். ஒரு கோப்பையில் வெதுவெதுப்பான நீரை எடுத்து கறை மீது நேரடியாக ஊற்றவும். தொடர்ந்து 10-15 விநாடிகளுக்கு மெதுவாக ஊற்றிக் கொண்டே இருங்கள், பின்னர் சலவை சோப்பு கொண்டு துவையுங்கள். கறை மங்கிவிடும் வரை சோப்பு தேய்க்கவும். கடைசியாக, சாதாரண தண்ணீரில் அலசுங்கள், கறை மறைந்துவிடும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker