உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்க ராசிப்படி இந்த விஷயத்தால்தான் உங்களுக்கு லவ் செட் ஆகுறது இல்லையாம்… என்ன தெரியுமா?

காதல் என்பது ஒரு மாயாஜால உணர்வு. ஒரு விசித்திரக் கதையின் மகிழ்ச்சியான முடிவில், உங்கள் மகிழ்ச்சியையும் வாழ்க்கையையும் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடிய நபரைக் கண்டுபிடிப்பது ஒரு கனவு போன்றது. நீங்கள் அன்பின் உணர்வுக்கு பயந்து, அதிலிருந்து உங்களை விலக்கி வைக்க முயற்சித்தால். உண்மையான காதலைக் கண்டுபிடிப்பது கடினம் மற்றும் கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது.

நீங்கள் காதலிக்க பயப்படுவதற்கு பல காரணங்கள் இருக்கலாம். இந்த அற்புதமான உறவிலிருந்து ஒரு படி பின்வாங்க உங்களை கட்டாயப்படுத்துவது என்ன என்பதை அறிய ராசி உதவக்கூடும். ஒவ்வொரு இராசி அடையாளமும் ஏன் காதலில் விழ எதற்காக பயப்படுகிறார்கள் என்பதை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் நீங்கள் சொந்த வழியில் சிறப்பாக செயல்படும்போது உங்கள் சுதந்திரத்தையும் இடத்தையும் மிகவும் மதிக்கிறீர்கள். காதல் உங்களை மெதுவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், உங்களை ஒருபோதும் வளர விடாது, ஆனால் உங்கள் சுதந்திரத்தையும் பறிக்கும் என்பதில் உங்களுக்கு நிலையான பயம் இருக்கிறது. உங்கள் உலகில் வேறொருவரை அனுமதிப்பதும், உங்கள் உண்மையான சுயத்தை அவர்களுக்குக் காண்பிப்பதும் நீங்கள் காதலில் இருந்து பின்வாங்குவதற்கான காரணமாகும்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்காரர்கள் மிகவும் பிடிவாதக்காரர்கள், அவர்கள் தங்கள் கம்பர்ட் ஜோனை விட்டு வெளியே வர விரும்புவதில்லை. நீங்கள் காதலிக்க விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் நீண்ட காலமாக உங்களைத் தவிர வேறு யாரையும் நம்பியிருக்கவில்லை. எனவே உங்கள் வழிகளையும் பழக்கங்களையும் மாற்றிக்கொள்வது உங்களை சங்கடமான நிலையில் வைக்கிறது.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்கள் மிகவும் கணிக்க முடியாதவர்கள். உங்கள் மனம் தொடர்ந்து ஒரு விஷயத்திலிருந்து அடுத்த விஷயத்திற்கு ஏற்ற இறக்கமாக இருக்கிறது. எனவே காதலிலும் இதேதான் நடக்கிறது. நீங்கள் காதலிக்கும்போது, உங்கள் துணை போதுமானவராக இல்லை என்று நீங்கள் நினைப்பீர்கள், மேலும் விருப்பங்கள் இல்லாமல் நீங்கள் அடைத்து வைக்கப்படுவீர்கள்.

கடகம்

உணர்திறன் மற்றும் உணர்ச்சிவசப்படுவதால், இந்த அடையாளத்தின் கீழ் உள்ளவர்கள் தாங்கள் விரும்பும் ஒருவரிடம் தங்கள் இதயத்தை இழக்கிறார்கள். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் ஒரு உறவின் பொருட்டு ஆரோக்கியமற்ற சமரசங்களை செய்திருக்கலாம், அதனால்தான் நீங்கள் நம்பமுடியாத ஒருவரிடம் மீண்டும் காதலில் விழ பயப்படுவீர்கள்.

சிம்மம்

நீங்கள் காதலிக்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தை விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் மிகவும் தனித்துவமானவர்கள், உயர்ந்த தரத்தில் அனைத்தையும் எதிர்பார்ப்பீர்கள். இது சரிதான், ஆனால் சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்களுக்கு ஏற்ற ஜோடியை கூட புறந் தள்ளிவிடுவீர்கள். உங்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்ட தேவைகள் பூர்த்தி செய்யப்படாமல் இருப்பதைப் பற்றி நீங்கள் பயப்படுகிறீர்கள்.

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் எதையும் பகுப்பாய்வு செய்பவர்கள், அவர்கள் பார்க்க விரும்புவதை மட்டுமே மக்கள் பார்க்க அனுமதிக்கிறார்கள். அவர்கள் எப்போதுமே பரிபூரணத்துவத்திற்காக பாடுபடுகிறார்கள், தங்கள் சொந்த தராதரங்களின்படி வாழாமல் இருப்பது அவர்களை பொருத்தமில்லாத காதலில் இறங்க வைக்கிறது.

துலாம்

மற்றவர்களைப் போல அல்லாமல், துலாம் ராசிக்காரர்கள் கடமைகளுக்கு பயப்படுவதில்லை ஏனெனில் அவர்கள் உண்மையான அன்பின் அடிப்படையை நம்புகிறார்கள். ஆனால் அவர்களின் உள்ளார்ந்த சந்தேக குணமும் தனியாக இருப்பதற்கான பயமும் அவர்களை காதலிப்பதில் இருந்து விலக்கி வைக்கிறது.

விருச்சிகம்

நீங்கள் அன்பையும் காதலையும் அனுபவிக்க விரும்புவதைப் போல, உங்கள் சந்தேகத்தின் தன்மை காரணமாக துரோகம் பற்றிய உள்ளார்ந்த பயம் உங்களுக்கு இருக்கிறது. எனவே காதலில் இருந்து விலகி இருக்கிறீர்கள்.

தனுசு

நீங்கள் பொறுப்பு, கவனம் மற்றும் ஒழுக்கம் நிறைந்தவர். நீங்கள் காதலைப் பற்றி பயப்படுகிறீர்கள், ஏனென்றால் அதன் யோசனை பொறுப்பற்றது மற்றும் கணிக்க முடியாதது. எனவே காதலிக்குமுன், ஒருவருக்கான உங்கள் உணர்வைப் பற்றியும், உங்களுக்காக அவர்களுடைய உணர்வைப் பற்றியும் உறுதியாக இருக்க விரும்புகிறீர்கள்.

மகரம்

நீங்கள் ஆற்றல் மிக்கவர், ஆர்வமுள்ளவர், சாகசத்திற்கான தீராத காமமும் கொண்டவர். அன்பு என்பது நீங்கள் தேடும் ஒன்று, ஆனால் அதனுடன் கட்டுப்படுத்தப்பட்டிருப்பதை நீங்கள் வெறுக்கிறீர்கள், ஏனென்றால் அது நரகமானது சலிப்பானதாக உங்களை உணர வைக்கிறது.

கும்பம்

கும்ப ராசிக்காரர்கள் அவர்களின் சுதந்திரத்தை நேசிக்கிறார்கள், தனிமையில் இருப்பதை அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். நீங்கள் அன்பை அஞ்சுகிறீர்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அல்லது கட்டுப்படுத்தப்படுவதை உணர விரும்பவில்லை. எனவே காதல் என்று வரும்போது உங்களுக்கு இருக்கும் ஒரே பயம் உங்கள்சுயத்தை இழப்பதுதான்.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்கள் தங்களின் தன்னலமற்ற தன்மை காரணமாக மற்றவர்கள் அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள பயப்படுகிறீர்கள். நீங்கள் மீண்டும் பயன்படுத்தப்படுவதைப் போல உணர விரும்பாததால், நீங்கள் காதலைப் பற்றி பயப்படுகிறீர்கள், உங்களுக்கு உதவ முடியாது, ஆனால் உங்கள் அனைத்தையும் மற்றவர்களுக்கு கொடுக்கலாம்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker