உலக நடப்புகள்புதியவை

காதலர் தினம் பற்றி நீங்கள் கட்டாயம் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய விஷயங்கள்… தெரிஞ்சிக்கிட்டு கொண்டாடுங்க…!

காதலின் மாதம் தொடங்கிவிட்டது. அனைவரும் தங்கள் காதலை வெளிப்படுத்தவும், கொண்டாடவும் ஏங்கியிருந்த காலம் வந்துவிட்டது. பிப்ரவரி 14 உலக காதலர் தினமாக கொண்டாடப்படுவது நாம் அனைவரும் அறிந்ததுதான். ரோஸ் தினத்தில் தொடங்கி காதலர் தினம் வரை என இந்த வாரம் முழுவதுமே காதலர்களுக்கான திருவிழாவாகத்தான் இருக்கும்.

இந்த வாரம் ஒவ்வொரு நாளும் ஒரு பரிசையும், ஒரு கொண்டாட்டத்தையும் குறிக்கிறது. இந்த நாட்களில் அதற்குரிய பரிசை காதலருடன் பகிர்ந்து உங்கள் காதலை வெளிப்படுத்த சரியான தருணம் இது. இந்த காதல் வாரத்தின் ஒவ்வொரு நாளும் எதற்காக கொண்டாடப்படுகிறது என்பதை இந்த பதிவில் தெரிந்து கொள்ளலாம்.

ரோஜா நாள் – பிப்ரவரி 7

காதலர் வாரத்தின் முதல் நாள் ரோஸ் தினமாக கொண்டாடப்படுகிறது. சிவப்பு ரோஜாக்களை அன்பின் தூய்மையான வடிவமாகக் குறிக்க முடியும், மேலும் புதிய, சிவப்பு ரோஜாக்களின் பூச்செண்டுடன் அன்பை வெளிப்படுத்துவதை விட அழகான மற்றும் காதல் எதுவும் இல்லை. நீங்கள் யாருக்கும் ஒரு ரோஜாவை பரிசாக வழங்கலாம். இது ஒற்றுமை மற்றும் ஆர்வத்தின் சக்தியைக் கொண்டுள்ளது. மேலும் என்னவென்றால், இது அனைவருக்கும் அன்பைக் கொண்டுவருகிறது.

ப்ரபோஸ் நாள் – பிப்ரவரி 8

அடுத்த நாள் ப்ரபோஸ் நாளாக கொண்டாடப்படுகிறது, மேலும் நீங்கள் அவர்களை நேசிக்கிறீர்கள் என்று இறுதியாகச் சொல்வதற்கான சிறந்த வாய்ப்பாக இது இருக்கும். இந்த நாள் வாக்குறுதியையும் ஒற்றுமையையும் கொண்டுள்ளது. வாக்குறுதியுடன் அல்லது நிச்சயதார்த்த மோதிரத்துடன் உங்கள் அன்பை இறுதியாக வெளிப்படுத்தக்கூடிய நாள் இது.

சாக்லேட் நாள் – பிப்ரவரி 9

அடுத்த நாள் சாக்லேட் தினம் மற்றும் உங்கள் அன்பானவருக்கு சாக்லேட் ல்லது அவற்றில் ஒரு பெட்டியைக் கொடுப்பதைக் குறிக்கிறது. இதனை மேலும் சிறப்பாக்க விரும்பினால், உங்கள் விருப்பத்தையும் முயற்சியையும் வெளிப்படுத்த அழகாக வடிவமைக்கப்பட்ட சாக்லேட்டுகளை கூட பரிசளிக்கலாம்.

டெடி நாள் – பிப்ரவரி 10

மென்மையான பொம்மைகள் எப்போதும் பெண்கள் விரும்புபவை. டெட்டி பியர்ஸைப் பற்றி நிச்சயமாக ஒரு விஷயம் இருக்கிறது, அது உங்கள் முகத்தில் ஒரு புன்னகையைத் தருகிறது, குறிப்பாக உங்கள் காதலன் உங்களுக்கு ஒரு பரிசை அளிக்கும்போது, நடுவில் சிவப்பு இதயத்துடன். உங்கள் துணைக்கு நீங்கள் ஒரு டெடியை பரிசளிக்கும் போது நேசிக்கப்படுவதையும் கவனித்துக்கொள்வதையும் உணருவார். இது உங்கள் குழந்தை பருவ நினைவுகளின் அடையாளமாகும்.

ப்ராமிஸ் நாள் – பிப்ரவரி 11

நினைவில் கொள்ளத்தக்க வாக்குறுதிகளை வழங்க இதைத் தவிர வேறு சிறந்த நாள் எதுவுமில்லை. வாக்குறுதி நாள் பிப்ரவரி 11 அன்று கொண்டாடப்படுகிறது, இது இன்னும் வரவிருக்கும் பல தொடக்கங்களை குறிக்கிறது. இந்த குறிப்பிடத்தக்க நாள் ஒரு உறவில் மதிப்பையும் அன்பையும் உணர முடியும்.

ஹக் நாள் – பிப்ரவரி 12

உங்கள் துணையைக் கட்டிப்பிடிப்பது உங்களை காதலாகவும், பாதுகாப்பாகவும் உணரவைக்கும். எனவே காதலர்களுக்கு இடையிலான நெருக்கத்தை குறிக்க ஹக் டே போன்ற ஒரு சிறப்பு நாள் தேவைப்படுகிறது. உங்கள் கூட்டாளரை ஒரு அருமையான அரவணைப்பில் ஈடுபடுத்தி, அவர்களின் அன்பான ஆற்றலை உங்களிடம் கடந்து செல்வதை உணருங்கள். உங்கள் கூட்டாளரை பாசத்துடன் பொழிவதற்கான மிகவும் இயல்பான வடிவங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும்.

முத்த நாள் – பிப்ரவரி 13

காதலர் தினத்திற்கு ஒரு நாள் முன்பு, நாளை இல்லை என்பது போல உங்கள் கூட்டாளரை முத்தமிடுங்கள். பெயரிலேயே குறிப்பிட்டுள்ளது போல, உங்கள் கூட்டாளருக்கு அன்பு மற்றும் மரியாதையின் தூய்மையான வடிவத்தை வெளிப்படுத்த முத்த தினம் கொண்டாடப்படுகிறது. கன்னத்தில் அல்லது உதட்டில் ஒரு முத்தம் உங்கள் காதல் ஹார்மோன்களை வெறித்தனமாக மாற்றும். மேலும், வாரத்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நாள் என்று கூறப்படுவது, முத்த தினம் ஆரோக்கியமானதாகவும், இதயத்தை வெல்லும் மற்றும் மயக்கும், உங்களுக்கு விசித்திர அதிர்வுகளைத் தரும்.

காதலர் தினம் – பிப்ரவரி 14

காதல் வாரத்தின் கடைசி நாள் மற்றும் இறுதி நாள் காதலர் தினம். காதல் மற்றும் இதயங்களுடன் காற்றைக் கவ்வியதை ஒருவர் கிட்டத்தட்ட, அதாவது உணர முடியும். செயிண்ட் காதலர் தினம் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது, உலகெங்கிலும் உள்ள தம்பதிகள் காதல் கஃபேக்கள், திரைப்பட தேதிகள் மற்றும் பலவற்றில் ஒன்றாக இருப்பதன் மூலம் இந்த நாளை கொண்டாடுகிறார்கள். காதலர் தினத்தன்று மட்டுமின்றி வாழ்நாள் முழுவதும் காதலை கொண்டாடுங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker