உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்க ராசிப்படி உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை நாசமாக்கும் உங்களிடம் இருக்கும் குணம் என்ன தெரியுமா?

காதலை பொறுத்தவரை இருவருக்கு இடையேயான நெருக்கம் என்பது அசாதாரணமானதாக மற்றும் வேடிக்கையான விஷயமாக இருக்கலாம். இது அனைவருக்கும் பொதுவானது. ஒவ்வொரு இராசி அடையாளமும் நெருக்கம் மற்றும் காதல் விஷயத்தில் தங்களுக்கென அதன் சொந்த பலத்தையும், பலவீனங்களையும் கொண்டுள்ளது.

உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் இதன் விளைமானது மிக முக்கியபங்கு வகிக்கிறது. இது சரியாக இல்லையெனில் திருமணமே கேள்விக்குறியாக மாற வாய்ப்புள்ளது. உறவில் உண்மையான நெருக்கத்தை வளர்த்துக் கொள்வது என்பது முக்கியமானது. உங்க ராசிப்படி உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் என்ன பிரச்சினை வரும்னு இந்த பதிவில் தெரிந்து கொள்ளலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் சுயாதீனமாக இருப்பார்கள், மேலும் விஷயங்களை தங்கள் சொந்த வழியில் செய்ய தீர்மானிக்கிறது. நீங்கள் உங்கள் சொந்த வாழ்க்கையின் முதலாளி, வேறு யாராவது உங்களுக்காக முடிவுகளை எடுப்பதை நீங்கள் விரும்பவில்லை, இது ஒரு உறவில் நீங்கள் அஞ்சுகிறீர்கள்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்காரர்கள் விரைவாக ஒரு உறுதிப்பாட்டைச் செய்கிறார், பெரும்பாலும் தங்கள் கூட்டாளரைத் தெரிந்துகொள்ள தேவையான நேரத்தை எடுத்துக்கொள்வதில்லை. விஷயங்கள் எப்போதும் ஒரே மாதிரியாக இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள், அது செயல்படாதபோது, அதே பழைய வழக்கத்தில் நீங்கள் இருப்பீர்கள். மாற்றங்களுக்கு ஏற்றவாறு மாற முயற்சியுங்கள்.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் தங்களுக்கு கொஞ்சமாவது வசதியாக இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்ப்பார்கள். ஆழமாக வேரூன்றிய உறவுகளை ஏற்படுத்த அவர்கள் பயப்படுகிறார்கள். உங்கள் துணையிடம் உங்களை முழமையாக ஒப்படைக்க முயற்சிக்கவும். உங்கள் காதலை மறைக்க முயற்சிக்க வேண்டாம்.

கடகம்

கடக ராசிக்கார்கள் அவர்களின் மென்மையான பக்கத்தை வெளிப்படுத்த மறுக்கிறார்கள், அதன் கடினமான, நண்டு ஓட்டை எல்லா நேரங்களிலும் பாதுகாக்கும். உங்கள் காதலனின் அன்புக்கு உங்களை வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கவும். உங்களை பாதுகாக்க மற்றவர்களை அனுமதிக்கவும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்கார்கள் கட்டுப்பாட்டிற்குள் செல்ல அதிக சிரமப்படுவார்கள். நீங்கள் எல்லா நேரங்களிலும் பொறுப்பில் இருக்க விரும்புகிறீர்கள். நெருக்கம் வரும்போது உங்கள் மிகப்பெரிய தடையாக இருப்பது உங்கள் உறவில் உள்ள ஆதிக்கத்தை தவிர்க்க முடியாமல் இருப்பதுதான்.

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் நம்புவதற்கு அதிக நேரம் எடுத்துக்கொள்வார்கள். இதுவே உங்கள் நெருக்கமான உறவின் பிரச்சினைக்கான விதைகளாக இருக்கும். எல்லோருக்கும் இப்போது குறைபாடுகள், பிரச்சினைகள் மற்றும் ஒரு சில நம்பிக்கை சிக்கல்கள் உள்ளன என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள். அது உங்களை அழிக்க விடாதீர்கள்.

துலாம்

துலாம் ஒரு நல்ல ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட, திறமையான மற்றும் சீரான நபர். நீங்கள் மக்களுக்கு வசதியாக இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் கவலையற்ற மற்றும்சுதந்திரமாக இருக்க முனைகிறீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் இன்னும் தீர்க்கமாக இருங்கள். உங்கள் மீது நம்பிக்கை கொள்ளுங்கள். அதுதான் உங்கள் உறவை அடுத்த நிலைக்கு எடுத்துச் செல்லும்.

விருச்சிகம்

இவர்கள் மற்றவர்களை மிரட்டுகிறார்கள், இது உங்களுக்கு மிகப்பெரிய தடையாகும். நீங்கள் நெருக்கத்தைத் தவிர்க்க வேண்டாம், ஆனால் அதை ஈர்ப்பதில் சிக்கல் உள்ளது. உங்கள் தீவிரம் மற்றும் வெளிப்படையான தன்மை வாழ்க்கையின் சில பகுதிகளுக்கு ஒரு சிறந்த அம்சமாக கருதுங்கள், ஆனால் அது காதலுக்கு அல்ல.

தனுசு

தனுசு ராசிக்கார்கள் கடமைகளை பொறியாகவும், சுமையாகவும் கருதுகிறார்கள். உங்கள் சுதந்திரத்தை யாருக்கும் சமரசம் செய்ய நீங்கள் விரும்பவில்லை. உங்கள் சுதந்திரத்தை கெடுக்காத ஒரு கூட்டாளரைக் கண்டுபிடிப்பதே தீர்வு , ஆனால் அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் கடினமான காலங்களில் அவர்களுடன் இருப்பீர்கள் என்று உறுதியளிக்க வேண்டும்.

மகரம்

ஒரு உறவில், மகர ராசிக்காரர்கள் பலமாமானவர்களாகி இருக்க விரும்புகிறார்கள். தங்கள் உணர்ச்சிகளை தங்கள் துணையிடம் காட்ட அவர்கள் பயப்படுகிறார்கள். நீங்கள் சில நேரங்களில் பிரிக்கப்பட்ட நபராக வருவீர்கள். உங்கள் உணர்ச்சிகளை அவ்வப்போது காட்டுங்கள். உங்கள் துணையை உங்கள் உணர்ச்சிகளை புரிந்து கொள்ள அனுமதியுங்கள்.

கும்பம்

கும்பம் இயற்கையாகவே உணர்வுகளுக்கு லாஜிக்கை விரும்புகிறது, இது உங்களை தன்னிறைவான, சுயாதீனமான மற்றும்சக்தி வாய்ந்தவராக உணர வைக்கிறது. காதல் உங்கள் சுதந்திரத்தை இழக்க நேரிடும் என்று நீங்கள் அஞ்சுகிறீர்கள் அதனால் யாரையும் நெருங்க அனுமதிப்பதில்லை.

மீனம்

மீனம் விரும்பத்தக்கது மற்றும் நட்பானது, ஆனால் சுயத்தை உணர்ந்து கொள்வதில் சிக்கல்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு பச்சோந்தி. நீங்கள் எங்கு வேண்டுமானாலும் கலக்க முயற்சிக்கிறீர்கள். நீங்கள் பல வரம்புகளை உருவாக்குகிறீர்கள். உங்களின் எல்லைகளை உடைத்து நீங்களாக இருக்க முயற்சியுங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker