உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்க ராசியின் சின்னத்தோட உண்மையான அர்த்தம் தெரியுமா?

ஜோதிடம் என்பது உலகம் முழுவதும் அனைத்து கலாச்சாரங்களிலும் பல்வேறு வடிவங்களில் கடைபிடிக்கப்பட்டு வருகிறது. நம் முன்னோர்களும் நம்முடைய நலனுக்காக பன்னிரண்டு இராசிகளை கண்டறிந்து வடிவமைத்து வைத்துள்ளனர். பல நூற்றாண்டுகளாக நம் மக்கள் இந்த இராசி அறிகுறிகளை பின்பற்றி வருகின்றனர்.

இது கோடிக்கணக்கான மக்களுக்கு அவர்களின் ஆளுமையைத் தீர்மானிக்க உதவியது மற்றும் முக்கியமான முடிவுகளை எடுப்பதில் ஒரு பெரிய துணையாகவும் இருக்கிறது. ஒவ்வொரு இராசி அடையாளமும் ஒரு குறிப்பிட்ட ஆளுமையைக் கொண்டுள்ளன, அவற்றின் நோக்கத்தைக் குறிக்கும் அந்தந்த சின்னங்களால் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

ஒவ்வொரு ராசியின் சின்னத்திற்கும் ஒரு அர்த்தமும் அவர்களின் ஆளுமையுடன் தொடர்பும் இருக்கும். நம் ராசியின் சின்னத்திற்கான அர்த்தம் என்னவென்பதை எப்போதாவது நாம் சிந்தித்து உள்ளோமா? இந்த தேடலுக்கான பதிலை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசியின் சின்னமாக செம்மறி ஆடு உள்ளது. இது மிகவும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்தது, எப்போதும் மிக உயர்ந்த இடத்தை அடைய அல்லது உயர்ந்த இலக்குகளை அடைய வேண்டும் என்ற எண்ணம் இருக்கும். மேஷம் தங்கள் வாழ்க்கையில் ஆர்வமாக உள்ளனர், மேலும் அவர்கள் விரும்புவதைப் பெற மிகவும் கடினமாக உழைப்பார்கள். அவர்கள் நிலைத்திருக்க எதையும் செய்வார்கள். செம்மறி ஆட்டைப் போலவே.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசி காளையை சின்னமாக கொண்டுள்ளது. அவர்கள் தலைசிறந்த, பிடிவாதமான மற்றும் மூர்க்கமானவர்கள் என்று அறியப்படுகிறார்கள். காளையுடன் மோத யாரும் முயல மாட்டார்கள் அதுபோலதான் இவர்களிடமும் மோத யாரும் துணிய மாட்டார்கள். அவர்கள் மனதளவில் வலிமையானவர்கள், எந்தவொரு கடினமான பணியையும் தங்கள் தோளில் சுமக்க முடியும். காளைகள் கருவுறுதலுடன் தொடர்புடையவையாக இருக்கிறது.

மிதுனம்

மிதுன ராசி வாழ்க்கையில் இரட்டைத்தன்மையைக் குறிக்கும் இரட்டையர்களைக் குறிக்கிறது. மிதுன ராசிக்காரர்கள் வேடிக்கையாகவும் சமூகமாகவும் இருக்கிறார்கள், மேலும் அவை சில சமயங்களில் மிகவும் மனக்கிளர்ச்சியுடன் இருக்கும். அவர்கள் என்ன செய்யப் போகிறார் என்பதை நீங்கள் ஒருபோதும் கணிக்க முடியாது. அவர்கள் சாகச மற்றும் பயணத்தை விரும்புபவர்களாக இருப்பார்கள்.

கடகம்

கடக ராசிக்காரர்களின் சின்னமாக நண்டு உள்ளது. எனவே அவர்களின் ஆளுமை பெரும்பாலும் நண்டுகளை ஒத்துள்ளது. அவர்கள் கடினமான வெளிப்புற ஷெல்லை கொண்டிருக்கிறார்கள், அதாவது அவர்கள் எந்தவொரு நபரையும் தங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாக மாற அவர்கள் எளிதில் அனுமதிக்க மாட்டார்கள். மற்றவர்களை நன்றாக ஆராய்ந்த பிறகே அவர்களை நெருங்க அனுமதிப்பார்கள். நெருங்கி பார்த்தல்தான் அவர்களின் மென்மையான பக்கம் புரியும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசியின் அடையாளமாக சிங்கம் உள்ளது. இந்த மக்கள் பெரும்பாலும் தலைமைத்துவ குணங்களையும், அனைவருக்கும் சிறந்தவர்களாக இருக்க வேண்டும் என்ற வெறியையும் கொண்டிருக்கிறார்கள். சிங்கங்கள் பெருமை மற்றும் கம்பீரமானவை, இந்த பண்பு ஒரு சிம்ம ராசிக்காரர்களுக்கு சரியாக பொருந்துகிறது. இவர்கள் மிகவும் வியத்தகு மற்றும் காதல் கவனத்தை மையமாகக் கொண்டுள்ளது.

கன்னி

கன்னி ராசியின் சின்னமாக மணமாகாத இளம் பெண்ணாக உள்ளது. இந்த கன்னி பெண் அழகான ஆடைகளை அணிந்து, கைகளில் சோளத்தை வைத்திருப்பதாக காட்டப்பட்டுள்ளது. தேவையற்ற வேலைகளுக்கு தங்கள் விலைமதிப்பற்ற நேரத்தை இழக்க விரும்பாததால், இவர்கள் எப்போதும் முக்கியமான வேலைக்கும் மக்களுக்கும் முன்னுரிமை அளிக்கிறார். அவர்கள் பர்பெக்ட்டாக இருக்க பாடுபடுகிறார்கள்.

துலாம்

துலாம் பிரபஞ்சத்தில் சமநிலையைக் குறிக்கும் அளவைக் குறிக்கிறது. இவர்கள் எப்போதுமே அமைதியாக இருக்கிறார்கள், எல்லா இடங்களிலும் சமநிலை இருப்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்வதால், நல்லிணக்கத்தைப் பரப்ப நாகரிகமான மற்றும் நியாயமான முறையில் செயல்பட முயற்சிக்கிறார்கள்.

விருச்சிகம்

விருச்சிகத்தின் சின்னமான தேள் கொடிய மற்றும் மர்மமான உயிரினத்தை குறிக்கிறது. விருச்சிக ராசிக்காரர்களுடன் ஒருபோதும் பிரச்சினை வைத்துக்கொள்ளக்கூடாது. ஏனெனில் பிரச்சினை என்று வந்தால் இவர்கள் இரக்கமற்றவர்களாக நடந்து கொள்ளாலாம். தென் கொத்துவதைப் போலவே, இந்த இராசிக்காரர்கள் மோதலை உருவாக்க தயங்க மாட்டார்கள்.

தனுசு

தனுசு ராசியின் சின்னம் அரை மனிதனாகவும் அரை குதிரையாகவும் இருக்கும் ஒரு உயிரினமாகக் காட்டப்படும் சென்டாரைக் குறிக்கிறது. தனுசு ராசிகள் எப்போதும் நேர்மறை மற்றும் அவர்களின் குறிக்கோள்களில் மிகவும் கவனம் செலுத்துபவர்களாக இருப்பார்கள். அவர்கள்எப்போதும் பெரிய இடத்திற்கு முன்னேறவே கனவு காண்பார்கள். சிறிய எண்ணம் கொண்ட பேச்சுகளையும், எண்ணங்களையும் அவர்கள் ஒருபோதும் விரும்புவதில்லை.

மகரம்

மகரம் கொம்பு வைத்த ஆட்டை சின்னமாக வைத்திருக்கிறது. அவர்கள் இயற்கையாக மந்தமானவர்களாக தோன்றலாம் ஆனால் ரிஷப ராசிக்காரர்களைப் போல உறுதியானவர்கள். போலவே இன்னும் உறுதியானவராக இருக்க முடியும். இது தவிர, அவர்கள் தங்கள் இலக்குகளை அடைய மிகவும் உறுதியாக இருக்கிறார்கள், மேலும் முதலிடம் பெற நீண்ட காலம் ஆனாலும், அவர்களின் வெற்றிக்கு பங்களிக்கும் செயல்முறையை அவர்கள் நம்புகிறார்கள்.

கும்பம்

கும்ப ராசி நீர் தாங்கிய பெண் அல்லது ஒரு ஆணைக் குறிக்கிறது. இந்த அடையாளம் தூய்மையைக் குறிக்கிறது, மேலும் ஒருவர் கடந்த காலத்தை திரும்பிப் பார்க்கக் கூடாது என்பதை குறிக்கிறது. எப்போதும் முன்னோக்கி மட்டுமே செல்ல வேண்டும் என்பதே இவர்களின் நோக்கமாகும். இவர்கள் மிகவும் முற்போக்கான சிந்தனையாளர்கள்.

மீனம்

மீன ராசி இரண்டு மீன்களை எதிர் திசையில் நீந்துவதைக் குறிக்கிறது. மீன்களுக்கு எப்போதுமே மிகவும் நிதானமான ஆளுமை உண்டு. அவர்கள் ‘தருணத்தில் இருப்பது’ அல்லது ‘ஓட்டத்துடன் செல்ல வேண்டும்’ என்று நம்புகிறார்கள். அவர்களின் தொழில், வாழ்க்கை மற்றும் உறவுகளின் அடிப்படையில், அவர்களுக்கு அதிசயங்களைச் செய்யும் ஒரு பரந்த கற்பனையையும் அவர்கள் கொண்டிருக்கிறார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker