உறவுகள்புதியவை

உங்க மனைவிகிட்ட இந்த வித்தியாசங்கள் தெரிஞ்சா அவங்க உங்கள சந்தேகப்பட தொடங்கிட்டாங்கனு அர்த்தமாம்

திருமண பந்தத்தை பொறுத்தவரை நம்பிக்கைதான் அதன் அஸ்திவாரமாகும். அது குறையும்போது உங்கள் திருமண உறவு வேறுபாதையை நோக்கி செல்லலாம். இது திருமண வாழ்க்கையில் குழப்பங்கள் முதல் பிரிவு வரை கூட அழைத்துச் செல்லலாம். உங்கள் நடத்தையில் மாற்றத்தையோ அல்லது நீங்கள் ஏதாவது மறைப்பதாகவோ உங்கள் மனைவி உணர்ந்தால் அவர்களின் செயல்பாடுகள் முற்றிலும் வித்தியாசமாக இருக்கும்.

உங்கள் மீது உங்கள் மனைவிக்கு சந்தேகம் என்று ஒன்று ஏற்பட்டுவிட்டால் அவர்களின் துப்பறியும் திறன் பலமடங்கு அதிகரித்துவிடும். நீங்கள் செய்யும் ஒவ்வொரு செயலையும் உங்கள் மனைவி நுட்பமாக கவனிப்பார். இது உங்களுக்கு தர்மசங்கடத்தை ஏற்படுத்தலாம். உங்கள் மனைவியிடம் இந்த செயல்பாடுகளை நீங்கள் கண்டால் அவர்கள் உங்கள் மீது நம்பிக்கையை இழந்து விட்டார்கள் என்று அர்த்தம். எனவே இந்த செயல்பாடுகள் இருந்தால் உடனடியாக உங்கள் மனைவியின் நம்பிக்கையை பெற முயற்சிக்கவும்.

உங்கள் போனை செக் பண்ணுவது

நீங்கள் குளித்து விட்டு வெளியே வரும்போது அல்லது உங்கள் துணிகளை மறுசீரமைக்கும்போது, உங்கள் மனைவி உங்கள் தொலைபேசியைப் உங்களுக்கே தெரியாமல் சோதிப்பதை நீங்கள் கவனித்திருக்க வேண்டும். இது ஒரு முக்கிய அறிகுறியாகும், இது உங்கள் மனைவி உங்களை நம்பவில்லை, அல்லது யாரையும் நம்புவதில் சிரமமாக உள்ளது என்று உறுதியாகக் கூறுகிறது. உங்கள் தொலைபேசியை இரகசியங்களின் தளம் என்று அவர்கள் கருதுகிறார்கள் அதனை எப்படியாவது கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்று அவர்கள் முயற்சிப்பார்கள்.

நீங்கள் இருக்கும் இடத்தை எப்போதும் சோதிப்பது

நீங்கள் உங்கள் நண்பர்களுடன் ஒரு பார்ட்டியில் இருக்கும்போது உங்கள் மனைவி உங்கள் நண்பர்களை அழைக்கும் வாய்ப்புகள் உண்மையில் மோசமானது. நீங்கள் உண்மையிலேயே உங்கள் நண்பர்களுடன் இருக்கிறீர்களா அல்லது அலுவலகத்தில் இருக்கிறீர்களா என்பதில் அவர்களுக்கு சந்தேகம் இருக்கலாம். உங்கள் இருப்பிடம் பற்றிய தகவல்களை மற்றவர்களிடமிருந்து பெற முயற்சிப்பது உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான நம்பிக்கையின்மைக்கான முக்கிய அறிகுறியாகும். உங்கள் மனைவி உங்கள் வார்த்தைகளை நம்பும்படி செய்யுங்கள், நீங்கள் இருக்கும் இடத்தைப் பற்றி நீங்களாகவே சொல்லிவிடுங்கள்.

அவர்களின் ரகசியங்களை கூறாமல் இருப்பது

உங்கள் மீதான நம்பிக்கையை இழந்து விட்டால் காலப்போக்கில் உங்கள் மனைவி அவர்களை பற்றிய ரகசியங்களை உங்களிடம் கூறுவதை தவிர்க்கத் தொடங்கி விடுவார்கள் ஆனாலும் உங்களுடன் நெருக்கமாகவே இருப்பார்கள். இப்படி நடந்து கொண்டால் உடனடியாக நீங்கள் அதனை கவனிக்க வேண்டும். அவர்கள் மிகவும் பாதுகாக்கப்பறவராக உணர்கிறார்கள், மேலும் நீங்கள் அவர்களுடன் நெருக்கமாக இருக்க வேண்டும் என்று எப்போதும் எதிர்பார்க்கிறீர்கள். அவர்களின் எதிர்பார்ப்பு நாளுக்கு நாள் உயர்கிறது, ஆனால் அவை உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு உயரத் தவறிவிடுகின்றன. உங்கள் மனைவியிடம் ஏதாவது ஒன்றைக் கேட்கும்போது, அவர் விவாதத்தை வேறு ஏதோவொன்றுக்கு மாற்ற முயற்சிப்பார்கள்.

எந்நேரமும் கேள்வி கேட்பது

“நீங்கள் அங்கு என்ன செய்து கொண்டிருந்தீர்கள்”, “அந்த நேரத்தில் உங்களுடன் யார் இருந்தார்கள்?” என்று ஒவ்வொரு கட்டத்திலும் நீங்கள் விசாரிக்கப்படுவதைப் போல உணர்ந்தால்; உங்கள் மனைவி உங்களை நம்பவில்லை என்பது தெளிவாகிறது. அவர்கள் உங்களிடம் பல கேள்விகளைக் கேட்கிறார்கள், உங்கள் பதிலில் ஒருபோதும் திருப்தி அடைவதில்லை. சில சமயங்களில் அவர்கள் அணுகுமுறை மிகவும் கடுமையானதாக கூட மாறலாம்.

உங்களை கட்டுப்படுத்த முயற்சிப்பது

உங்கள் மனைவி தங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப உங்கள் உணர்வுகளை கட்டுப்படுத்த அல்லது கையாள முயற்சிக்கலாம். உங்கள் நண்பர்களுடன் பேசுவதை நிறுத்தும்படி அவள் கேட்கலாம் அல்லது உங்களை மிகவும் மோசமாக உணரலாம் அல்லது சில சந்தர்ப்பங்களில் உங்களை அவமதிக்கலாம். இது ஒரு பெரிய பிரச்சினையாக இருக்கலாம், ஏனெனில் இது வீட்டு வன்முறைக்கு வழிவகுக்கும் வாய்ப்புகள் உள்ளன. இவை சில நுட்பமான மாற்றங்கள் என்றாலும், இவை நீங்கள் எச்சரிக்கையுடன் அணுக வேண்டிய மிக முக்கியமான விஷயங்களாகும். உங்கள் மனைவியுடன் பிரச்சினையைத் தீர்க்க அல்லது திருமண ஆலோசகரைப் அணுகவும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker