உறவுகள்புதியவை

இனியாவது உறவின்போது இந்த தவறெல்லாம் செய்யாதீங்க…

பொதுவாக தம்பதிகளிடையே பாலியல் உறவு என்பது ஆரோக்கியமான ஒன்றாக இருக்க வேண்டும். ஆனால் இங்கே நிறைய தம்பதிகள் பாலியல் உறவில் நிறைய தவறுகளை செய்கின்றனர். இந்த தவறுகளை நீங்கள் திருத்திக் கொள்ளாவிட்டால் பாலியல் வாழ்க்கை நன்றாக இருக்காது.

ஒவ்வொரு தம்பதியினர் வாழ்க்கையிலும் உடலுறவு என்பது ஒரு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. இதில் மோசமான விஷயம் என்னவென்றால் தம்பதிகள் தங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் தவறுகளை செய்கின்றனர். இது அவர்களின் உறவில் பேரழிவு முடிவுக்கு வழி வகுக்கிறது. எனவே இந்த புதிய ஆண்டில் தம்பதிகளின் உறவு பாலியல் ரீதியான விஷயங்களை களைந்து நெருக்கமாக இருக்க எப்படி உதவி செய்யும்.

​போதுமான முன்விளையாட்டுக்கள் இல்லை

உடலுறவில் இறுதிச் செயலுக்காகக் காத்திருப்பது மிகவும் மெதுவானது என்பதையும், அதில் இறங்குவது மிகவும் உற்சாகமானது என்பதையும் நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம். இவையனைத்தும் இருந்த போதிலும் சில சமயங்களில் அவர்கள் பாலியல் தவறுகளை செய்கிறார்கள். சில சிற்றின்ப தூண்டுதல்கள் மட்டும் பாலின்பத்தை கொடுக்க போதாது. பாலின்பத்தை பெற தம்பதியினர் போதுமான முன் விளையாட்டுகளை பெறவும் வேண்டும்.

​புணர்ச்சிக்கு இடமளிக்காமல் இருப்பது

புணர்ச்சி என்பது உடலுறவின் போது மிகவும் முக்கியம். இது உங்களுக்கு இனிமையான தருணங்களை கொடுப்பதோடு அதன் ஆரோக்கிய நன்மைகளும் அளவிட முடியாத அளவிற்கு இருக்கிறது. எனவே உங்க துணை எதை எப்படி விரும்புகிறார் என்பதை புரிந்து கொள்வது அவசியம். இதனால் நீங்கள் இருவரும் உடலுறவின் போது புணர்ச்சியைப் பெறலாம். ஆனால் புணர்ச்சியே இல்லாமல் உங்க க்ளைமாக்ஸ்யை முடிப்பது பாலியலில் ஒரு மிகப்பெரிய குறைபாடாக இருக்கும்.

​ஐ லவ் யூ என்று சொல்லாமல் இருப்பது

இந்த மூன்று சொற்களும் உங்க துணைக்கு நீங்கள் கூற வேண்டிய சக்தி வாய்ந்த சொல்லாகும். உடலுறவின் போது உணர்ச்சிகரமாக பேசுவது உங்க வார்த்தைகளை தூண்டும். இது செயல்பாட்டில் உடல் தூண்டுதலை அதிகரிக்கும். இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியான தருணத்தை அளிக்கும். எனவே உங்க துணைக்கு ஐ லவ் யூ என்ற வார்த்தையை கூற மறக்காதீர்கள்.

​ஆபாச அடிமையை குறைக்காமல் இருப்பது

சைபர்செக்ஸ் போதை என்பது தம்பதிகளை அடிமையாக்கி விடும். அதிகமாக ஆபாச படங்களை காண்பது உங்களுக்கு பாலியல் சிக்கல்களை உண்டாக்கும். பலருக்கு விறைப்புத்தன்மை, குறைந்த பாலியல் ஆசை, உடலுறவில் ஈடுபடும் போது விந்து வெளியேறுதல் பிரச்சினைகள் வருகிறது. இதன் காரணமாக தம்பதிகள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பாலியல் பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டு வருகின்றனர்.

​பாலியல் ஆர்வம் எப்போதும் நீடிக்காது

திருமண வாழ்க்கையில் பாலியல் வாழ்க்கை மட்டுமே போதும் என்பது தவறு. அன்பும் காதலும் மிகவும் அவசியம். ஏனெனில் பாலியல் ஆர்வம் நீண்ட காலம் நீடிக்காது ஆனால் அன்பும் காதலும் இருந்தால் நீண்ட காலம் நீடிக்கும். உணர்ச்சிவசப்பட்ட உடலுறவு எப்போதும் நிலைக்காது. யதார்த்தமான உடலுறவு மற்றும் அன்பும் மட்டுமே என்றென்றும் நீடிக்கும் என தம்பதிகள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker