உலக நடப்புகள்புதியவை

இந்த ராசிக்காரர்கள் கடலை போட்டு உங்கள கவுக்குறதுல கெட்டிக்காரர்களாம்… இவங்ககிட்ட கவனமா இருங்க!

ஆண், பெண் இருவரும் தன்னுடைய எதிர்பாலினத்தவரிடம் பேசுவதற்கே தயக்கம் கொள்கிறார்கள். அதுவும் தாங்கள் விரும்பும் ஒரு நபரிடம் பேசுவதற்கு மிகவும் தயங்குவார்கள். ஆனால், சிலர் எந்த தயக்கமும் இல்லாமல் நிறைய பேருடன் கடலை போடுவார்கள். கடலை போடுவது ஒரு தனி கலை என்பதை போல பேசுவார்கள். பலர் கடலை போடுவதை விரும்பிகிறார்கள். சிலர் வெறுக்கிறார்கள். சிலருக்கு, கடலை போடுவது ஒரு இயல்பான பண்பாகும். மற்றவர்கள் அதை ஒரு விளையாட்டாக ஆக்குகிறார்கள்.

இத்தகைய நபர்கள் பெரும்பாலும் கவர்ச்சியான அழகுக்கு தகுதியுள்ளவர்களாகவும், கடலை போடும்போது மிகவும் மென்மையாகவும் காணப்படுகிறார்கள். அவர்கள் சிரமமின்றி, மக்களின் இதயங்களுக்குள் செல்ல முடியும். அவை வெறுமனே தவிர்க்கமுடியாதவை. ஜோதிடர்கள் அத்தகைய நபர்களின் ஆளுமைகளை ராசி அறிகுறிகளின் உதவியுடன் தீர்மானிக்க முடிந்தது. எனவே சிரமமின்றி சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் சிறந்த இராசி அறிகுறிகளின் பட்டியல் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசி நேயர்கள் யாரையும் கவர்ந்திழுக்க கூடிய திறன் கொண்டவர்கள். அவர்கள் தங்கள் கவர்ச்சியை நம்புகிறார்கள். அவர்கள் அழகாக தோற்றமளிக்கும் போது கடலை போடும் எஜமானர்கள் ஆகிறார்கள். இவர்கள் மிகவும் நட்பாகவும் சமூகத்துடன் இணக்கமாகவும் இருக்கிறார்கள். ஆனால், சிம்ம ராசிக்காரர் யாரையாவது விரும்பினால், அவர்கள் கண் தொடர்பைத் தன்மீது தக்க வைத்துக் கொள்ள எதையும் செய்வார்கள். பாராட்டுவது அல்லது அவர்களுடன் விளையாட்டுத்தனமாக கடலை போடுவதன் மூலம் அவர்களின் கவனத்தைப் பெறுவார்கள்.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்கள் மிகவும் சுறுசுறுப்பானவர்கள் என்று அறியப்படுகிறார்கள். பெரும்பாலான நேரங்களில் அது அவர்களுக்கு ஒரு நனவான முயற்சி கூட அல்ல. மேலும் அவர்கள் கடலை போடுவதை பற்றி அறியாமல் பிடிபடுவார்கள். ஏனென்றால் அவர்கள் மற்ற நபரின் அழகால் உண்மையிலேயே ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். ஒருவரை கவர்ச்சிகரமானதாகக் காணும்போது உணர்வுகளை ஒப்புக்கொள்வதிலும் அவர்கள் உண்மையுள்ளவர்கள்.

தனுசு

இந்த மக்கள் வாழ்க்கையில் புதிய விஷயங்களை அனுபவிக்க விரும்புகிறார்கள். புதிய நபர்களை சந்திப்பதை விரும்புகிறார்கள். இதன் விளைவாக, கடலை போடுவது தானாகவே அவர்களின் ஆளுமையின் ஒரு பகுதியாக மாறும். அவர்கள் உங்களுடன் கடலை போட விரும்புகிறார்கள். ஏனென்றால் அவர்கள் ஆர்வமாக இருப்பதை உங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துவதில் அவர்கள் மிகவும் ஆர்வமாக உள்ளனர்.

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசி நேயர்கள் மிகவும் அழகாக இருப்பதால் அவர்களை எதிர்ப்பது கடினம். அவர்களின் அழகு ஒளி அவர்களைச் சுற்றி ஒரு மர்மத்தை உருவாக்கி, மக்களை அவர்களிடம் ஈர்க்கிறது. இந்த ராசிக்காரர்கள் மிகவும் சக்திவாய்ந்தவர்களாகவும், தீவிரமாகவும் தோன்றுகிறார்கள். எனவே, அவர்கள் பேசத் தொடங்கினால், அவர்களின் அழகான மற்றும் உல்லாச ஆளுமையுடன் நீங்கள் உடனடியாக அவர்கள் மீது ஈர்ப்பு கொள்வீர்கள்.

துலாம்

இந்த ராசிக்காரர்கள் கடலை போடுவதில் மிகவும் நுட்பமாக இருப்பார்கள். ஆனால் இவர்கள் மிகவும் சமூக மற்றும் நட்பு கொண்ட மக்களாக இருக்கிறார்கள். அவர்கள் வழக்கமாக சிரிப்பதன் மூலமோ அல்லது உங்கள் தலைமுடியுடன் விளையாடுவதன் மூலமோ உங்களை நெருங்க தொடங்குவார்கள். அவர்கள் உங்களிடம் ஆர்வம் காட்டுகிறார்கள் என்பதற்கான இதுபோன்ற குறிப்பை உங்களுக்குத் தருவார்கள். உங்களிடம் என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பது அவர்களுக்கு நன்றாகவே தெரியும்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் கடலை போடுவதில் கில்லாடிகள். வேடிக்கையும், கலகலப்பும் நிறைந்த இவர்கள் கடலை போடுவதை ஒரு சாகசமாக நினைக்கிறார்கள். ஆர்வமும், வசீகரமும் நிறைந்த இவர்கள் ஒருவரின் கண்களைப் பார்த்து பேசும்போது எதிரில் இருப்பவர்கள் நிச்சயம் மயங்கிவிடுவார்கள். நம்பிக்கையுடனும், தைரியத்துடனும் முதல் நகர்வைச் செய்வதில் இவர்களுக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை. கடலைப் போடுவது மேஷத்திற்கு ஒரு விளையாட்டாக இருக்கலாம், மேலும் அவர்கள் ஒருபோதும் அதனை இழக்க விரும்புவதில்லை.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker