உறவுகள்புதியவை

இந்த ராசிக்காரவங்கள கல்யாணம் பண்ணுறவங்க ரொம்ப பாவமாம்… சண்ட போட்டே உயிர எடுப்பாங்களாம்…!

போதுமான பகுத்தறிவு இல்லாத ஒருவருடன் பேசுவது மிகவும் வெறுப்பாக இருக்கும். அவர்கள் எப்போதும் வாதிடுகிறார்கள், மிகவும் சத்தமாக மற்றும் சண்டை போடுவார்கள். அவர்கள் இந்த விஷயத்தை தவறான வழியில் எடுத்து, அதைப் பற்றி வெறுப்புடன் முடிவடையும் என்ற அச்சத்தில் அவர்களிடம் என்ன சொல்வது என்று உங்களுக்கு எப்போதும் உறுதியாகத் தெரியவில்லை.

சரியான புரிதல் இருந்தால், ஓரளவிற்கு உறவுக்குள் வரும் சண்டைகளை சரிசெய்து விடலாம். ஆனால், என்ன செய்தாலும், உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் அல்லது நண்பர்களுக்கும் இடையில் எப்போதும் சண்டை வருகிறதென்றால், அதற்கு ஜோதிடமும் ஒரு காரணமாக இருக்கலாம். இராசி அறிகுறிகள் ஒருவரின் தன்மையை மதிப்பிடுவதற்கான சிறந்த வழியாகும். சூடான உரையாடலில் வாதிடுவதற்கான மற்றும் சண்டையிடுவதற்கான அறிகுறிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசி நேயர்கள் கடுமையானவர் மற்றும் கருத்து வேறுபாடு வரும்போது உங்கள் மிகப்பெரிய எதிரிகளாக இருப்பார்கள். இந்த விஷயத்தை அமைதியாக தீர்க்க முடிந்தாலும், சிம்ம ராசிக்காரர் அதை மிகைப்படுத்தவும் தீவிரப்படுத்தவும் ஒரு வழியைத் தேடுவார். குறிப்பாக நீங்கள் மென்மையான அல்லது பாதிக்கப்படக்கூடிய இடத்தைத் தாக்கினால். அவர்கள் வாய்மொழி அவதூறுகள், குற்றச்சாட்டுகள் அல்லது குறுக்கு எல்லைகளைப் பயன்படுத்தலாம். சிம்ம ராசிக்காரர் சண்டையை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான சிறந்த வழி மன்னிப்புக் கோருதல் மற்றும் இதுபோன்ற ஒத்த சூழ்நிலைகளைத் தவிர்ப்பதற்கு என்ன தவறு நடந்துள்ளது என்பதைக் கண்டறிய வேண்டும்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்காரர்கள் பிடிவாத குணம் கொண்டவர்கள். ஆனால், நீங்கள் அவர்களுடன் கருத்து வேறுபாடு கொள்ளாவிட்டால் அவர்கள் சண்டையிட மாட்டார்கள். அவர்கள் பல மணிநேரங்களுக்குச் செல்லலாம், ஏதும் தவறாக இருந்தால் அவர்கள் அதை ஒப்புக்கொள்ளக்கூட விரும்புவதில்லை, ஏனென்றால் அவை அரிதாகவே தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்படுகின்றன என்பதில் அவர்கள் அதிக நம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர். அவர்கள் தங்கள் செயல்களை விரைவாக பாதுகாக்க முடியும், எனவே ரிஷப ராசிக்காரருடன் சண்டையிட தயாராக இருங்கள்.

விருச்சிகம்

உங்களுக்குத் தெரியுமுன்பு, அவர்கள் உரையாடலை ஒரு சூடானவையாக அதிகரிக்க முடியும். அவர்கள் தூண்டப்படுவதை உணர முடியும், மேலும் ஒரு வாதத்தில் தங்களைத் தற்காத்துக் கொள்வார்கள் விருச்சிக ராசி நேயர்கள். அவர்கள் சொல்வதைப் பற்றியும் அவர்கள் மிகவும் தெரிவு செய்கிறார்கள். எனவே நீங்கள் அவர்களுடன் சண்டையிடுகிறீர்களானால், அவர்கள் மிகவும் புண்படுத்தும் விஷயத்தையும் சொல்வார்கள், அது உங்களை கோபமடையச் செய்யக்கூடும். அது உங்கள் நோக்கமாக இல்லாதிருக்கலாம், ஆனால் விருச்சிக ராசிக்கார் ஒருபோதும் புண்படுத்தும் ஒன்றைச் சொல்ல ஒரு வாய்ப்பையும் விடத் தவறவில்லை.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்கள் மிகவும் கணிக்க முடியாதவர்கள். அவர்களின் மனநிலை எந்த நேரத்திலும் மாறுபடும், குறிப்பாக அவர்கள் உள்நோக்கத்தில் இருக்கும்போது அல்லது அமைதியான மற்றும் உணர்ச்சிகரமான நாளாக இருக்கும்போது அவர்களைத் தொந்தரவு செய்தால், அவர்கள் எப்படி அதற்கு பதிலளிப்பார்கள் என தெரியாது. அவர்கள் உண்மையில் தற்காப்பு பெற முடியும் மற்றும் மூடப்படலாம். நீங்கள் ஒரு மிதுன ராசிக்காரருடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டால், உங்கள் காதுகளுக்கு ஓயாமல் அவர்களுடைய பேச்சு கேட்டுக்கொண்டிருக்கும், ஏனெனில் அவர்கள் தொடர்ந்து இடைவிடாமல் வாதிட விரும்புவார்கள்.

கடகம்

கடக ராசி நேயருடன் பேசும்போது நீங்கள் கூடுதல் கவனமாக இருக்க வேண்டும். அவர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படும் உணர்திறன் உடையவர்கள். எனவே, இந்த பண்பு அவர்களை வெடிக்கும் வகையில் விவாதிக்கக்கூடியதாக மாற்றும். சிறிது நேரத்திற்கு ஒருமுறை, அவர்கள் பல மாதங்களாக வைத்திருக்கக்கூடிய ஒன்றைச் சொல்வதன் மூலம் நீங்கள் அவர்களை காயப்படுத்தலாம். எனவே, ஒருவேளை மாதங்கள் அல்லது பல வருடங்கள் கழித்து, அதே தலைப்பை முழுமையாகத் தீர்த்துக் கொண்டாலும் அவர்கள் அதைக் கொண்டு வரலாம். அவர்கள் அமைதியாக இருக்க முடியும், ஆனால் மிகவும் உங்களை தாக்கி பேசுவார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker