உறவுகள்புதியவை

திருமணம் செய்து கொள்ள ரெடியா இருக்கீங்களா? அப்ப இந்த விஷயங்களை முதல தெரிஞ்சிக்கோங்க…!

திருமணங்கள் சொர்க்கத்தில் நிச்சயம் செய்யப்படலாம், ஆனால் நீங்கள் அதைச் செய்தவுடன் அது கண்டிப்பாக சொர்க்கலோக அனுபவத்தை உறுதிப்படுத்தாது. இது ஒரு நபரின் தோழமையையும், உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களுக்குத் தேவையான ஸ்திரத்தன்மையையும் பாதுகாப்பையும் தரும் அதே வேளையில், அது ஒருபோதும் மகிழ்ச்சியையும் முழுமையையும் நிறைந்த வாழ்க்கையை உறுதிப்படுத்தாது.

வாழ்க்கையைப் போலவே, திருமணத்திலும் பிட்டர்ஸ்வீட் நிகழ்வுகளும் சூழ்நிலைகளும் இருக்கும். மனைவியின் அருகாமை உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தலாம், ஆனால் உங்கள் திட்டங்களின்படி விஷயங்கள் செல்லாதபோது மிகுந்த வேதனையையும் ஏமாற்றத்தையும் உணருவீர்கள். வெறும் மகிழ்ச்சியை மட்டும் எதிர்பார்த்து திருமண வாழ்க்கையில் நுழைவது என்பது முற்றிலும் தவறானதாகும். எந்த சூழ்நிலையையும் எதிர்கொள்ள நீங்கள் தயராக இருக்க வேண்டும். திருமண வாழ்க்கையில் இருக்கும் கசப்பான உண்மைகளை இந்த பதிவில் தெரிந்து கொள்ளலாம்.

தேனிலவு காலம் விரைவில் காலாவதியாகும்

உங்கள் காதல் பயணம் ஒரு அழகான அனுபவத்துடன் தொடங்கியிருந்தாலும், உங்கள் திருமண வாழ்நாள் முழுவதும் அது அப்படியே இருக்கும் என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் அதிக எதிர்பார்ப்புகளைக் கொண்டிருக்கலாம், உற்சாகமும் சுகமும் என்றென்றும் நிலைத்திருக்கும் என்று நினைக்கலாம், ஆனால் காலப்போக்கில் தற்காலிக தேனிலவு காலம் விரைவில் காலாவதியாகும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மோதல்களும் கருத்து வேறுபாடுகளும் ஏற்படக்கூடும்

திருமணம் என்பது நிச்சயமாக இரண்டு ஆன்மாக்களுக்கு இடையிலான ஒரு சங்கமாகும், ஆனால் அவர்கள் கருத்து வேறுபாடுகள் மற்றும் மோதல்களுக்கு ஆளாக மாட்டார்கள் என்று அர்த்தமல்ல. வாதங்கள் ஒவ்வொரு உறவிலும் ஒரு பகுதியாகும், ஒரு திருமணத்தில் இரண்டு பேர் சம்பந்தப்பட்டிருக்கும்போது, இந்த இருவருக்கும் வெவ்வேறு கருத்துகளும், கண்ணோட்டங்களும் இருப்பது இயல்புதான்.

ஏதாவது ஒரு கட்டத்தில் நீங்கள் சமரசம் செய்ய வேண்டும்

நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒருவருக்கொருவர் நேசிக்கிறீர்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை. ஆனால் மூன்று முடிச்சு போட்டவுடன், எப்போதுமே ஒரு காலம் வரும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள், அங்கு நீங்கள் தியாகங்களைச் செய்ய வேண்டும், மற்றவர்களின் நன்மைக்காக உங்கள் மகிழ்ச்சியை சமரசம் செய்ய வேண்டும். ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம். நீங்கள் மட்டும் அவற்றை உருவாக்க மாட்டீர்கள்.

வாக்குவாதத்தில் யாரும் வெல்ல முடியாது

திருமணம் செய்துகொள்வது சமத்துவத்தின் நிலையாகும். எனவே, வாழ்க்கைத் துணைவர்களிடையே சண்டை அல்லது வாய்மொழி சண்டை ஏற்பட்டால், முடிவில் ஒருபோதும் வெற்றியாளர் இருக்க மாட்டார். ஒரு திருமணத்தில், ஒரு வாதத்தை பரஸ்பர ஒப்புதலின் பேரில் மட்டுமே தீர்க்க முடியும். ஆகையால், நீங்கள் இருவரும் அதை சண்டை என்று அழைக்கும் வரை அதற்கு முடிவே இருக்காது.

ஒருபோதும் மற்ற நபரை மாற்ற முடியாது

மாற்றம் மட்டுமே மாறாதது, ஆனால் ஒரு நபரிடம் வரும்போது அவர்களின் வழிகளை மாற்றுவது இயலாத ஒன்றாகும். உங்கள் கூட்டாளியின் குறைபாடுகளை நீங்கள் கவனித்து நீங்கள் திருமணமான பிறகு அவற்றை மாற்றிக் கொள்ளலாம் என்று நினைத்தால் நீங்கள் ஏமாற்றமடைவது உறுதி. ஏனெனில் அது ஒருபோதும் நடக்காது. நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டிய கசப்பான உண்மை இதுதான்.

குழந்தைகள் உங்கள் உறவின் போக்கை மாற்றுவார்கள்

திருமணத்திற்குப் பிறகு,நிச்சயமாக நீங்கள் குழந்தைகளைப் பெற விரும்புவீர்கள். இவை உங்கள் வாழ்க்கையின் மிக அருமையான தருணங்களாக இருந்தாலும், அது உங்கள் உறவின் முழு இயக்கவியலையும் மாற்றிவிடும். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் குறைவான நேரத்தைக் கொண்டிருப்பீர்கள், மேலும் குழந்தைகளை நோக்கியே இருப்பீர்கள். நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் வைத்திருக்கும் அன்பும் பாசமும் கூட குறைந்து விடலாம்.

வருத்தம் சில நேரங்களில் உங்கள் மகிழ்ச்சியை மறைக்கும்

உங்கள் திருமண நாளில் நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியான நபராக இருக்கலாம், ஆனால் நாட்கள் செல்லச் செல்ல, சில நேரங்களில் ஒரு நேரம் வரும், அப்போது நீங்கள் மிகுந்த சோகத்தையும், உங்கள் கூட்டாளியை மணந்ததற்கு வருத்தத்தையும் உணர்ர்கள். ஆனால் கோபம் மட்டுமே உங்களை அப்படி நினைக்க வைக்கிறது என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker