உறவுகள்புதியவை

உங்க ஃப்ரண்ஸ் கிட்ட இந்த பழக்கம் இருந்தா நீங்க மோசமான ஒருவரோட நட்பு வச்சிருக்கீங்கனு அர்த்தமாம்..!

உங்கள் நட்பு வட்டத்தில் ஒரு நண்பர் எப்போதுமே விளிம்பில் இருப்பதையும், சண்டையிடுவதையும், விட்டுக்கொடுக்காமல் வித்தியாசமாக இருப்பதை அனைவரும் வெறுக்கிறோம். அவர்கள் நம்பத்தகாதவர்கள் மற்றும் நட்பைப் பாதுகாக்க அவர்களால் இயலாது. அவர்கள் சிறிதளவேனும் பொறாமைப்படக்கூடும் அல்லது உங்களை விட்டுக்கொடுக்க தயங்க மாட்டார்கள். அவை மிகவும் ரகசியமாகவும் இருக்கலாம்.

இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில், நம்பத்தகாத நண்பரைப் புரிந்துகொள்வது அல்லது அறிந்து கொள்வது மிகவும் கடினம். கவலைப்பட வேண்டாம், இதற்கு நாங்கள் உங்களுக்கு உதவுகிறோம். உங்கள் நண்பர்களின் வட்டத்தில் தந்திரமான அல்லது நம்பத்தகாத நண்பரை அடையாளம் காண உதவும் வழிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

எப்போதும் மறுக்கும் நிலையில் இருக்கிறார்கள்

அந்த நபர் எப்போதுமே அவர்களின் செயலை மறுப்பதாகத் தோன்றினால் அல்லது அவர்களின் நடத்தைகளிலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டுவிட்டால், நிச்சயமாக ஏதோ தவறு. அவர்கள் எதையாவது பேசலாம், ஆனால் அதற்கு முற்றிலும் நேர்மாறாக செயல்படலாம். உதாரணமாக, அவர்கள் அமைதியையும் நல்லிணக்கத்தையும் ஆதரிப்பதாகக் கூறினால், அதற்கு நேரெதிராக இருப்பார்கள். அவை பெரும்பாலும் அவற்றின் உண்மையான நடத்தைகளிலிருந்து துண்டிக்கப்படுகின்றன.

நிலையான குற்றச்சாட்டுகள்

இது ஒரு சிறிய விஷயமாக இருந்தாலும், அத்தகைய நபர்கள் மற்றவர்கள் தங்கள் கஷ்டத்தை குற்றம் சாட்டுவதில் இருந்து பின்வாங்க மாட்டார்கள். யாரோ நம்பாத ஒரு நிலையான பழக்கம் மற்றும் எப்போதும் மற்றவர்களை நோக்கி விரல் காட்டுவது, ஒரு பெரிய சிவப்புக் கொடியின் அடையாளம். இருப்பினும், குற்றச்சாட்டு தவறானது என்று உங்களுக்குத் தெரிந்தால், அவர்கள் தங்கள் இயல்பையும் நடத்தையையும் வெளிப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன.

பச்சாத்தாபம் இல்லாதது

இத்தகைய நபர்கள் குறைவான பரிவுணர்வு கொண்டவர்களாகவும், கடினமான சூழ்நிலையில் ஒருவரிடம் எவ்வாறு உணர்திறன் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்பதற்கான அடிப்படை ஆசாரம் இல்லாதவர்களாகவும் இருப்பார்கள். மிக மோசமான பகுதி என்னவென்றால், அவர்கள் வலியைத் தூண்டுவதற்கும் காயப்படுத்துவதற்கும் கூட, அவர்கள் மன்னிப்பு கேட்கவோ அல்லது சொல்லவோ நினைக்க மாட்டார்கள். ஒரு முக்கியமான பக்கத்தைக் காண்பிப்பதற்கும் அவர்கள் மற்றவர்களை போதுமானதாக மதிக்க மாட்டார்கள்.

அவை ஒருபோதும் ரகசியமானவை அல்ல

ஒருவர் இரகசியமாக சத்தியம் செய்தாலும், மிகவும் நம்பத்தகாத நபர் அந்த ரகசியத்தை வேறொருவரிடம் சொல்லிவிடுவார். இவர்களால் மற்றவர்களின் உணர்வுகள் அல்லது வாழ்க்கை பிரச்சனைக்குள்ளானால் அக்கறை காட்டாமல் விட்டுவிடுவார். ரகசியத்தன்மை எப்போதும் மதிக்கப்பட வேண்டும். ஆனால், இந்த மக்கள் அப்பாவியாக அவர்கள் இன்னொருவரிடம் சொல்லியிருக்கலாம் என்று கூறுகிறார்கள், இதனால், பிரச்சனை மேலும் வளர்கிறது.

முரண்பாடு

ஒருவர் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடிய மிக புனிதமான பிணைப்பு நம்பிக்கை. ஆனால், அந்த பிணைப்பு முறிந்து போகும்போது, அது மிகவும் புண்படுத்தும். அவநம்பிக்கை, முரண்பாடு மற்றும் சிக்கலான மனப்பான்மை ஆகியவை மிகவும் பொதுவானவை. அவர்களின் நடத்தை ஏற்ற இறக்கமாக இருக்கிறது. அவர்களால் ஒருபோதும் ஒரு விஷயத்தை ஒட்டிக்கொள்ள முடியாது. தங்களைத் தீர்மானிப்பதில் அவர்களுக்கு சிக்கல்களும் உள்ளன. மற்றவர்களுக்கு உதவுவது இன்னும் நீண்டகாலமாக இழந்த காரணமாகும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker