ஃபேஷன்புதியவை

கண்களுக்கு மஸ்காரா தீட்டுவது எப்படி தெரியுமா?

கண் இமை முடிகளுக்கான மஸ்காரா வாங்குவதில் அதிக நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். ஒரு முடிவுக்கு வருவதற்கு முன், கண் இமை முடிகளுக்கான மஸ்காரா குறித்து நன்கு அறிந்து கொள்ளுங்கள். குறுகிய கண் இமைகளுக்கு, அத்தியாவசிய எண்ணெய்களால் செறிவூட்டப்பட்ட நீளமான மஸ்காரா மற்றும் தடிமனாகவும் பருமனாகவும் கொண்ட ஒரு தொகுதி மஸ்காராவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

வாட்டர் ப்ரூப் அல்லது சாதாரண மஸ்காரா கடைகளில் கிடைக்கின்றன. அவற்றில் ஒன்றை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். வாட்டர் ப்ரூப் மஸ்காராவை தினமும் பயன்படுத்தினால் உங்கள் கண் இமை முடிகளை காயப்படுத்தலாம். ஆனால் இந்த வகை மஸ்காரா நீண்ட காலமாக நீடிக்கும். மேக்கப் ரிமூவரின் உதவியின்றி அதை அகற்றுவது கடினம். இந்த வகை மஸ்காராவை அதிகமாகப் பயன்படுத்தினால் பலவீனமான, உலர்ந்த மற்றும் உடையக் கூடிய அபாயங்களை இமை முடிகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

ஐ கர்லர்:

நீங்கள் ஒரு சரியான பூச்சு விரும்பினால் ஒரு கண் கர்லர் வாங்க வேண்டியது அவசியம். கண் கர்லர் உங்கள் கண் இமைகளுக்கு கூடுதல் விளிம்பைச் சேர்க்கிறது. இமை முடிகளை நீளமாகக் காண அவற்றை மேல்நோக்கி உயர்த்தும். தீங்கு விளைவிக்காத மென்மையான ரப்பர் திண்டுடன் எப்போதும் ஒரு ஐ கர்லரை வாங்கவும்.

நிறத் தேர்வு:

மஸ்காராக்களில் பரவலான வண்ணங்கள் கிடைக்கின்றன. பொதுவாக நாம் கருப்பு அல்லது பழுப்பு நிற மஸ்காராவை வாங்குவோம். ஆனால் வெவ்வேறு நிற மஸ்காராக்களை ஆராய்ந்து அதை பயன்படுத்தி பார்ப்பது மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். உங்கள் கண் இமை முடிகளுக்கு வெவ்வேறு சந்தர்ப்பங்களுக்கு ஏற்ப நிறத்தை தேர்வு செய்யலாம். ஒவ்வொரு வண்ணத்திற்கும் அதன் பாணியின் சொந்த வரையறை உள்ளது.

மஸ்காரா தீட்டும் வழிமுறைகள்:

கண் இமை முடிகளுக்கு மஸ்காரா பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு ஐ மேக்கப் அணியலாம். அதற்காக நடுநிலை ஐ ஷேடோ தட்டு பயன்படுத்தப்படுவதை உறுதிசெய்க.

கண் இமை முடிகளை சுருள வைக்க ஐ கர்லர் பயன்படுத்தவும். உங்கள் கண் இமைகளுக்கு கீழே உங்கள் கர்லரை வைத்து 10 முதல் 15 விநாடிகள் மெதுவாக இமைக்கு முடிகளுக்கு எதிராக அழுத்தவும். மேலும் வியத்தகு, நீண்ட கண் இமைகளை பெறும்வரை இந்த வழிமுறையை மீண்டும் செய்யவும்.

உங்கள் கண்களை ஓரளவு மேல்நோக்கி உயர்த்துங்கள், இதன்மூலம் உங்களை ஒரு கண்ணாடியில் பார்த்து, மஸ்காரா குச்சியை உங்கள் கண் இமைக்கு நெருக்கமாக கொண்டு வரலாம். உங்கள் கண் படபடக்கும் என்றால், நீங்கள் வாயைத் திறக்க வேண்டும், இது சிமிட்டுவதை கடினமாக்குகிறது.

இப்போது, கண் இமை முடிகளுக்கு மஸ்காராவை தடவி, உங்கள் இமைகளின் முடி வேர்களுக்கு எதிராக மஸ்காரா குச்சியை வைத்து, அவை முழுதாகவும் நீளமாகவும் தோன்றும். அசைவற்ற இயக்கம் இல்லாமல் வெளி நோக்கி மெதுவாக குச்சியை வெளியே இழுக்கவும்.

வசீகரிக்கும் இமை முடிகளுக்கு, மஸ்காரா கலவை 15-30 வினாடிகள் உலரும் வரை காத்திருக்கவும். பின்னர் மீண்டும் உங்கள் இமை முடிகளை சுருட்டவும்.

தடிமனான மற்றும் நீண்ட இமை முடிகளை பெற இரண்டாவது கோட் மஸ்காராவைப் பயன்படுத்துங்கள். சீரற்ற தன்மையையும், தடுமாற்றத்தையும் தவிர்க்க உங்கள் மஸ்காரா குச்சியை முன்னும் பின்னுமாக நகர்த்தவும். உங்கள் இமை முடிகளின் எந்த பகுதியையும் புறக்கணிக்காதீர்கள்.

உங்கள் கீழ் கண் இமை முடிகளுக்கு மஸ்காரா பயன்படுத்த, ஸ்பாஞ்ச்சை உங்கள் கண்களுக்குக் கீழே வைக்கவும். கண்களைத் திறந்து, தூரிகையைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் உங்கள் இமை முடிகளின் வேர்களில் மட்டுமே மஸ்காராவைப் பயன்படுத்துங்கள் மற்றும் முடித்த தொடுதலுக்காக, மஸ்காராவை குச்சியின் நுனியால் மீதமுள்ள கீழ் இமை முடிகளுக்கு மேல் தடவவும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker