ஃபேஷன்புதியவை

பாத வெடிப்புகளை போக்க சில எளிய வழிமுறைகள்

குளிர்காலத்தில், தோல் வறண்டு, உயிரற்றதாக மாறி, வெடிப்புகள் விட தொடங்குகிறது. குறிப்பாக குதிகால் பகுதியில் ஏற்படும் வெடிப்பு இந்த காலக்கட்டத்தில் ஏற்படும் மிகப்பெரிய பிரச்சனையாகும்.

குதிகால் பெரும்பாலும் தண்ணீருடன் தொடர்பில் இருப்பதாலும், ரத்த சுழற்சிக்கு உதவுவதாலும், சிக்கலை அதிகரிக்கிறது. குளிர்காலத்தில் ஏற்படும் பாதவெடிப்புகள் மேலும் பல உடல்நலம் சார்ந்த பிரச்சனைகளுக்கு மூல காரணமாக அமைந்துவிடுகிறது. இந்நிலையில் பாத வெடிப்பில் இருந்து நம்மை பாதுக்காக்க என்னென்ன வழிகள் உள்ளது என்பதை குறித்து இன்று நாம் இந்த பதிவில் பார்ப்போம்.

கணுக்கால் வெடிக்காமல் இருக்க தேங்காய் எண்ணெய் மிகவும் பயனுள்ள வழியாகும், ஆம், பாதங்களுக்கு இரவில் தேங்காய் எண்ணெயுடன் மசாஜ் செய்யவும், காலையில் எழுந்தபின் கழுவவும், அதன் விளைவை உடனடியாக நீங்கள் காண்பீர்கள்.

வைட்டமின் E-ன் காப்ஸ்யூல்களில் போரோ பிளஸ் கலந்து, அதை விரிசல்களில் நிரப்பி, பின்னர் தூங்குவதற்கு சாக்ஸ் போன்று பருத்து ஆடைகளை கொண்டு மறைக்கவும். இந்த முறைமையை சில நாட்களுக்குச் செய்த பிறகு, அதன் விளைவைக் காணத் தொடங்குவீர்கள்.

கடுகு எண்ணெயை கொண்டு பாத வெடிப்புகளை சரிசெய்யலாம். இந்த செயல்முறையை செய்ய கடுகு எண்ணெயை குளிப்பதற்கு முன்பு காலில் மசாஜ் செய்து, அதன் பிறகு, அதை துடைப்பால் துடைத்து கழுவவும். பட்டியை மசாஜ் செய்து மூடி விடவும், சில நாட்களில் அதன் விளைவை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

குளிர்காலத்தில் கணுக்கால் உடைவதைத் தவிர்ப்பதற்காக, எப்போதும் என்னை கால்களில் வைத்து, வாரத்திற்கு ஒரு முறையாவது வெதுவெதுப்பான நீரில் சுத்தம் செய்யுங்கள், இதைச் செய்வதன் மூலம் விரைவில் நல்ல முடிவுகள் கிடைக்கும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker