அழகு..அழகு..ஆரோக்கியம்புதியவை

ஹாட்டான கூந்தல்

ஒரு கேஷுவலான தோற்றம்தான் இது. ஆனால் இன்று செலிபிரிட்டிகள் மத்தியில் மிகவும் ஹாட் டிரெண்டாக மாறிவிட்டது. இந்த ஸ்டைல், குட்டையான அல்லது நீண்ட கூந்தல் என்று எதுவாக இருந்தாலும் ஒத்துப்போகும். ஷில்பா ஷெட்டி இந்த லுக்கில் மிகவும் ஹாட்டாகவும் கிளாமராகவும் தோன்றுகிறார்தானே.
கூந்தலை முதலில் வால்யூமைஸிங் ஷாம்பூ மற்றும் கண்டிஷனர் கொண்டு சுத்தம் செய்யவும். துண்டால் துடைத்த பிறகு ஸ்பிரிட்ஸ் டெக்ஸ்சுரைசிங் ஸ்ப்ரேவை கூந்தல் முழுவதும் தெளிக்கவும். கூந்தலை இரண்டு அங்குல பகுதிகளாகப் பிரித்துக்கொள்ளவும். ஒவ்வொரு பகுதியையும் ரவுண்ட் பிரஷ்ஷைப் பயன்படுத்தி புளோ டிரை செய்யவும். கூந்தலை ரவுண்ட் பிரஷ்ஷில் ரோல் செய்து, சிறிது நேரம் அனல் காற்றில் பிளாஸ்டிங் டிரை செய்யவும். இதனால் உங்களுக்கு அழகிய சுருள்கள் கிடைக்கும். நேச்சுரல் லுக்கைப் பெற உங்கள் விரல்களைப் பயன்படுத்தி அலைகளை கலைத்து விடவும். ஹோல்டிங் மற்றும் ஷைன் ஸ்பிரேவைக் கொண்டு முடிக்கவும்

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker