உறவுகள்புதியவை

கணவரை திருப்திப்படுத்த மனைவி செய்ய வேண்டியவை

உங்கள் உறவைப் பலப்படுத்துவதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்று உங்கள் கணவனை மகிழ்ச்சியடைய செய்து திருப்திபடுத்துவது. நீங்கள் எப்போதும் அவரை வெவ்வேறு வழிகளில் மகிழ்ச்சி படுத்தலாம். இது உங்கள் உறவை வலுப்படுத்தும். உங்கள் உறவில் தீப்பொறியை உயிரோடு வைத்திருக்க இது உதவும். ஆனால் உங்கள் கணவனை எந்த விதத்தில் மகிழ்ச்சியடைய மற்றும் திருப்திப்படுத்த என்ன விஷயங்களை செய்யலாம் என்று நீங்கள் யோசிக்கிறீர்கள் என்றால், சில சுவாரஸ்யமான உதவிக் குறிப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க இக்கட்டுரையை முழுவதுமாக படிக்கவும்.

அவருக்கு மென்மையான முத்தங்களைக் கொடுப்பதன் மூலம் அவரைப் பற்றிக் கொள்ள இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். உங்கள் கணவர் படுக்கையில் இருந்தால், நீங்கள் எழுந்ததும் அதிகாலையில் இதைச் செய்யலாம். நீங்கள் இருவரும் வேலைக்குச் செல்லும்போது அவரின் கன்னங்களில் முத்தங்கள் கொடுக்கலாம். இது மட்டுமல்லாமல், நீங்கள் படுக்கையில் முத்தம் கொடுக்கும் போது அவரது நெற்றியில் மற்றும் கன்னங்களில் மென்மையான முத்தங்களை நடலாம். இருப்பினும், அவரை தேவையில்லாமல் முத்தமிடுவதன் மூலம் நீங்கள் அவரை எப்போதும் தொந்தரவு செய்யாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.

உங்கள் கணவருக்கு பிடித்த உணவைத் தயாரிப்பதன் மூலம் நீங்கள் எப்போதும் அவரின் அன்பை பெற்று கொள்ளலாம். இது காலை உணவு அல்லது இரவு உணவாக இருந்தாலும், உங்கள் கூட்டாளருக்கு பிடித்த உணவு அல்லது வேறு ஏதாவது மூலம் ஆச்சரியப்படுத்துங்கள். நீங்கள் முழு உணவையும் தயாரிக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் கூறவில்லை, ஆனால் நீங்கள் அவருக்காக ஒன்று அல்லது இரண்டு உணவுகளை தயாரிக்க முயற்சி செய்யலாம். உதாரணமாக, நீங்கள் காலை உணவுக்கு சாண்ட்விச்கள் மற்றும் துருவல் முட்டைகள் மற்றும் இரவு உணவிற்கு ஒரு நல்ல கறி செய்யலாம்.

உங்கள் கூட்டாளருக்கு குறுகிய மற்றும் இனிமையான குறிப்புகளை எழுதி கொடுப்பதை, உங்கள் உறவில் மந்திரம் போல வேலை செய்யும். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், உங்கள் கூட்டாளரை எதையாவது எதிர் நோக்குவீர்கள். அந்த சிறு குறிப்புகள் மூலம் உங்கள் பங்குதாரர் மீதான உங்கள் அக்கறையையும் அன்பையும் வெளிப்படுத்தலாம். உங்கள் வாழ்க்கையில் அவரைப் பெறுவது எவ்வளவு அதிர்ஷ்டம் என்று நீங்கள் எழுதலாம். நீங்கள் எந்த குறிப்புகளையும் எழுத முடியா விட்டால், நீங்கள் அவருக்கு சில செய்திகளை அனுப்பலாம்.

உங்கள் கவனவரை அவரது நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிட அல்லது வெளிப்பயணத்திற்கு செல்ல அனுமதிப்பது அவரைப் பற்றிக் கொள்ள ஒரு சிறந்த வழியாகும். நீங்கள் அவருக்காக ஒரு இரவையும் திட்டமிடலாம். அவர் இதைச் சொல்லா விட்டாலும், அவர் உங்களுடன் எவ்வளவு செய்கிறாரோ அதே போல் தனது நண்பர்களுடன் ஹேங்கவுட் செய்ய அவர் விரும்புகிறார். எனவே, ஒரு பிக்னிக் அல்லது ஒரு இரவு நேரத்தைத் திட்டமிடுவதன் மூலம் அவரை ஏன் ஆச்சரியப் படுத்தக் கூடாது, அவர் தனது நண்பர்களுடன் ரசிக்க முடியும்.

சில இரவு உணவுகளில் வெளியே செல்வது உங்கள் மனிதனைப் பற்றிக் கொள்ளும் மற்றொரு வழியாகும். நீங்கள் ஒரு ஆடம்பரமான உணவகத்தில் ஒரு நல்ல தேதியைத் திட்டமிட்டு அவரை அந்த இடத்திற்கு அழைத்துச் செல்லலாம். உங்கள் தேதியைத் திட்டமிடுவதற்கான பொறுப்பை ஏற்றுக் கொள்வது மற்றும் அடுத்தது என்ன என்ற எண்ணத்திலிருந்து அவரை ஒதுக்கி வைப்பது நிச்சயமாக அவரது முகத்தில் ஒரு பிரகாசமான புன்னகையைத் தரும். உங்களுக்கு பிடித்த உணவகத்திற்குச் சென்று உங்கள் தேதியை ஒன்றாக அனுபவிக்கவும் நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

உங்கள் கணவனின் பொழுதுபோக்கில் ஆர்வம் காட்டுவது, நீங்கள் அவரைப் பற்றி எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறீர்கள், அவரை நேசிக்கிறீர்கள் என்பதை உணர முடியும். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒரு பொழுது போக்கில் பங்கேற்கும் போது, அதை சிறந்த முறையில் அனுபவிக்கிறீர்கள் என்பதைப் புரிந்து கொள்வது மிகவும் முக்கியம். உதாரணமாக, உங்கள் பங்குதாரர் வாசிப்பதில் விருப்பம் இருந்தால், நீங்கள் அவருடன் ஒரு புத்தகத்தையும் படிக்கலாம். இதே போல், அவர் ஒரு விளையாட்டு ஆர்வலராக இருந்தால், நீங்கள் அதில் ஆர்வம் காட்டலாம். எங்களை நம்புங்கள், உங்கள் கணவன் அதை மிகவும் காதல் கொண்டவனாகக் காண்பான், நீங்கள் இருவருக்கும் ஒரு சிறந்த நேரம் கிடைக்கும்.

உங்கள் கணவனின் கடின உழைப்பு மற்றும் முயற்சிகளைப் பாராட்டுவது அவரைப் பற்றிக் கொள்ள ஒரு வழியாகும். ஆண்களும் பாராட்டுக்களைப் பெற விரும்புகிறார்கள். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களின் முன்னால் நீங்கள் அவரைப் புகழ்ந்து பேசலாம். இந்த வழியில் அவர் நிச்சயமாக அவரை ஆடம்பரமாக உணர வைப்பார்.

அவர் எப்போதுமே ஏதாவது வைத்திருக்க விரும்பினார், ஆனால் சில காரணங்களால் அதை வாங்க முடியவில்லை என்றால், அவருக்காக அந்த விஷயத்தை வாங்குவதன் மூலம் நீங்கள் அவரை ஆச்சரியப்படுத்தலாம். உதாரணமாக, அவர் எப்போதும் ஒரு சட்டை வாங்க விரும்பினால், ஆனால் அவரிடம் போதுமான பணம் இல்லாததால் அதை நீங்கள் வாங்கி கொடுக்கலாம். தலையணை அல்லது அவர் வாங்கத் திட்டமிட்ட மொபைல் கேஸையும் வாங்கலாம்.

உங்கள் கூட்டாளரை ஒரு நல்ல விடுமுறையில் அழைத்துச் செல்வது உங்கள் உறவில் அதிசயங்களைச் செய்யும். பயணத்தைத் திட்டமிடுவதற்கும் டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்வதற்கும் நீங்கள் பொறுப்பேற்கலாம். இது ஒருவருக்கொருவர் இருப்பதற்கும், உங்கள் அன்பை அவர்மீது பொழிவதற்கும் போதுமான நேரத்தை வழங்கும். நீங்கள் அவருக்கு ஒரு ரகசியமாக இலக்கை வைத்திருக்க முடியும்.

மேலே குறிப்பிட்டுள்ள எல்லா வழிகளையும் தவிர, உங்கள் நேரத்தை அவருடன் செலவிடுவதன் மூலம் உங்கள் கணவனை திருப்திபடுத்த செய்யலாம்.
எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்த சிறந்த வழி ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாக இருப்பது மற்றும் சில தரமான நேரத்தை செலவிடுவது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker