உறவுகள்புதியவை

தினமும் உடலுறவு கொள்வதால் ஏற்படும் நன்மைகள் பற்றி தெரியுமா?

 

நாம் தினமும் உடலுறவு கொள்வதால் நமக்கு எவ்வளவு நன்மைகள் ஏற்படும் என தெரிந்து கொள்ளுங்கள்…!

திருமணமான ஒவ்வொரு தம்பதியினருக்கும் பாலியல் வாழ்க்கை என்பது இயல்பு. சமீபத்திய ஆய்வில், அத்தகைய சந்தர்ப்பத்தில் பாலியல் மற்றும் இளைஞர்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு நல்ல இருதய உடற்பயிற்சிக்கு வழிவகுக்கும் என்று தெரிவிக்கிறது. ஆம், பெண்களுக்கும், ஆண்களுக்கும் உடலுறவு மிகவும் நல்லது என்று கருதப்படுகிறது. உடலுறவு என்பது இருவருக்கும் ஒரு பயிற்சியாக நிரூபிக்க முடியும், மேலும் இது ஆண்களுக்கும் மிகவும் பயனுள்ளதாக கருதப்படுகிறது.

உடலுறவில் ஈடுபடுவது உங்களுக்கு பல பெரிய நன்மைகளை எவ்வாறு கொண்டுள்ளது என்பதை இப்போது நாங்கள் உங்களுக்கு சொல்லப்போகிறோம். உண்மையில், வழக்கமான உடலுறவு செய்வதன் மூலம், உடலை சாதாரணமாக பொருத்தமாக வைத்திருக்க முடியும். இப்போது அதன் நன்மைகளை அறிந்து கொள்வோம்.

நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை வலுப்படுத்துகிறது: ஒவ்வொரு நாளும் உடலுறவில் ஈடுபடும் நபர்களுக்கு வலுவான நோய் எதிர்ப்பு சக்தி இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. கூடுதலாக, ஒரு ஆய்வின்படி, அடிக்கடி உடலுறவு கொள்ளும் நபர்கள் (வாரத்திற்கு ஒரு முறை அல்லது இரண்டு முறை) தங்கள் உமிழ்நீரில் அதிக அளவு இம்யூனோகுளோபூலின் A (இம்யூனோகுளோபூலின் A) வைத்திருக்கிறார்கள். அதே சமயம், உடலுறவில் குறைவான செயலில் உள்ளவர்கள் தொடர்ந்து இம்யூனோகுளோபூலின் A அளவைக் குறைக்கத் தொடங்குவார்கள்.

இரத்த அழுத்தத்தை சமப்படுத்துகிறது: செக்ஸ் ஆண்கள் மற்றும் பெண்களின் இரத்த அழுத்தத்தை குறைக்கும். ஆம், இன்றைய காலகட்டத்தில், மில்லியன் கணக்கான மக்களுக்கு உயர் இரத்த அழுத்தம் உள்ளது. கூடுதலாக, சுயஇன்பத்தைத் தவிர்த்து, பாலினத்திற்கும் குறைந்த சிஸ்டாலிக் இரத்த அழுத்தத்திற்கும் இடையே ஒரு தொடர்பு இருப்பதாக பல ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. இது இரத்த அழுத்தத்தைக் குறைக்கும். இது தவிர, தினமும் செக்ஸ் செய்தால் உயர் இரத்த அழுத்தம் குறையும்.

மாரடைப்பு அபாயத்தை குறைக்கிறது: இளம் வயதினருக்கு செக்ஸ் நன்மை பயக்கும். G உண்மையில் பாலியல் ஈஸ்ட்ரோஜன் மற்றும் டெஸ்டோஸ்டிரோன் போன்ற ஹார்மோன்களின் அளவைக் கட்டுப்படுத்துகிறது மற்றும் இதயத்தை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கிறது. இதற்காக, வாரத்திற்கு 2 முறையாவது செக்ஸ் செய்ய வேண்டும்.

புரோஸ்டேட் புற்றுநோயைத் தடுக்கிறது: சமீபத்திய ஆய்வில், உடலுறவில் ஈடுபடுவோர் மற்றவர்களை விட அல்லது சாதாரண உடலுறவில் ஈடுபடுவோரை விட புரோஸ்டேட் புற்றுநோய்க்கான வாய்ப்பு குறைவாக இருப்பதாகக் காட்டுகிறது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker