ஆரோக்கியம்புதியவை

மாதவிடாய் காலத்தில் ஏற்படும் வலியைக் குறைக்கும் 5 உணவுகள்

பல பெண்கள், ஒழுங்கற்ற மாதவிடாய் சுழற்சிகளைப் பற்றி புகார் கூறுவதால், இந்த நாட்களில் சிக்கல் அதிகரித்து வருகிறது. பாலிசிஸ்டிக் ஓவரியன் டிஸாடர் (பிசிஓடி), எண்டோமெட்ரியோசிஸ் போன்ற நிபந்தனைகள் மற்ற எல்லா பெண்களிலும் காணப்படுகின்றன. இந்த உடல்நலப் பிரச்னைகள் தலைவலி, குமட்டல், ஒற்றைத் தலைவலி, மனநிலை மாற்றங்கள், பிடிப்புகள் அல்லது பெண்களின் மாதாந்திர சுழற்சியின் போது அல்லது அதற்கு முந்தைய மாதவிடாய் வலி போன்ற பிற துணைப் பிரச்னைகளுடன் சேர்ந்து வருகின்றன.1.ஊறவைத்த திராட்சை மற்றும் குங்குமப்பூ

இந்த பானத்தை வெறும் வயிற்றில் காலையில் குடிக்க வேண்டும். கருப்பு திராட்சையும், குங்குமப்பூவும் கலந்திருப்பது மாதவிடாய் வலி மற்றும் பிடிப்புகள் குறைய உதவும்.

2. நெய்

திவேகரின் கூற்றுப்படி ஒவ்வொரு உணவிற்கும் ஒரு டீஸ்பூன் நெய் சேர்த்துச் சாப்பிடலாம். காலை உணவு, மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவில் நெய்யைச் சேர்ப்பது பீரியட்ஸ் தொடர்பான பிடிப்புகள் மற்றும் குமட்டல் ஆகியவற்றைக் குறைக்க உதவும்.

3. தயிர்ச் சாதம்

தயிர்ச் சாதம் என்பது பீரியட்ஸ் வலியால் பாதிக்கப்படுபவர்கள் ஒரு மதிய உணவாகச் சாப்பிடலாம். பருப்பு வகைகள் கொண்ட தயிர்ச் சாதம் உடலில் எந்தவிதமான பக்க விளைவுகளையும் ஏற்படுத்தாமல் ஒரு சுவையான, சுவையான உணவுக்காக வீட்டில் வறுத்த அப்பளத்துடன் சாப்பிடலாம்.4.நட்ஸ்

ஒரு சில முந்திரி அல்லது வேர்க்கடலை தான் வேதனையான நாட்களில் ருஜுதா திவேகர் பரிந்துரைக்கிறார். சர்க்கரை பசி மற்றும் மனநிலை மாற்றங்களைத் தடுப்பதற்கு உதவும். இந்த சிற்றுண்டியை வெல்லம் அல்லது சர்க்கரை உடன் இணைக்கலாம் என்று அவர் பரிந்துரைக்கிறார்.

5. கிச்சடி அல்லது ராகி

ராகியுடன் செய்யப்பட்ட தோசை அல்லது ரோட்டியைப் போலவே, லெகுமினஸின் தயாரிப்பு கிச்சடி, பீரியட்ஸ் நாட்களில் ஏற்றதாக இருக்கும். விருப்பமான உணவைத் தயாரிக்கவும் மூங் தால் பயன்படுத்தப்படலாம். முழு தானியங்களுக்கான காலகட்டத்தில் மற்ற மாற்று வழிகள் ராஜ்ஜீரா பயன்படுத்தலாம். சபுதானா கிச்சடி ஒரு லேசான உணவாகும், இது வலியில் இருக்கும்போது சாப்பிடலாம்.Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker