டிரென்டிங்புதியவை

நீண்ட நாளுக்கு பின்னர் தனது உடன்பி றப்பை க ண்ட நாய் குட்டி செய்த கா ரியம்!

நாய் உடன்பிறப்புகள் ஒருவரையொருவர் சந்தித்து வைரல் படங்களில் கட்டிப்பிடித்து பாசத்தை வெளிப்படுத்திய புகைப்படம் வைரல்..!

நாய்கள் மனிதர்கள் அதிகம் விரும்பும் அபிமான செல்லபிராணிகள், நீங்கள் எங்களை நம்பவில்லை என்றால், இணையத்தை கலக்கும் நாய் வீடியோக்களையும் படங்களையும் பாருங்கள். இணையத்தில் வைரலாகி வரும் இதுபோன்ற ஒரு படம் இன்று நீங்கள் காணும் மிக அழகான விஷயம்.
இந்த வைரல் படங்களை ட்விட்டர் பயனர் லிபி என்பவர் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் தனது அப்பாவுடனான உரையாடலின் ஸ்கிரீன் ஷாட்களை வெளியிட்டார். அவர்களது குடும்ப நாய் மற்றும் மற்றொரு நாய்க்குட்டியுடன் நடந்த ஒரு சம்பவம் பற்றி அவர் அவளிடம் கூறினார்

உரையாடலின் படி, தங்கள் நாயை வெளியே அழைத்து செல்லும் போது, அவர்கள் ஒரு ஜோடியை சந்தித்தனர், அவர்கள் தங்கள் நாயை அதே தெருவில் அழைத்து சென்று கொண்டிருந்தனர். இந்த ஜோடியின் நாய் அவர்களின் நாயின் வெள்ளை பதிப்பாக இருந்தது.
அவரது அப்பாவைப் பொறுத்தவரை, இருவரும் ஒரே குப்பைகளைச் சேர்ந்த சகோதரர் மற்றும் சகோதரி என்று தெரிந்தது. அவர் மேலும் கூறினார், ஆனால் மற்ற நாய்களுடன் விளையாடுவதைப் போல விளையாடுவதற்குப் பதிலாக, இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் கட்டிப்பிடித்தார்கள். ஆம், நீங்கள் அதை சரியாகப் படித்தீர்கள்.

இடுகை பகிரப்பட்ட உடனேயே, அது விரைவாக வைரலாகி 116.5 K ரீட்வீட் மற்றும் 582.6 K லைக்குகளைப் பெற்றது. ட்விட்டர் பயனர்கள் கருத்துகள் பகுதிக்கு நாய்கள் பகிர்ந்து கொண்ட அபிமான தருணத்தைப் பற்றி பேசினர். தங்கள் செல்லப்பிராணிகளை தங்கள் உடன்பிறப்புகளை கட்டிப்பிடிக்கும் படங்களையும் சிலர் வெளியிட்டுள்ளனர். நெட்டிசன்கள் இந்த புகைப்படத்திற்கு பலரும் தங்களின் கருத்துக்களை தெரிவித்துள்ளார்.


Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker