உறவுகள்

படுக்கைக்கு செல்வதற்கு முன் நீங்க இதை செய்வது உங்க இல்லற வாழ்க்கைக்கு ரொம்ப நல்லதாம்…!

நீங்கள் உறவில் இருந்த நபரை திருமணம் செய்ய எதிர்பார்க்கிறீர்களா? ஆம் எனில், அத்தகைய வலுவான முடிவை எடுத்ததற்கு வாழ்த்துக்கள்! உங்கள் வாழ்க்கையின் அன்பு நிறைந்த ஒருவரை திருமணம் செய்வது மிகச் சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்றாகும். உங்கள் காதலன் அல்லது காதலியை திருமணம் செய்ய நீங்கள் தயாராக இருக்கும்போது, இந்த திருமண பந்தத்தை நீண்ட காலம் நீடிக்க சில விஷயங்கள் உள்ளன என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

ஒரு உறவை வலுவான உறவாக மாற்ற அந்த உறவில் இருக்கும் இருவரும் முயற்சி செய்ய வேண்டும். இருவரின் பழக்கவழக்கங்களும் இவற்றில் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றன. அவற்றில் சில நல்ல உறவு பழக்கங்களும் உள்ளன. அவை உங்கள் திருமண பந்தத்தை மகிழ்சசியாக மாற்ற உதவும். அந்த ஆளுமைப் பண்புகள் என்ன என்பதை அறிய இக்கட்டுரையைப் படியுங்கள்.

பயனுள்ள தொடர்பு

பயனுள்ள தொடர்பு

ஒரு உறவை ஆரோக்கியமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் மாற்றுவதற்கு திறனுள்ள தொடர்பு முக்கியமாகும். உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் தவறாமல் தொடர்பு கொள்ளும்போது, தவறான புரிதல்களுக்கான வாய்ப்புகளை நீங்கள் இறுதியில் அகற்றுவீர்கள். நீங்கள் ஒரு உறவில் அல்லது திருமணமானவராக இருந்தாலும் பரவாயில்லை, பயனுள்ள தகவல்தொடர்பு எப்போதும் உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் பிணைப்பை பலப்படுத்தும்.

நேர்மையாக இருப்பது

நேர்மையாக இருப்பது

நேர்மை உண்மையில் சிறந்த கொள்கையாகும். இது மற்றவர்களின் நம்பிக்கையைப் பெற உங்களுக்கு உதவுவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் உறவில் வெளிப்படையாக இருப்பதற்கும் உதவுகிறது. உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் நேர்மையாக இருக்கும்போது, அவர் அல்லது அவள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உங்களை நம்புவார்கள். திருமணத்திற்குப் பிந்தைய திறந்த கலந்துரையாடலில் இது உங்களுக்கு உதவும், இதன் மூலம் நீங்கள் சிக்கலை தீர்க்க முடியும்.

படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன் சிக்கல்களைத் தீர்ப்பது

படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன் சிக்கல்களைத் தீர்ப்பது

தம்பதிகளிடையே சிறுசிறு சண்டைகள், மோதல்கள் இல்லாத உறவே இல்லை. நீங்கள் உறவில் இருக்கும்போது உங்கள் கூட்டாளருடன் சில மோதல்கள் இருக்கலாம். உண்மையில், திருமணமான பிறகும், உங்கள் கூட்டாளருடன் பல்வேறு விஷயங்களில் நீங்கள் உடன்படாத நேரங்கள் இருக்கலாம். ஆனால் பிரச்சினையை விட்டுவிட்டு, தொடர்ந்து சண்டையிடுவதற்கு பதிலாக, படுக்கைக்குச் செல்வதற்கு முன்பு அதைத் தீர்ப்பது பற்றி நீங்கள் சிந்திக்க வேண்டும். உண்மையில், நீங்கள் கோபமாகவோ அல்லது பதற்றமாகவோ இருந்தால், அப்போது அமைதியாய் இருப்பது நல்லது.

தனிப்பட்ட விருப்பத்தை மதித்தல்

தனிப்பட்ட விருப்பத்தை மதித்தல்

உங்கள் கூட்டாளியின் தனிப்பட்ட இடத்தை மதிப்பது மிகவும் முக்கியமானது. நீங்கள் ஒரு உறவில் இருக்கும்போது மட்டுமே இதைச் செய்ய வேண்டும் என்று அல்ல. திருமணமான பிறகும், உங்கள் கூட்டாளியின் தனிப்பட்ட விருப்பத்தை நீங்கள் மதிக்க வேண்டும். உங்களுக்கு திருமணமாகிவிட்டது என்பதால், உங்கள் கூட்டாளரை ‘எனக்கு நேரம்’ ஒதுக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் கூறுவது உறவுக்குள் சிக்கலை ஏற்படுத்தும். இருவரின் விருப்பத்திற்கும் இருவரும் ஒத்துழைக்க வேண்டும்.

பரஸ்பர புரிதல்

பரஸ்பர புரிதல்

எந்தவொரு உறவையும் நீண்ட காலம் நீடிப்பதில் பரஸ்பர புரிதலும் அன்பும் மிகவும் அவசியம். நீங்கள் பரஸ்பர புரிதலைக் கொண்டிருக்கும்போது, நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் அனுதாபத்தையும் இணக்கத்தையும் கொண்டிருக்கிறீர்கள். ஒருவருக்கொருவர் எப்படி வசதியாகவும் அன்பாகவும் உணர முடியும் என்பதை நீங்கள் இறுதியில் புரிந்துகொள்கிறீர்கள். உங்கள் கூட்டாளியின் முன்னோக்கை நீங்கள் புரிந்துகொள்கிறீர்கள், இது உங்கள் திருமண வாழ்க்கையிலும் உங்களுக்கு உதவக்கூடும்.

கனவுகளை ஆதரித்தல்

கனவுகளை ஆதரித்தல்

ஒருவருக்கொருவர் கனவுகளை ஆதரித்தல் என்பது உங்கள் திருமண ஆனந்தத்தை பராமரிக்க உதவும் மிக முக்கியமான பண்புகளில் ஒன்றாகும். நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளரை திருமணம் செய்துகொள்வதால், அவர் அல்லது அவள் அவர்களின் கனவுகளை விட்டுவிட வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. பெரும்பாலும் திருமணமான பிறகு பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் பிற பொறுப்புகளுக்காக தங்கள் கனவுகளை, லட்சியங்களை விட்டுவிடுவதைக் காணலாம். ஒரு உறவில் இருக்கும்போது நீங்கள் செய்ததைப் போலவே அவரது அல்லது அவள் கனவுகளையும் ஆசைகளையும் ஆதரிக்க வேண்டும்

உணர்ச்சி நெருக்கத்திற்கு முக்கியத்துவம்

உணர்ச்சி நெருக்கத்திற்கு முக்கியத்துவம்

உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் இடையில் தீப்பொறியை உயிர்ப்பிக்க உணர்ச்சிபூர்வமான நெருக்கம் இருப்பது மிகவும் முக்கியம். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது கூட, நீங்கள் இருவரும் உணர்ச்சி ரீதியாக நன்கு இணைந்திருப்பதை உறுதிப்படுத்துவது நல்லது. உங்கள் கூட்டாளரை நீங்கள் மீது அக்கறை காட்டுகிறீர்கள், உங்கள் வாழ்க்கையில் அவரை அல்லது அவளை வைத்திருப்பது அதிர்ஷ்டம் என்பதைக் காட்டுங்கள். ஒருவருக்கொருவர் பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதிக்கவும், கடினமான காலங்களில் ஒருவருக்கொருவர் உதவுங்கள்.

விசுவாசமாக இருப்பது

விசுவாசமாக இருப்பது

நீங்கள் ஒரு உறவில் இருக்கிறீர்களா அல்லது யாரையாவது திருமணம் செய்து கொண்டீர்களா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் உங்கள் கூட்டாளருக்கு விசுவாசமாக இருப்பது மிகவும் முக்கியம். உங்கள் கூட்டாளரை ஏமாற்றுவது அல்லது உங்கள் உறவில் நம்பகத்தன்மையை ஒதுக்கி வைப்பது உங்கள் கூட்டாளரை நீங்கள் மதிக்கவில்லை என்பதையும் ஒருவருக்கொருவர் உறுதியுடன் இருக்க தயாராக இல்லை என்பதையும் காட்டுகிறது.

பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்தல்

பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்தல்

நீங்கள் உறவில் பொறுப்பைப் பகிர்ந்து கொள்ளாத ஒருவராக இருந்தால், இந்த எண்ணத்தை நீங்கள் மாற்றிக்கொள்ள வேண்டிய நேரம் இது. திருமணமே பல பொறுப்புகளைக் கொண்டுவருகிறது. எனவே, கூட்டாளர்களில் ஒருவரை ஒருவர் சுமப்பது போன்ற விஷயங்களை மோசமாக்கும். இது உங்கள் உறவுக்கு கசப்பைக் கொண்டுவரக்கூடும். மேலும் நீங்கள் அவரை அல்லது அவளைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை என்று உங்கள் பங்குதாரர் நினைக்கலாம்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker