உறவுகள்எடிட்டர் சாய்ஸ்

உங்கள் படுக்கையறையில் நீண்ட நேரம் “விளையாட” இத பண்ணுங்க போதும்…!

உங்கள் வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் படுக்கையறையே உங்களை அதிகமாக கணிக்கக்கூடியதாக இருக்கும். நம் வாழ்க்கையில் பல விஷயங்களை சாதாரணமானவையாக கடந்துபோவோம். ஆனால், காதல் மற்றும் உடலில் அவ்வாறு கடந்து செல்ல மாட்டோம். ஏனென்றால், இவை வாழ்க்கையின் ஒரு அங்கமாக இருக்கின்றன. உற்சாகமான படுக்கையறை வாழ்க்கையை யாரும் வேண்டாம் என்று கூறுவதில்லை. உங்கள் படுக்கையறை வாழ்க்கையை மிக அழகாக மாற்ற நீங்கள்தான் முயற்சி செய்ய வேண்டும்.விஷயங்களை புதியதாகவும், வேடிக்கையாகவும் வைத்திருப்பது எந்தவொரு உறவிலும் இரு கூட்டாளர்களுக்கும் ஆரோக்கியமானது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, ஒவ்வொரு நாள் முடிவிலும் காதலுடன் ஊடல் திருப்திகரமானதாக அமையும்போது உங்கள் வாழ்க்கைக்கு ஆரோக்கியமாகும். கவலை மற்றும் மன அழுத்த அளவை குறைத்து, உங்கள் படுக்கையறையில் அன்பு தீப்பொறியை ஏற்படுத்தும் பல விஷயங்களை இங்கே தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

மீண்டு வருதல்

மீண்டு வருதல்

உடலுறவில் ஈடுபடும் இருவரும் முழுவிருப்பதோடு, உணர்வுப்பூர்வமாக ஈடுபட வேண்டும். இருவரும் தங்கள் துணைக்கு எந்தளவுக்கு இன்பத்தைக் கொடுக்கலாம் என்று யோசியுங்கள். இவை அனைத்தும் இறுதியில் உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் உணர்வுப்பூர்வமாக இணைக்கப்பட்ட உறவைப் பகிர்ந்து கொள்ள அனுமதிக்கின்றன. சலிப்பான வாழ்க்கையில் நீங்கள் சிக்கியிருந்தால், அவற்றிலிருந்து மீண்டு வர பல விஷயங்களை இந்த கட்டுரையில் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.ரொமாண்டிக் புத்தகங்கள்

ரொமாண்டிக் புத்தகங்கள்

உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் காதல் தயாரிப்பதற்கான மனநிலையைப் பெற ஏராளமான வழிகள் இங்கு இருக்கின்றன. அவற்றில் ஒன்றுதான், சில ரொமாண்டிக் மற்றும் செக்ஸ் பற்றிய புத்தகங்களை படிப்பது. குறிப்பாக நீங்கள் நிதானமான மற்றும் அமைதியான சூழலில் படிக்க நேர்ந்தால், இது தொல்லை தரும். வெளிப்புற கவனச்சிதறல்களைக் கண்டறிய உங்களை அனுமதிக்கும். அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டியது உடலில் மட்டுமே என்று நிபுணர்கள் கூறுகிறார்கள்.மனநிலையை உருவாக்கும்

மனநிலையை உருவாக்கும்

ரொமாண்டிக் கதைகள் முழுமையாகப் பொழுதுபோக்கு மற்றும் பாலியல் தூண்டுதலாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், நீங்களும் உங்கள் துணையும் தாள்களுக்கு இடையில் பெறக்கூடியவற்றிற்கு சில உத்வேகங்களை வழங்க உதவலாம். வாசிப்பு உங்கள் விஷயமல்ல எனில், நீங்கள் முயற்சி செய்யக்கூடிய பிற மனநிலையை உருவாக்கும் செயல்களில் சிற்றின்ப மசாஜ்கள் அல்லது மோனோகாமி போன்ற போர்டு கேம்களை விளையாடலாம்.

ஆண்மைக்கு ஊக்கமளிக்கும்

ஆண்மைக்கு ஊக்கமளிக்கும்

படுக்கையறையில் விஷயங்கள் புதியதாகவும், உற்சாகமாகவும் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான ஒரு அவசியமான முறை இது. இப்போதும் ஒரே மாதிரியாக உடலுறவைக் கொள்வதை தவிர்த்துவிடுங்கள். இருவரில் எவ்வாறாயினும், புதிய மற்றும் வேடிக்கையான முறையில் ஒன்றை முயற்சிப்பது தம்பதிகளின் ஒட்டுமொத்த விருப்பத்தை அதிகரிப்பதாக ஆய்வுகள் பல கூறுகின்றன. இது உடலுறவில் நல்ல இயக்கத்தையும், ஆண்மைக்கும் ஊக்கமளிக்கும்.புதிய நகர்வுகள்

புதிய நகர்வுகள்

படுக்கையறையிலிருந்து வெளியேறி புதிய இடத்தில் உங்கள் பாலியல் இன்பத்தை காண முயற்சிக்கவும். கூடுதலாக, நீங்கள் புதிய நகர்வுகள் மற்றும் நிலைகளையும் முயற்சி செய்யலாம். வழக்கமான ஒன்றிலிருந்து வெளியேறி புதிய நகர்வுகளை இருவரும் எடுப்பது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கைக்கு மிகவும் நல்லது. ஆதிக்கம் செலுத்துவதிலும் இருவரும் பங்கு பெறலாம்.

உடைகள்

உடைகள்

உடலுறவில் உடைகள் முக்கிய பங்காற்றுகிறது. கவர்ச்சியான, செக்ஸியான உடைகளை உங்கள் துணை அணிந்திருக்கும்போது, உங்களின் ஹார்மோன் தூண்டப்படுகிறது. ஆண், பெண் இருவருக்கும் இது பொருந்தும் என்றாலும், பொதுவாக பெண்களுக்கு இது அதிகம் பொருந்துகிறது. உடல் வடிவத்தை புகழ்ந்து, கவர்ச்சியாக உணரக்கூடிய உள்ளாடைகள் படுக்கையறையில் யுத்தமாக மாறும்போது, அது நிச்சயமாக உங்களை உச்சக்கட்டத்திற்கு அழைத்து செல்லும்

கெகல்ஸுடன் லவ்மேக்கிங்கெகல்ஸுடன் லவ்மேக்கிங்

ஆண், பெண் இருவரும் என அனைவரும் எந்த வயதினரும் எளிதில் செய்யக்கூடிய ஒரு பயிற்சிதான் கெகல் பயிற்சி. இந்த பயிற்சிகள் நல்ல காதல் தயாரிப்பிற்கான உண்மையான விசைகளில் ஒன்றாகும். நல்ல அழகான உடல் வடிவமைப்பை பெற இந்த கெகல் பயிற்சி உங்களுக்கு உதவும். உங்கள் புபோகோகிஜியஸ் தசைகளுக்கு ஒரு நல்ல பயிற்சி அளிக்க நீங்கள் தொடர்ந்து செய்ய வேண்டிய செயல் இது. இந்த பயிற்சி இனப்பெருக்க உறுப்புகளை தாங்கி நிற்கிறது

க்ளைமாக்ஸுக்கு வழிவகுக்கும்

க்ளைமாக்ஸுக்கு வழிவகுக்கும்

கெகல் பயிற்சிகள் உங்கள் வஜய்ஜயின் தசைகளை வலுப்படுத்தி இறுக்குகின்றன. இது உங்கள் உணர்திறனை அதிகரிக்கவும், உங்கள் விழிப்புணர்வை அதிகரிக்கவும் உதவும். இவை அனைத்தும் நிச்சயமாக நீடித்த மற்றும் மிகவும் தீவிரமான க்ளைமாக்ஸுக்கு வழிவகுக்கிறது என்கிறது ஆய்வுகள். நல்ல க்ளைமேக்ஸை யார்தான் விரும்ப மாட்டார்கள்.உடலுறவை மசாலாவாக்குங்கள்

உடலுறவை மசாலாவாக்குங்கள்

காரம் இல்லாத உணவை யாரும் உட்கொள்ள விரும்புவதில்லை. மசாலா அதிகம் சேர்த்த உணவுகளை அனைவரும் வெளுத்துக் கட்டுவார்கள். அதுபோல, உங்கள் படுக்கையறையில் பல மசாலாவை சேருங்கள். இருவருக்கும் இடையில் நல்ல காமதீ உருவாகும். இது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கைக்கும், வாழ்க்கைக்கும் மிகுந்த நன்மையளிக்கும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker