உறவுகள்

கொரோனாவால் வீட்டிலேயே முடங்கி இருக்கும் நீங்க உங்க துணையுடன் இத செய்யுங்க… அப்புறம் பாருங்க…!

உலகம் முழுவதும் கொரோனா வைரஸின் தாக்கம் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது. இந்நிலையில், உலகம் முழுவதும் சுமார் 37ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் இறந்துள்ளனர், 7 லட்சத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் வேகமாக பரவி வருவதற்கு மத்தியில், மக்கள் தங்கள் வீடுகளிலேயே இருக்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளனர். உலகெங்கிலும் உள்ள பல நாடுகள் தங்களது பல்வேறு நகரங்களை முற்றிலுமாக முடக்கியுள்ளன. உலகெங்கிலும் உள்ள மருத்துவர்கள், நிபுணர்கள் மற்றும் தலைவர்கள் மக்களை வீட்டுக்குள் தங்கி தடுப்பு நடவடிக்கைகளை பின்பற்ற வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியுள்ளனர். ஆனால் தனிமைப்படுத்தலில் தங்குவது அவ்வளவு எளிதானது அல்ல.

தனிமைப்படுத்தல் நீங்கள் மன அழுத்தத்தையும் சலிப்பையும் உணரக்கூடும், ஏனெனில் இது மனிதர்கள் பழகிய வாழ்க்கை அல்ல. உணர்ச்சி கொந்தளிப்பு மற்றும் மனநிலை மாற்றங்களால் ஒருவர் அதிகமாக இருக்கலாம். ஆனால் உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்த இந்த தனிமைப்படுத்தலைப் பயன்படுத்தலாம் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? உங்கள் உறவை முன்பை விட வலுவாக மாற்ற சில விஷயங்களை நீங்கள் செய்யலாம். உங்கள் உறவிலிருந்து சிறந்ததை நீங்கள் செய்யக்கூடிய வழிகளைக் கண்டுபிடிக்க இக்கட்டுரையை படியுங்கள்.

உணர்ச்சி ஆதரவாக இருங்கள்

உணர்ச்சி ஆதரவாக இருங்கள்

உலகெங்கிலும் உள்ள மக்கள் கோவிட்-19 நோயால் பாதிக்கப்படுவதைக் கண்டு இது ஏமாற்றமடைய வாய்ப்புள்ளது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது நம் அனைவருக்கும் ஒரு பயங்கரமான சூழ்நிலை என்பதில் சந்தேகமில்லை. அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒருவருக்கொருவர் உணர்வுபூர்வமாக ஆதரிக்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும். இந்த கடினமான நேரத்தில் நீங்கள் ஒன்றாக இருக்கிறீர்கள் என்று உங்கள் கூட்டாளரிடம் கூறி உங்கள் கூட்டாளரை சமாதானப்படுத்தலாம். அவர் அல்லது அவள் அதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. உங்களுடைய அன்புக்குரியவர்கள் உங்களுடன் இருக்கும்போது பிரச்சினைகளை தீர்த்துக்கொள்ள முடியும் என்று உங்கள் துணை உணரட்டும்.

உணர்ச்சி நெருக்கத்தை வளர்க்கவும்

உணர்ச்சி நெருக்கத்தை வளர்க்கவும்

சுய தனிமைப்படுத்தல் என்பது நீங்கள் சில உணர்ச்சிபூர்வமான நெருக்கத்தை வளர்த்துக் கொள்ள ஒரு சிறந்த வாய்ப்பாகும். ஏனென்றால், உங்கள் உறவில் நீங்கள் பணியாற்ற முடியும் மற்றும் நீங்கள் இருவரும் உணர்ச்சி ரீதியாக இணைந்திருக்கிறீர்களா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இதற்காக, நீங்கள் ஒன்றாக அமர்ந்து பயனுள்ள உரையாடலை மேற்கொள்ளலாம். நீங்கள் வெவ்வேறு வேலைகளில் ஒருவருக்கொருவர் உதவலாம் மற்றும் ஒன்றாக சமைக்கலாம். உங்கள் பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதித்து தீர்வுகளை ஒன்றாகக் காணலாம். உணர்ச்சி நெருக்கம் உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த மேலும் உதவும்.

மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க உதவுங்கள்

மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க உதவுங்கள்

மேலே சொன்னது போல, உலகெங்கிலும் உள்ள மக்கள் கொடிய நோய்த்தொற்றுக்கு இரையாகி வருவதைக் கண்டு ஒருவர் மன அழுத்தத்தை உணரலாம். மேலும், நீங்கள் வீட்டுக்குள்ளேயே தங்கி பாதுகாப்பாக இருப்பதைத் தவிர வேறு வழியில்லை என்பதால், திறமையாக வேலை செய்ய முடியாமல் நீங்கள் மன அழுத்தத்தை உணரலாம். தொற்றுநோய் மற்றும் தனிமைப்படுத்துதலின் காரணமாக மன அழுத்தத்தை உணருவதற்கு பதிலாக, மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் உதவலாம். ஒருவருக்கொருவர் ஆதரவாக இருங்கள் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் மனநிலையை குறைக்க சில விஷயங்களைச் செய்யுங்கள்.

சலிப்பைத் தடுக்கவும்

சலிப்பைத் தடுக்கவும்

நீங்கள் சுய தனிமைப்படுத்தலில் இருப்பதால், விஷயங்கள் சரியாகும் வரை வீட்டுக்குள்ளேயே இருக்க வேண்டும் என்பதால், சலிப்பு வெளிப்படையானது. நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் எளிதில் சலிப்படையக்கூடும் என்பதை தெரிந்துகொண்டு, சலிப்பைத் தடுக்க விஷயங்களைச் செய்வது எப்படி? என்று யோசிக்க வேண்டும். இதற்காக, உங்களுக்கு பிடித்த நிகழ்ச்சியை அதிகமாகக் காணலாம் அல்லது சில சுவையான செய்முறையை சமைக்கலாம். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் ஒரு நல்ல மசாஜ் செய்யலாம் அல்லது சில உட்புற விளையாட்டுகளை விளையாடலாம். இந்த வழியில் நீங்கள் உங்கள் நேரத்தை சிறப்பாக செய்ய முடியும்.

பொழுதுபோக்கை உருவாக்குங்கள்

பொழுதுபோக்கை உருவாக்குங்கள்

நீங்களும் உங்கள் துணை இருவரும் பாடல், நடனம், இசை, ஓவியங்கள் போன்ற சில புதிய பொழுதுபோக்குகளை ஆராயக்கூடிய நேரம் இது. இதற்காக, நீங்கள் வெளியே சென்று சில பொழுதுபோக்கு வகுப்புகளில் சேர வேண்டியதில்லை. அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் ஆன்லைன் மூலங்களிலிருந்து சில புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்ளலாம். உங்கள் பழைய பெட்ஷீட்களால் நீங்கள் சலித்துவிட்டால், ஒரு அழகான பாயை உருவாக்கவும் அல்லது அவற்றில் சில அழகான வடிவமைப்புகளை வரையவும். உங்கள் கூட்டாளரை அதன் ஒரு பகுதியாக ஊக்குவிக்க நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

மெமரி லேன்ஸுக்கு ஒரு டூர் செல்லுங்கள்

மெமரி லேன்ஸுக்கு ஒரு டூர் செல்லுங்கள்

உங்கள் நினைவக பாதைகளை மீண்டும் பார்வையிட இந்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நாட்களைப் பயன்படுத்துங்கள். நீங்கள் ஒன்றாகக் கழித்த இனிமையான தருணங்களின் பழைய புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை நீங்கள் பார்க்கலாம். இது உங்கள் நேரத்தை அனுபவிக்க உங்களுக்கு உதவுவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் நினைவுகளையும் புதுப்பிக்கும். சில அழகான மற்றும் இனிமையான நினைவுகளை மகிழ்விப்பது ஒருவர் செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்றாகும்.

யோகா மற்றும் தியானம் பயிற்சி

யோகா மற்றும் தியானம் பயிற்சி

கொரோனா வைரஸுக்கு எதிராக போராட யோகா மற்றும் தியானம் உங்களுக்கு உதவும் என்று நாங்கள் கூற மாட்டோம். ஆனால் அது நிச்சயமாக அமைதியாக இருக்கவும் உங்கள் மன அழுத்தத்தை குறைக்கவும் உதவும். யோகா மற்றும் தியானத்தின் மூலம் எதிர்மறையான எண்ணங்களை நீங்கள் நிச்சயமாக மனதில் இருந்து விலக்கி வைக்கலாம். உங்கள் துணையுடன் யோகா மற்றும் தியானம் செய்ய முயற்சிக்கவும். இந்த வழியில் நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாக மன அமைதியைப் பெற முடியும்.

ஒருவருக்கொருவர் அதிக காதல் கொள்ளுங்கள்

ஒருவருக்கொருவர் அதிக காதல் கொள்ளுங்கள்

நீங்கள் பிஸியான மற்றும் பரபரப்பான வேலை அட்டவணையை கடந்து செல்லும்போது, உங்கள் கூட்டாளருடன் சிறிது நேரம் செலவழிக்க நீங்கள் ரகசியமாக விரும்பியிருக்கலாம். எனவே இப்போது நீங்கள் இந்த தனிமைப்படுத்தலைக் கொண்டிருக்கும்போது, ஒருவருக்கொருவர் ஏன் அதிக காதல் கொள்ளக்கூடாது? வீட்டிற்குள் இருக்கும்போது உங்கள் கூட்டாளருடன் ஒரு தேதியை ஏற்பாடு செய்யலாம். உங்கள் கூட்டாளருக்கு பிடித்த உணவைத் தயாரித்து, உங்கள் கூட்டாளரை கவர்ந்திழுக்க சில வாசனை மெழுகுவர்த்திகளை ஏற்றி வைக்கவும். மேலும், உங்கள் கூட்டாளருடன் வீட்டுக்குள் தங்கியிருக்கும்போது நீங்கள் ஊடலின்வழியாகவும் அன்பை வெளிப்படுத்தலாம்.

தேவையில்லாமல் வெளியே செல்வதைத் தவிர்க்கவும்

தேவையில்லாமல் வெளியே செல்வதைத் தவிர்க்கவும்

உலகம் முழுவதும் கோவிட்-19 தொற்றுநோயை எதிர்கொண்டுள்ளதால், நீங்கள் தேவையில்லாமல் வெளியே செல்வதைத் தவிர்ப்பது மிகவும் முக்கியம். நீங்கள் வெளியே சென்றால், தொற்றுநோயைப் பிடிக்கும் அதிக ஆபத்து உங்களுக்கு இருக்கும் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இந்த வழி உங்களை பாதிப்பது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் கூட்டாளரையும் பாதிக்கும். நீங்கள் அவரை அல்லது அவள் மற்றும் குடும்பத்தைப் பற்றி அக்கறை கொண்டுள்ளீர்கள் என்பதை உங்கள் பங்குதாரருக்கு தெரியப்படுத்துங்கள்.

அன்பை வெளிப்படுத்துங்கள்

அன்பை வெளிப்படுத்துங்கள்

உங்கள் கூட்டாளருடன் அதிக நேரம் செலவிட இந்த நேரத்தை நீங்கள் பயன்படுத்த பல வழிகள் உள்ளன. நீங்கள் என்ன செய்தாலும், ஒருவருக்கொருவர் மறக்கமுடியாத நேரமாக இந்த சுய தனிமைப்படுத்தலை உறுதிசெய்ய வேண்டும். இந்த வழியில் நீங்கள் உங்கள் உறவை வலுப்படுத்தவும், இந்த கடினமான நேரத்தில் கூட உங்கள் உறவில் இருக்கும் தீப்பொறியை உயிர்போடு வைத்திருக்க முடியும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker