உறவுகள்

செக்ஸ் ஏன் ஒரு உறவில் அவசியமானதாகிறது? அது உங்க வாழ்க்கையில் என்ன மாற்றங்களை ஏற்படுத்தும் தெரியுமா?

செக்ஸ் என்பது சில நிமிட சந்தோஷம் மற்றும் இனவிருத்திக்காக செய்வது மட்டும் என்று பலர் நினைத்துக்கொண்டிருக்கிறார்கள். ஆனால், அதைதாண்டி செக்ஸ் உங்களுக்கு பல நன்மைகளை வழங்குகிறது என்பது உங்களுக்கு தெரியுமா? இனப்பெருக்கம் ஒருபுறம் இருக்க, எந்தவொரு அர்ப்பணிப்பு உறவிலும் பல காரணங்களுக்காக செக்ஸ் அவசியம். இது இறுதியில் நெருக்கம், இன்பம் மற்றும் பாலியல் வெளிப்பாடு பற்றியது. உடலுறவில் பல நேர்மறையான அறிவுசார், உணர்ச்சி, உடல் மற்றும் சமூக நன்மைகள் உள்ளன. நன்மைகளைப் புரிந்துகொள்வது, தம்பதியினர் தங்கள் உறவுகளில் பாலியல் தங்களுக்கு உதவுவது மட்டுமல்லாமல், தங்கள் உறவை மேலும் பிணைக்க உதவுவதோடு, அன்பான உறவில் ஒரு நெருக்கமான உணர்வை உருவாக்க உதவும் என்பதை அடையாளம் காண உதவும்.

இது ஒரு நீண்டகால உறவாக இருந்தாலும் அல்லது தொடங்கும் ஒன்றாக இருந்தாலும், உங்கள் ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியத்திற்கு செக்ஸ் ஒரு முக்கியமான விஷயம். செக்ஸ் என்பது ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் வித்தியாசமான ஒன்று. ஆனால் அதை ரசிக்கும்போது, ஆண்களும் பெண்களும் உடலுறவு என்பது இன்பம் மற்றும் திருப்தியின் சுருக்கத்தை அளிக்கிறது என்பதை ஒப்புக்கொள்கிறார்கள். ஒரு உறவில் செக்ஸ் மிகவும் முக்கியமானது, ஏனெனில் இது உலகளாவிய இன்பம், மற்றும் மன அழுத்தத்தை போக்குவதற்கான வழி இது. இது உங்கள் துணையுடன் நீங்கள் நெருக்கமாக இருக்க உதவுகிறது. உண்மையில், இது ஒவ்வொரு உறவிலும் நம்பிக்கை மற்றும் தகவல்தொடர்பு போலவே இன்றியமையாதது. உங்கள் துணையும் அன்பையும் உருவாக்குவதில் நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தங்களை இழக்கும்போது செக்ஸ் மேலும் இணைந்திருப்பதை உணர்கிறது.

Young Couple In Bed, Man Awakening The Woman, By Kissing Her ...

செக்ஸ் ஏன் மிகவும் முக்கியம்?

உடல் ரீதியாக இணைக்கப்பட்ட உணர்வு பாலினத்திற்கு எல்லா முக்கியத்துவத்தையும் தருகிறது. காதலர்கள் இருவர் ஒருவராக மாறுவதற்கு செக்ஸ் முக்கியமானது. செக்ஸ் என்பது ஒரு உறவின் நெருக்கம். உங்கள் காதலனில் உங்களை இழந்த தருணம் காதலிக்க வேண்டிய ஒரு உணர்வு. ஒரு உறவில் செக்ஸ் முக்கியமானது என்பதற்கான காரணங்களை இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

We Are Sex , Enjoy It - Tantra Nectar

செக்ஸ் இணைப்பு

செக்ஸ் உங்களை உங்கள் கூட்டாளருடன் உடல் ரீதியாக இணைக்க வைக்கிறது. உடல் இணைப்பு என்பது நெருங்கிய உறவின் மிக உயர்ந்த வடிவம். செக்ஸ், ஒரு நெருக்கமான அனுபவமாக இருப்பதால், உங்களையும் உங்கள் கூட்டாளியையும் ஒருவருக்கொருவர் உடல் ரீதியாக மட்டுமல்ல, உணர்ச்சி ரீதியாகவும் இணைக்கிறது. உங்கள் படுக்கையறையில் என்ன நடக்கிறது என்பது உங்களை உணர்வுபூர்வமாக இணைக்கிறது. படுக்கையறை கெமிஸ்ட்ரி ஹார்மோன்களின் வழியாக செயல்படுகிறது

Women who have more sex reduce risk of early menopause – Scientist ...

உறவை வலுபடுத்துகிறது

பாலியல் தொடர்பு பெரும்பாலும் ஒரு உறவை வலுபடுத்தி உறவை உயிரோடு இணைப்பாக வைத்திருக்க உதவுகிறது. காலப்போக்கில் பாலியல் உறவுகள் பாதிக்கப்படக்கூடியவையாக இருக்கலாம். ஆதலால், பாலியல் வாழ்க்கையை எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க, நீங்கள் உடலுறவு கொள்ள வேண்டும். இணைப்பு அதன் தீவிரத்தன்மையைக் குறைப்பதை விட நாளுக்கு நாள் வலுவாக இருக்க வேண்டும்.

20 expert tips to help you find romance online

மன அழுத்தத்தை குறைக்கிறது

வழக்கமான உடலுறவு கொள்வது உங்களிடமிருந்தும் உங்கள் கூட்டாளரிடமிருந்தும் மன அழுத்தத்தை விலக்கி வைக்கிறது. நாம் வாழும் வாழ்க்கை மூலம், மன அழுத்தம் அதன் ஒரு அங்கமாகிவிட்டது. இது பெரும்பாலும் உறவை பாதிக்கிறது. இருப்பினும், செக்ஸ் மூளையில் ஒரு நல்ல உணர்வை ஏற்படுத்தி மன அழுத்தத்தை குறைக்கிறது. சந்தைகளில் கிடைக்கும் அந்த ஆண்டிடிரஸன்ஸை நோக்கிச் செல்வதற்குப் பதிலாக, உங்கள் நல்வாழ்வை மேம்படுத்தவும், உங்கள் உறவை வலுப்படுத்தவும் ஒரு மகிழ்ச்சியான பாலியல் அமர்வில் ஈடுபடுங்கள்.

13 Ways to Reignite Passion and Love for a Happy Marriage - The ...

தொடர்பு கொள்ள ஒரு வழி

செக்ஸ் என்பது ஒரு உறவில் தொடர்புகொள்வதற்கான ஒரு முக்கிய வழியாகும். எல்லாம் சரியாகிவிட்டது, உங்கள் வாழ்க்கையில் காதல் இன்னும் மலர்கிறது என்பதை உங்கள் துணைக்கு உறுதிப்படுத்தும் ஒரு வழி இது. உங்கள் வாழ்க்கையை நீங்கள் வழிநடத்தும் விதத்தைப் பொருட்படுத்தாமல், உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையில் ஒரு முக்கியமான தொடர்பு முறையாக செக்ஸ் உள்ளதாக ஆய்வு கூறுகிறது.

romantic couple whatsapp status video | romantic scene | New ...

விருப்பதை வெளிபடுத்தும் வழி

உடலுறவு என்பது உடலுறவின் வடிவத்தில் தொடர்பு கொள்ள உடல்களைக் கொண்டுவருகிறது. ஒருவருக்கொருவர் அன்பாக இருக்க வேண்டும் என்ற விருப்பத்தை வெளிப்படுத்தும் ஒரு வழி செக்ஸ். உடலுறவில் ஈடுபடுவது என்பது நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் மிகவும் நெருக்கமான முறையில் தொடர்புகொள்கிறீர்கள் என்பதாகும். அங்கு உங்கள் குரல் விருப்பத்தை கூறுகிறது மற்றும் உடல் பலனளிக்கும் உரையாடலை செய்கிறது.

Why do people sleep naked? What are the benefits of sleeping naked ...

தூங்க உதவுகிறது

இன்றைய காலகட்டத்தில் பிஸியாக இருக்கும் ஜோடிகளுக்கு செக்ஸ் ஒரு சிறந்த பயிற்சி. இது வேறு எந்த வகையான உடற்பயிற்சியையும் செய்வதிலிருந்து உங்களை விடுவிக்கிறது. செக்ஸ் நல்ல தூக்கத்தை தருகிறது. இது உங்கள் உடலை சோர்வடையச் செய்து தூக்கத்தை உணர உதவுகிறது. இதனால், உடலுறவுக்குப் பிறகு நீங்கள் தூங்குவது மனதைக் கவரும். உடலுறவுக்குப் பிறகு, ஆக்ஸிடாஸின் வெளியிடப்படுகிறது. இந்த ஹார்மோன் உங்களை நன்றாக தூங்க வைக்கிறது.

Sex after kids: Tips for tired mums to make it happen!

மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது

செக்ஸ் பெரும்பாலும் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது. வழக்கமான உடலுறவில் ஈடுபடும் தம்பதிகள் அவ்வாறு செய்யாதவர்களை விட மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள். தவறாமல் உடலுறவு கொள்வது உங்கள் தன்னம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். இது உங்களைச் சுற்றியுள்ள நேர்மறையைத் தருகிறது. மேலும், உங்கள் வாழ்க்கையை மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க இது உதவுகிறது.

Your man loves you for real if he does these 6 things after sex

ஹார்மோன்களை சீராக்குகிறது

நீங்கள் தவறாமல் உடலுறவில் ஈடுபட்டால், உங்கள் உடலில் உள்ள ஹார்மோன்கள் சீராகிறது. பாலியல் ரீதியாக சுறுசுறுப்பாக இருப்பது மன அழுத்தத்தை அமைதிப்படுத்துகிறது. இது தவிர, இது உங்கள் உடல் ஹார்மோன் சமநிலையை பராமரிக்க உதவுகிறது. இந்த ஹார்மோன் சமநிலை மனச்சோர்வு மற்றும் பதட்டம் போன்ற பிற உணர்ச்சி சிக்கல்களை அமைதிப்படுத்துகிறது மற்றும் கருவுறுதலையும் அதிகரிக்கிறது.

World Sleep Day: How sleep affects your sex life and sexual health ...

காதலும் காமமும்

தவறாமல் உடலுறவு கொள்வது உங்கள் உடலுக்கும், மனதிற்கும் பல நன்மைகளை வழங்குகிறது. ஒவ்வொரு மனிதனுக்கும் காதலும் காமமும் மிகவும் முக்கியமானது. ஒரு உறவில், காதலும் காமமும் ஒன்றாக இயங்குகின்றன. ஒன்று இல்லாமல், மற்றொன்று தோல்வியடைகிறது. காதல் எவ்வளவு முக்கியமோ அதேபோல் உடலுறவு கொள்வதும் முக்கியம். இது இல்லாமல் ஒரு பெரிய உறவை எதிர்பார்க்க வேண்டாம், ஏனெனில் அது நடக்காது. செக்ஸ் என்பது உறவில் உங்கள் காதலின் வெளிப்பாடாக இருக்கட்டும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker