ஆரோக்கியம்மருத்துவம்

வாயு தொல்லையில் இருந்து விடுபட வேண்டுமா? அப்ப இதை டிரை பண்ணுங்க

பெரும்பாலும், வீட்டை விட்டு உணவகங்களில் உணவை சாப்பிடுவதால் வயிற்றில் வாயு உருவாகத் தொடங்குகிறது. வயிற்றில் வாயு இருப்பது பொதுவானது, பெரிய பிரச்சனை ஒன்றும் இல்லை, ஆனால் சில சமையங்களில் இது மார்பு வலியையும் உண்டாக்கும் அளவிற்கு வலியதாய் மாறிவிடுகிறது. சில சமையங்களில் வயிற்றில் தங்கியிருக்கும் வாயு, தலைவலி, பித்தம், வாந்தி போன்ற உவாதைகளை உண்டாக்குகிறது.உணவை தவிர்த்து ஒரு ஆபத்தான வழியில் நீங்கள் வாயுவைப் பெற்றால், இந்த நோயை வேரிலிருந்து அகற்றலாம். உண்மையில், வாயு உற்பத்தி வாய்வு மற்றும் செரிமான பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்துகிறது. உங்கள் உடலில் வாயு அளவு அதிகரித்தால் அதை லேசாக எடுத்துக் கொள்ளாதீர்கள், ஏனெனில் இது வயிற்று நோய்களுக்கு ஆபத்து விலைவிக்க கூடியது. வாய்வு மற்றும் வாயு உருவாக்கம் குறித்து நீங்கள் தெளிவாக அறிந்துக்கொண்டால், அதை வீட்டில் இருக்கும் பொருட்களை கொண்டு விடுபடலாம்.

வாயுவிற்கு மிகவும் பயனுள்ள தீர்வு கருப்பு மிளகு. கருப்பு மிளகு வாயு பிரச்சனையையும் நீக்குகிறது. கருப்பு மிளகு உட்கொள்வது வாயு பிரச்சினையில் நிவாரணம் தருவது மட்டுமல்லாமல், செரிமானத்தை சரியாக வைத்திருக்கிறது.

வயிற்றில் வாயு இருந்தால், பாலுடன் கலந்த கருப்பு மிளகு பொடி சேர்த்து குடிக்கலாம். இலவங்கப்பட்டை உட்கொள்வதும் வாயு பிரச்சனையில் இருந்து நிவாரணம் தரும். வாயு ஏற்பட்டால், இலவங்கப்பட்டை தண்ணீரில் கொதிக்க வைத்து பின்னர் குளிர்விக்கவும். தினமும் காலையில் வெறும் வயிற்றில் இந்த இலவங்கப்பட்டை தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும். வாயு பிரச்சனை அறவே நீங்கும். ஒருவேளை உங்களுக்கு இதன் சுவை பிடிக்கவில்லை என்றால், அதில் சிறிதளவு தேனை சேர்த்துக்கொள்ளலாம்.பெருங்காயத்தூள் (Asafoetida) உணவின் சுவையை அதிகரிக்கிறது, வாயு பிரச்சினையில் பெருங்காயத்தூளும் (Asafoetida) மிகவும் நன்மை பயக்கும். நீங்கள் ஒரு கிளாஸ் சூடான நீரில் பெருங்காயத்தூள் பெருங்காயத்தூள் (Asafoetida) சேர்த்து குடித்தல் உங்கள் வாயு பிரச்சனைக்கு தீர்வு அளிக்கும். நாள் ஒன்றுக்கு இரண்டு முதல் மூன்று பெருங்காயத்தூள் (Asafoetida) கலந்த தண்ணீரை குடிக்கவும்.

நீங்கள் வாயு பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்கிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் ஒரு டீஸ்பூன் பேக்கிங் சோடாவுடன் எலுமிச்சை சாற்றை வெறும் வயிற்றில் குடிக்க வேண்டும். இதை குடிப்பதன் மூலமும், நீங்கள் வாயு பிரச்சனையிலிருந்து விடுபடுவீர்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker