அழகு..அழகு..

கூந்தலுக்கு மட்டுமல்ல சருமத்திற்கும் அழகு தரும் பீட்ரூட்

ஆரோக்கியத்துடன், பீட்ரூட் உங்கள் அழகை அதிகரிக்கவும் உதவுகிறது. அனைத்து தோல் பிரச்சினைகளுக்கும் தீர்வு பீட்ரூட்டில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது. பீட்ரூட் உங்கள் தலைமுடிக்கும் மிகவும் நல்லது. பீட்ரூட் உங்கள் சருமத்திற்கும் தலைமுடிக்கும் எவ்வாறு பயனளிக்கிறது மற்றும் அதை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதை குறித்து இந்த பதிவில் தெரிந்து கொள்வோம்.பீட்ரூட் முடி மற்றும் சருமத்திற்கும் மிகவும் நல்லது. அதன் உதவியுடன், முடி உதிர்வதில் இருந்து விடுபடலாம். இதற்காக, நீங்கள் விரும்பினால், மருதாணி மற்றும் நெல்லிக்காயுடன் பீட்ரூட் சாற்றை கலந்து உங்கள் தலைமுடியில் தடவவும். அல்லது ஒரு கப் பீட்ரூட்டை அரைத்து ஒரு எலுமிச்சையின் சாறு, 2 டீஸ்பூன் தயிர், அரை டீஸ்பூன் ஊறவைத்த வெந்தயம் மற்றும் 1 நெல்லிக்காய் ஆகியவற்றை கலக்கவும். இந்த செயல்பாட்டினை வாரத்திற்கு 2 நாட்கள் முடிக்கு தடவவும். செயல்பாட்டிற்கு பின்னர் தினமும் 2 மணி நேரம் கழித்து ஷாம்பு உதவியுடன் முடியை கழுவ வேண்டும். சில நாட்களில், நீங்கள் வித்தியாசத்தை உணரத் தொடங்குவீர்கள்.

குளிர்காலத்தில் கூட முகத்தில் பளபளப்பு வேண்டுமானால், தினமும் பீட்ரூட் ஜூஸ் குடிப்பது நன்மை பயக்கும், ஆனால் ஃபேஸ் பேக் செய்து முகத்தில் தடவுவது மேலும் நன்மை பயக்கும். ஃபேஸ் பேக் தயாரிக்க, பீட் ஜூஸ், ஆரஞ்சு தோல் தூள், பயறு வகைகளில் கிராம் பவுடர் சேர்த்து உங்கள் முகத்தில் தடவவும். அல்லது பீட்ரூட் ஜூஸால் தினமும் முகத்தில் மசாஜ் செய்யலாம். இறந்த செல்கள் மசாஜிலிருந்து அகற்றப்பட்டு முகம் மென்மையாக மாறும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker