ஃபேஷன்அழகு..அழகு..

பெண்கள் விரும்பும் ஹாட்டான கொண்டை

எல்லா கூந்தல் ஸ்டைலும் ஒரே சமயத்தில் கூலாகவும் அதேசமயத்தில் ஸ்டைலாகவும் இருப்பதில்லை. ஆனால், கொண்டை ஹேர்ஸ்டைல் எல்லா நிகழ்ச்சிகளுக்கும் எல்லா நேரத்திற்கும் பொருந்தும் ஒரு ஸ்டைல். நீங்களும் இதை சுலபமாக பெறலாம்.வால்யுமைஸிங் ஷாம்பூ மற்றும் கண்டிஷ்னர் கொண்டு கூந்தலை நன்றாக சுத்தம் செய்யவும். கூந்தலை துண்டை பயன்படுத்தி துடைக்கவும். கொஞ்சம் ஈரம் கூந்தலில் இருக்கும் நிலையில் துளி ஹேர் சீரமை கூந்தலில் பூசவும். கூந்தலில் வேர் முதல் நுனி வரை பரவலாக சீரத்தை தடவவும். கூந்தலை இயற்கையாக உலர்த்தலாம். அல்லது, பிலாஸ்ட் டிரை செய்துகொள்ளலாம்.

கூந்தலை பகுதிகளாகப் பிரித்து ஸ்ட்ரெய்டென் செய்யவும். தலையின் உச்சியில் கூந்தலை ஒரு ஹை போனி டெயிலாக போட்டுக்கொள்ளவும். இதை ட்விச்ட் செய்து கொண்டையாக முடிக்கவும். பின்களைக் கொண்டு இதை இறுக்கவும். வலிமையான ஹோல்டிங் ஸ்ப்ரே மற்றும் ஷைன் ஸ்பிரேவைக் கொண்டு முடிக்கவும். உங்களுக்கு நீளமான கூந்தல் இல்லையென்றால், ஹேர் எக்ஸ்டென்ஷன் (சவுரி) வைத்துக்கொள்ளலாம்.Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker