புதியவைவீடு-தோட்டம்

எப்படி சுத்தம் பண்ணினாலும் வீட்ல சிங்க் நாற்றமடிக்குதா?… இத ட்ரை பண்ணி பாருங்க…

இந்நாட்களில், பெரும்பாலான முக்கிய நகரங்களில், வீடுகள் மற்றும் பங்களாக்கள் அடுக்குமாடி வீடு மற்றும் தனிக் குடியிருப்புகளாக அமைக்கப்பட்டுள்ளன. இது ஒரு நல்ல யோசனை மற்றும் இடப்பற்றாக்குறைகளை சமாளிக்கும் நல்ல வழி. இந்த முறையில், வீட்டின் கழிவுகள் வெளியேற பெரும்பாலான நேரங்களில் சிங்க் மட்டுமே ஒரே வழி.

எனவே, சிங்க்கை சுத்தமாக வைக்காவிட்டால் அந்த இடம் அழுக்கு மற்றும் பாக்டீரியா சேரும் ஒரு களஞ்சியமாக இருக்கும் மற்றும் பூச்சிகள் மற்றும் கிருமிகளை எளிதில் அழைக்குமிடமாக மாறிவிடும். இந்த பூச்சிகள் பின்னர் வீட்டை மாசுபடுத்துவதோடு, உங்கள் குடும்பத்தில் (குறிப்பாக சிறியவை) இதன் விளைவாக பல நோய்களைக் கொண்டுவருகிறது.

கிச்சன் டிப்ஸ்

சுகாதாரப் பார்வை தவிர்த்து, அசுத்தமான சிங்க் கொண்டிருக்கும் சமையலறை மந்தமான மற்றும் சலிக்கச் செய்யும் உணர்வை ஏற்படுத்தும் என்பது ஒரு மறுக்க முடியாத உண்மை. அதுபோன்ற ஒரு சூழ்நிலையில், உங்கள் சமையலறை மிக நன்றாக செலவு செய்து அமைக்கப்பட்டிருந்தாலும் பார்க்கும் மக்கள் அவ்வளவாக மகிழ்ச்சியடைய மாட்டார்கள்.

சிங்க்

எனவே, உங்கள் கனவு சமையலறை அமைப்பதில் நீங்கள் முதலீடு செய்ததை உண்மையில் மக்கள் கவனிப்பதற்கும், உங்கள் குடும்பத்தை நோய்த்தொற்றுகள் மற்றும் நுண்ணுயிரியல் செயல்களில் இருந்து விலக்கி வைப்பதை உறுதிசெய்வதற்கும், நீங்கள் செய்யக்கூடிய முதல் மற்றும் முன்னணி விஷயம் சிங்கின் தூய்மையை உறுதிப்படுத்துவதே. அதை எளிதாக மற்றும் சுலபமாக எப்படிச் செய்யலாம்.

அடிப்படை சுத்தம்

பேசினை, அனைத்து விதமான அழுக்கடைந்த மற்றும் சிதைந்த உணவிலிருந்து விலக்கி வையுங்கள். ஒரு ஸ்பூன் அல்லது முட்கரண்டியை கூட அருகே வைக்க வேண்டும். சிங்க்கை அடிக்கடி பயன்படுத்தினால், அந்த கட்டத்தில் நீங்கள் சிறிய உணவுத் துகள்களை அங்கு பார்ப்பீர்கள். அதை தண்ணீரில் நன்று கழுவுங்கள். சில துகள்கள் இன்னும் இருக்கலாம். அந்த நேரத்தில் கையுறையை அணிந்து அந்தத் துகள்களை சுத்தம் செய்ய வேண்டும். இந்த நடவடிக்கையின் முடிவில் நம் சிங்ககின் உள்ளே எந்த உணவுத் துகள்களும் இருக்காது. நீங்கள் பயன்படுத்தும் சிங்க்கின் வகை அல்லது உங்கள் சமையலறை இருப்பிடம் மற்றும் வகை எதுவாக இருந்தாலும் அதை சுத்தம் செய்யும் போது மேலுள்ள முறையைப் பின்பற்றுவதை முதலில் நினைவில் கொண்டுவாருங்கள்.

பேக்கிங் சோடா

பெரும்பாலான சிங்க்குகள் துருப்பிடிக்காத ஸ்டீலால் செய்யப்படுகின்றன. இதில் உள்ள நன்மை என்னவெனில், எஃகில் எளிதாக கீறல் விழாது மற்றும் அதை சுத்தம் செய்வது மிக எளிது. இந்த முறையில் நீங்கள் செய்ய வேண்டியது, சிங்க் முழுதும் பேக்கிங் சோடாவை தெளிக்க வேண்டும். 5 நிமிடங்கள் அப்படியே விட்டுவிடவும். அதன்பிறகு, மென்மையான ஸ்பாஞ்சைப் பயன்படுத்தி சுத்தம் செய்யவும். ஸ்க்ரப்பிங் செய்யும் போது, ​​வட்ட இயக்கங்களை மட்டுமே தேர்ந்தெடுப்பதை உறுதிப்படுத்தவும். பேக்கிங் சோடா, எந்த ஒரு குறி அல்லது கீறல்கள் இல்லாமல் சிறப்பாக சுத்தம் செய்யும் ஒரு சிறந்த துப்புரவு முகவர் ஆகும். எனினும், நீங்கள் இதைப் பயன்படுத்தும் போது ஒரு ஜோடி கையுறைகளை அணிவது நல்லது.

கடினமான கரைகளுக்கு வினிகர்

நீங்கள் எவ்வளவு கடினமாக முயற்சி செய்தாலும், விரைவில் அல்லது பின்னர் உங்கள் சிங்க்கிள் சில கறை இருப்பதை தவிர்க்க முடியாது. உங்கள் சிங்க் ஒரு வெள்ளை பீங்கானில் இருந்தால் கறை தவிர்க்க முடியாத ஒன்று. சிந்திய தேநீர், காபி (அல்லது வேறு எந்த உணவு பொருட்களிலிருந்து) கறை ஏற்படக் காரணமாகலாம் அல்லது கடின நீரின் விளைவாகக் கூட கறை ஏற்படலாம். உங்கள் பகுதியில் உள்ள தண்ணீரில் ஆர்சனிக் இருந்தால், அது கூட மார்க்ஸை உருவாக்கலாம். எனினும், இந்த வகையான கறைகளை வினிகர் கொண்டு எளிதாக நீக்க முடியும். இதற்காக, உங்கள் முழு சிங்க்கையும் வினிகரால் கழுவவும். ஒரு கிருமி நாசினியான வினிகர், கறை நீக்கம் மற்றும் நுண்ணுயிர் கொல்லியாகவும் விளங்கும். அதன்பிறகு, மென்மையான ஸ்பாஞ்சைப் பயன்படுத்தி ஸ்க்ரப் செய்யவும்,பிறகு தண்ணீர் பயன்படுத்தி சுத்தம் செய்யுங்கள். இப்போது உங்கள் சிங்க் பளிச்சென்று மாறியிருக்கும்.

சிங்கை நறுமணமூட்டுங்கள்

நீங்கள் இருக்கும் பருவத்தைப் பொறுத்து, ஆரஞ்சு அல்லது எலுமிச்சையின் ஒரு சிறிய பகுதியை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். சிங்க் முழுவதும் அதைப் பயன்படுத்தி தேய்க்கவும். இது அனைத்து சிங்க்களிலும் நன்றாக வேலைசெய்யும்.ஆரஞ்சு அல்லது எலுமிச்சை சருமத்தை தேய்க்கும் விளைவால் உங்கள் சிங்க் பிரகாசிக்கும் மற்றும் அதிலுள்ள சிட்ரிக் அமிலம் உங்கள் சிங்க்கிற்கு நறுமணத்தை வழங்கும்.

உங்கள் டிரைன் (Drain) வாசனை

உங்கள் சிங்க் உங்கள் வடிகாலின்(Drain) உள்ளீடு என்றால், அது துர்நாற்றம் வீசினால், உங்கள் சிங்க் எவ்வளவு சுத்தமாக இருந்தாலும் உங்கள் முயற்சி வீண்தான். அப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில், உங்கள் வடிகாலை சுத்தம் செய்ய செலவு செய்யும் கடின உழைப்பு மற்றும் முயற்சி வீணாகிவிடும். எனவே, உங்கள் சிங்க்கை சுத்தம் செய்யும்போது அதோடு சேர்ந்து உங்கள் வடிகாலும் நன்றாக நறுமணம் வீசுவது மிகவும் முக்கியம். அவ்வாறு செய்ய எளிதான வழி “ஒரு குப்பை அகற்றும் புத்துணர்ச்சி குண்டை”(A garbage disposal refreshing bomb) வாங்கி அதை சிங்க்கில் போடலாம். சந்தையில் இதற்கான பல தயாரிப்புகள் உள்ளன. நீங்கள் சிட்ரஸ் சாறுள்ள குண்டை வாங்குவது நல்லது, அவை நீண்டகால தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடியவை.எனவே நறுமணமும் நீடித்திருக்கும்.

ஆலிவ் ஆயில்

எல்லோருக்கும் தெரியும், யாருக்கும் தீவிரமாக சிங்க்கை தூய்மைப்படுத்துவது கடினமாகவே இருக்கும். எனவே, குறைவாக ஆனால் சிறப்பாக அதைச் செய்ய வேண்டும். இந்த சுத்தத்தை நீடிக்கச் செய்ய இறுதியாக காகிதத் துண்டுகளால் உங்கள் சிங்க் முழுவதையும் துடைத்திடுங்கள். ஒரு மணி நேரத்திற்கு அப்படியே விட்டுவிடுங்கள். தேவைப்பட்டாலொழிய உங்கள் சுத்தப்படுத்திய சிங்க்கை காலை வரை பயன்படுத்த வேண்டாம்.

நீங்கள் ஒரு சுத்தம் செய்வதை வெறுப்பவர் (அல்லது அடுத்த சில வாரங்களுக்கு சிங்க்கை சுத்தம் செய்ய விரும்பாத கடுமையான சோம்பேறி நபர்) என்றால், சிங்க்கில் ஆலிவ் எண்ணெயை சேர்க்கலாம். ஆலிவ் எண்ணெயில் ஒரு சில துளிகள் தூவி, உங்கள் சிங்க்கை காகிதத் துண்டுகள் கொண்டு துடைத்துவிட்டால் நல்ல பிரகாசத்தை தொடர்ந்து பெறலாம். மேலும் பூச்சிகள் மற்றும் நுண்ணுயிரிகளும் உங்கள் சிங்க்கிள் இருந்து பல மைல் தொலைவு ஓடுவதை உறுதி செய்கிறது இந்த ஆலிவ் ஆயில்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker