ஃபேஷன்அழகு..அழகு..ஆரோக்கியம்உறவுகள்டிரென்டிங்புதியவை

சருமம் வெள்ளையாகனுமா.. அப்போ தினமும் பால் குடிங்க…

நமது அன்றாட வாழ்வில் பால் என்பது முக்கியமான சத்துள்ள பானமாக இருக்கிறது.பால் ஊட்டச்சத்து நிறைந்த ஒரு உணவு, அதில் அதிகளவு புரதசத்து உள்ளது. பதப்படுத்தப்பட்ட புரத பானங்களுக்கு மாற்றான ஒரு இயற்கை பானம் பால் ஆகும்.

பாலில் பல சத்துக்கள் ஒரு மனிதனை வலிமையாக்கவல்லது. பால் மட்டுமின்றி பால் தொடர்பான பொருட்களான தயிர், நெய், வெண்ணெய் என அனைத்துமே நமக்கு ஒவ்வொரு வகையில் நன்மையை வழங்கக்கூடியதாகும்.

இவ்வாறு பாலை குடிப்பதன் மூலம் முகம் அழகாக மாறும் என்பது தெரியுமா? அவற்றை பற்றி இந்தப் பதிவில் தெரிந்துக் கொள்வோம்.

சருமத்தை அழகாக்கும் பால்

பால் தோல் அழற்சியைக் குறைத்து, தெளிவான, மென்மையான மற்றும் கிரீஸ் இல்லாத சருமத்தை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. முகப்பரு, இக்தியோசிஸ் வல்காரிஸ், அரிக்கும் தோலழற்சி போன்ற அழற்சி நிலைகளைக் குணப்படுத்தவும் இது உதவுகிறது.

பாலில் பயோட்டின் மற்றும் பிற ஈரப்பதமூட்டும் கூறுகள் இருப்பதால், உங்கள் வறண்ட, விரிசல், வாடிய மற்றும் செதில்களாக இருக்கும் சருமத்தை வளர்க்க உதவுகிறது. மேலும் பால் சருமத்திற்கு அதிக நீரேற்றத்தை அளிக்கிறது மற்றும் அரிப்புகளிலிருந்து விடுபட உதவுகிறது.

பாலில் உள்ள வைட்டமின்கள் சருமத்தை ஆரோக்கியமாகவும் இளமையாகவும் பராமரிக்கிறது. பச்சை பாலில் பீட்டா ஹைட்ராக்சி அமிலம் உள்ளது, இது இறந்த சரும செல்கள், கரும்புள்ளிகள் மற்றும் வெள்ளை புள்ளிகளை அகற்ற உதவுகிறது.

பச்சை பாலில் உள்ள புரோட்டீன் தழும்புகளை குறைத்து, மென்மையான மற்றும் பொலிவான சருமத்தை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. பச்சை பாலில் உள்ள மெக்னீசியம் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களை எதிர்த்துப் போராடுவதன் மூலம் வயதான அறிகுறிகளைக் குறைக்கிறது.

பாலில் உள்ள புரதச் சத்து திசு சரிசெய்தல் மற்றும் வளர்ச்சிக்கு உதவுகிறது. பச்சைப் பாலை உங்கள் சருமத்தில் தொடர்ந்து தடவி வந்தால், அது டைரோசின் சுரப்பைத் தடுத்து, மெலனின் உற்பத்தியைக் குறைத்து, சருமத்தை பிரகாசமாக்கும்.

பச்சை பால் தேவையற்ற டான்களை நீக்கி சீரற்ற தோல் நிறத்தை சரிசெய்கிறது. கரும்புள்ளிகள், தோல் நிறமாற்றம் மற்றும் முகப்பரு தழும்புகளை ஒளிரச் செய்து, உங்கள் சரும நிறத்தின் சிறந்த பதிப்பை உங்களுக்கு வழங்குகிறது.

பாலில் வைட்டமின் ஏ மற்றும் டி நிறைந்துள்ளது, இது உங்கள் சருமத்தின் இயற்கையான நிறத்தை கொடுக்கிறது.

அதிகப்படியான சூரிய ஒளி மற்றும் புற ஊதா A மற்றும் B கதிர்கள் உங்கள் சருமத்தை சேதப்படுத்தும். இதற்கு பச்சை பால் ஒரு இயற்கையான சன்ஸ்கிரீன் மற்றும் டான் ரிவர்சிங் ஏஜென்டாக செயல்படுகிறது.

பச்சைப் பாலை தவறாமல் தடவுவது சேதமடைந்த மற்றும் வெயிலில் எரிந்த சருமத்தைப் பாதுகாத்து குணப்படுத்துகிறது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker