உலக நடப்புகள்புதியவை

ஒருவரின் விரலை வைத்து ஆளுமையை கண்டு கொள்ளுங்கள்!

ஒருவரின் விரலை வைத்து ஆளுமையை கண்டு கொள்ளுங்கள்!

உங்கள் விரல்கள் மூலம் உங்கள் ஆளுமை பற்றி நிறைய சொல்ல முடியும். உங்கள் விரல்கள் எப்படியானவை?

இந்த ஆராய்ச்சி அற்புதமான முடிவுகளை அளித்துள்ளது!
ஆராய்ச்சிகள் எப்போதுமே செய்யப்படுகிறது, பெரும்பாலானவை அறியாமலே நிகழ்கின்றன, ஆனால் சில நேரங்களில் எங்களால் பகிர முடியாத சில சுவாரஸ்யமான முடிவுகளைப் பெறுகிறோம். சில நேரங்களில் உங்களுக்குத் தெரியாத விஷயங்களை நீங்கள் காணலாம், ஆனால் புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்வது வேடிக்கையாக இருக்கிறது.

விரல்கள்
அதிர்ஷ்டவசமாக, இன்று நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்கும் உண்மைகள் வேடிக்கையானவை, மேலும் உங்கள் ஆளுமை பற்றி உங்கள் கை நிறைய சொல்ல முடியும் என்று தெரிகிறது. இது உண்மையில் முட்டாள்தனம். இந்த ஆராய்ச்சி பெரும்பாலும் உங்கள் விரல்களில் கவனம் செலுத்துகிறது. உங்கள் ஆளுமை பற்றி உங்கள் விரல்கள் என்ன சொல்கின்றன?

ரகசியம் உங்கள் மோதிர விரல் மற்றும் ஆள்காட்டி விரலில் உள்ளது. நீங்கள் எந்த வகையான நபர் என்பதைப் பற்றி இது நிறைய சொல்ல முடியும். இந்த சோதனை ஆண்களுக்கு மட்டுமே பொருந்தும், ஏனெனில் இந்த விரல்களின் நீளம் ஆணின் ஆளுமையை குறிக்கிறது.

மூன்று வகைகள் உள்ளன: A, B மற்றும் C.

A. ஆள்காட்டி விரலை விட மோதிர விரல் நீளமானது

நாங்கள் இங்கே அழகான மனிதர்களைப் பற்றி பேசுகிறோம். அவை கவர்ச்சிகரமானவை, அனைவருடனும் இணைய முடியும். ஆனால் அவை இன்னும் கொஞ்சம் ஆக்ரோஷமானவை, விரைவாக ஆபத்துக்களை ஏற்படுத்துகின்றன. இதன் பொருள், இந்த வகை நபர் பெரும்பாலும் ஒரு சிறிய மோதிர விரலால் தங்கள் சகாக்களை விட அதிக பணம் சம்பாதிக்கிறார்.

B. ஆள்காட்டி விரலை விட மோதிர விரல் குறைவாக உள்ளது
இந்த கைகளைக் கொண்ட ஆண்கள் மிகவும் நம்பிக்கையுள்ளவர்கள், கொஞ்சம் அடிமையாக இருக்க முடியும். இந்த நபர்கள் எப்போதுமே தனியாக இருப்பதில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை, கவலைப்படுவதை விரும்புவதில்லை. இருப்பினும், காதல் என்று வரும்போது, ​​அவர்கள் நம்பிக்கையை இழக்கிறார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் முன்முயற்சி எடுக்க வேண்டியவர்கள் அல்ல.

 

C. மோதிர விரல் மற்றும் ஆள்காட்டி விரல் ஒரே நீளம்
ஒருவேளை இது ஏற்கனவே போதுமானது இந்த கைகளைக் கொண்ட ஆண்கள் நல்ல மத்தியஸ்தர்கள், மிகவும் விசுவாசமான மற்றும் அன்பானவர்கள். எல்லாம் இந்த வகையுடன் சமப்படுத்தப்படுகிறது. அவர்கள் அமைதியாக இருக்கிறார்கள், அவை ஒழுங்கமைக்கப்பட்டிருப்பதால் எல்லாம் சிறப்பாக செயல்படுவதாகத் தெரிகிறது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker