உலக நடப்புகள்புதியவை

இந்த 5 ராசிக்கார பெண்கள் உங்ககிட்ட ரொம்ப ஆதிக்கம் செலுத்துவாங்களாம்… ஜாக்கிரதை…!

இந்த 5 ராசிக்கார பெண்கள் உங்ககிட்ட ரொம்ப ஆதிக்கம் செலுத்துவாங்களாம்... ஜாக்கிரதை...!

ஒவ்வொரு மனிதர்களுக்கும் ஒவ்வொரு குணநலன்கள் இருக்கலாம். அந்த குணங்கள் அவர்களை சார்ந்தவர்களுக்கு நன்மையையும், தீமையையும் அளிக்கலாம். அதிகாரம் மற்றும் ஆதிக்கத்தின் நிலைகளை அடைய அனுமதிக்கும் பண்புக்கூறுகள் பல உள்ளன. உறவில் ஆண், பெண் இருவரும் அமைதியாகவும், விட்டுக்கொடுத்தும் செல்ல வேண்டும். ஆனால், உறவில் அதிகாரம் இருப்பது அந்த உறவுக்கு சரியானதல்ல. வலுவான விருப்பமும், சகிப்புத்தன்மையும் கொண்ட ஒருவரை ஆதிக்கம் செலுத்துபவர் என்றுகூட விவரிக்கலாம். பெண்களும் பல சந்தர்ப்பங்களில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறார்கள்.

எல்லா பெண்களும் அடிபணிந்து நடப்பதில்லை. குறிப்பாக உறவுகள் என்று வரும்போது, அவர்கள் பல இடங்களில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறார்கள். பொதுவாக ஆதிக்கம் செலுத்தும் வகைக்குள் வரும் சில ராசிகள் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்கார பெண்கள் ஒரு தீவிரமான ஆளுமை கொண்டவர்கள். ஆனால் அவர்கள் மிகவும் தூண்டுதலாகவும் இருக்கலாம். ஆளுமை கொண்டவர்களாக இருப்பதை மேஷ ராசிக்கார பெண்கள் உணரவில்லை. ஆனால் அவர்கள் அறியாமலேயே தங்கள் உறவுகளில் மிகவும் ஆதிக்கம் செலுத்தும் நபராக இருக்கிறார்கள்.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்கார பெண்கள் அமைதியாகவும் அன்பாகவும் இனிமையாகவும் இருப்பார்கள். ஆனால், அவர்கள் பிடிவாத குணமும் உடையவர்கள். இந்த ராசிக்கார பெண்கள் கட்டுப்படுத்தும் சிக்கல்களின் காரணமாக மிகவும் ஆதிக்கம் செலுத்தும் ஆளுமையாகக்கூட இருக்கலாம்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரப் பெண்கள் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்க்கிறார்கள். அந்த கவனத்திற்காக, அவர்கள் எதையும் செய்ய முயற்சிப்பார்கள். மேலும் இந்த ராசிக்கார பெண்கள் தங்களுக்கு ஏற்ப விஷயங்கள் நடக்காதபோது, கோபத்தை காட்ட முனைகிறார்கள். இது அவர்களை ஆதிக்கம் செலுத்தும் நபராக ஆக்குகிறது. ஆனால், அவர்கள் விரும்பும் போது மட்டுமே ஆதிக்கத்தை செலுத்துவார்கள்.

விருச்சிகம்

இந்த இராசி அடையாளத்தின் கீழ் வரும் பெண்கள் பெரும்பாலும் தவறாக புரிந்து கொள்ளப்படுகிறார்கள். இவர்கள் உண்மையில் ஆதிக்கம் செலுத்துபவர்களாக வகைப்படுத்தப்படுகிறார்கள். இந்த ராசிக்கார பெண்களின் பிரச்சனை என்னவென்றால், அவர்கள் மிகவும் உடைமையாக இருக்கிறார்கள், எனவே அதை வெளிப்படுத்தும் விதம் ஆதிக்கம் நிறைந்ததாக இருக்கும்.

தனுசு

தனுசு ராசிப் பெண்கள் தங்கள் சுதந்திரத்தை சாதாரண மக்களை விட அதிகமாக மதிக்கிறார்கள். யாரையும் கட்டுப்படுத்துவதை அவர்களால் புரிந்து கொள்ள முடியாது, எனவே அவர்களின் ஆதிக்க மனப்பான்மை இங்குதான் வெளிப்படுகிறது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker