உறவுகள்புதியவை

உறவில் ஆண், பெண் இருவரும் சந்திக்கும் இந்த பிரச்சனைகளை பத்தி இருவரும் பேசுவதே கிடையாதாம்!

உறவில் ஆண், பெண் இருவரும் சந்திக்கும் இந்த பிரச்சனைகளை பத்தி இருவரும் பேசுவதே கிடையாதாம்!

செக்ஸ் என்பது வாழ்க்கையின் ஒரு அங்கம். ஆண், பெண் உறவை நெருக்கமாகவும் பிணைப்பாகவும் வைத்திருக்க உடலுறவு உதவுகிறது. பொதுவாக ஒருவரது வாழ்க்கையில் பாலியல் வாழ்க்கை சரியாக அமைந்துவிட்டால், அவர்களுடைய உறவு மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். உடலுறவு, வாழ்க்கையை இனப்பெருக்கம் செய்வதற்கும் உங்கள் பரம்பரையை உயிருடன் வைத்திருப்பதற்கும் முக்கியமாகும். இருப்பினும், மற்ற உடல் உறுப்புகளைப் போலவே, சில சமயங்களில், நமது பாலின உறுப்புகள் நாம் விரும்பும் விதத்தில் செயல்படாமல் போகலாம். இது சங்கடத்திற்கும் மன அழுத்தத்திற்கும் வழிவகுக்கும்.

அதனால்தான் பல தம்பதிகள் படுக்கையறையில் பல பாலியல் பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்கின்றனர். ஆனால் அவற்றைப் பற்றி அரிதாகவே பேசுகிறார்கள். இது அவர்களின் உறவுக்குள் பல சிக்கலை ஏற்படுத்தலாம். ஆயுர்வேதத்தில் மிகவும் பொதுவான சில பிரச்சனைகள் மற்றும் அதற்கான தீர்வுகள் இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

ஆண் மலட்டுத்தன்மை

ஆண் மலட்டுத்தன்மைக்கு முதன்மைக் காரணம் குறைந்த விந்தணு எண்ணிக்கை அல்லது குறைந்த இயக்கம் ஆகும். இதன் காரணமாக அவர்கள் ஒரு குழந்தையை கருத்தரிப்பதில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர். இது ஆண் மக்கள்தொகையில் கணிசமான சதவீதத்தை பாதிக்கும் ஒரு பிரச்சனை, ஆனால் அதனால் பாதிக்கப்படுபவர்கள் இதைப் பற்றி அரிதாகவே பேசுகிறார்கள்.

ஆயுர்வேதம் சொல்லும் தீர்வு

இருப்பினும், ஆயுர்வேதம் இதற்கு எளிய தீர்வை வழங்குகிறது. அஸ்வகந்தா தூள், சாதவரி தூள், வெள்ளை முஸ்லி தூள், கருப்பு முஸ்லி தூள், கவுச் விதை தூள் மற்றும் ஆம்லா தூள் ஆகியவற்றை சம அளவு கலக்கவும். இந்த கலவையை தினமும் இரவில் பாலுடன் 10 கிராம் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். விரைவில் பலன்களைப் பார்க்கத் தொடங்குவீர்கள்.

முன்கூட்டியே விந்து வெளியேறுதல்

முன்கூட்டிய விந்துதள்ளல் என்பது பல ஆண்களை தொந்தரவு செய்யும் ஒரு பிரச்சனை. இது அவர்களுக்கு சங்கடத்தை ஏற்படுத்துகிறது மற்றும் அவர்களின் ஈகோவை காயப்படுத்துகிறது. ஆயுர்வேதத்தின்படி, உடலில் அதிக வெப்பம் (உஷ்ணதா) இருக்கும் ஆண்களுக்கு இந்த வகையான பிரச்சனை ஏற்படுகிறது. எனவே, இந்த நோயைக் குணப்படுத்த, கடல் உப்பு, தேநீர், காபி மற்றும் காரமான உணவுகளை உட்கொள்வதைத் தவிர்ப்பதை உள்ளடக்கிய சில உணவு மாற்றங்களை நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம். ஏனெனில் இந்த வகையான உணவுகள் உடலில் உஷ்ணத்தை அதிகரிக்கின்றன, இது பிரச்சினைக்கு மிகவும் காரணமாகும்.

உடல் உஷ்ணத்தை எவ்வாறு குறைக்கலாம்

தயிர், புதினா மற்றும் தனியா சட்னி சாப்பிடுவது உடல் உஷ்ணத்தை குறைக்கும். இந்த உணவு மாற்றங்களைத் தவிர, ஒருவர் காலை 20 மிலி மற்றும் மாலையில் 20 மிலி உசீராஸவம் மற்றும் 20 மிலி சம அளவு தண்ணீருடன் சாப்பிட்ட 15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு எடுத்துக் கொள்ளலாம்.

லிபிடோ இல்லாமை

லிபிடோ அல்லது செக்ஸ் டிரைவ் இல்லாதது ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் இருவருக்கும் பொதுவான பிரச்சனையாகும். மேலும் அதன் ஆயுர்வேத தீர்வு இரு பாலினருக்கும் கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியாக உள்ளது. ஆயுர்வேதம் இந்த பிரச்சனைக்கு இரண்டு முக்கிய காரணங்களைக் கூறுகிறது. மன அழுத்தம், பதட்டம் மற்றும் பரபரப்பான வாழ்க்கை முறை.

உடல் பலவீனம்

முதல் வழக்கில், நீங்கள் காலை 2 கிராம் பிராமி சூர்ணா மற்றும் மாலை 2 கிராம் பாலுடன் வெறும் வயிற்றில் சாப்பிட வேண்டும். இரண்டாவது வழக்கில், அவர்கள் தூங்கும் போது பாலுடன் 1 தேக்கரண்டி திரிபலா கிரிதாவை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். 5 கிராம் சாதவரி பொடியை பாலுடன் இரவில் 2 மாத்திரைகள் சந்திரபிரபா வாட்டியுடன் சாப்பிடலாம். அஸ்வகந்தரிஷ்டத்தை காலை 20 மில்லியும், மாலையில் 20 மில்லியும் சாப்பிட்டு 20 நிமிடம் கழித்து சாப்பிட வேண்டும். இந்த வைத்தியங்கள் ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் ஒரே மாதிரியானவை, இருவரும் அவற்றிலிருந்து பயனடையலாம்.

பெண் மலட்டுத்தன்மை

பெண்களிடையே கருவுறாமை என்பது ஒரு பொதுவான பிரச்சனை, ஆனால் அதற்கு ‘ஷதவ்ரி’ எனப்படும் மந்திர மருந்து மூலம் சிகிச்சை அளிக்க முடியும். கருவுறுதலை அதிகரிப்பதைத் தவிர, பெண்களின் இனப்பெருக்க ஆரோக்கியத்தைப் பாதிக்கக்கூடிய உளவியல் மற்றும் உடல் அழுத்தங்களைக் குறைப்பதிலும் இது பயனுள்ளதாக நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. கருவுறாமையுடன் போராடும் பெண்கள் தினமும் 2 ஷதாவரி காப்ஸ்யூல்களை சூடான, மசாலா பாலுடன் உட்கொள்வதன் மூலம் சிகிச்சையைத் தொடங்கலாம்.

பெண் பாலியல் செயலிழப்பு

கோக்ஷுரா என்பது ஆயுர்வேத தீர்வாகும். இது பெண்களிடையே பாலியல் செயலிழப்பைக் குணப்படுத்துவதில் வெற்றி பெற்றுள்ளது. மருந்து அறிவியல் இதழ் (DARU) வெளியிட்டுள்ள சமீபத்திய ஆய்வில், பெண்கள் இந்த மூலிகையை 4 வாரங்களுக்கு மட்டுமே உட்கொள்வதன் மூலம் மேம்பட்ட உயவு, உற்சாகம், பாலியல் ஆசை மற்றும் திருப்தி ஆகியவற்றைப் பெற்றதாக கூறப்படுகிறது. மேற்கூறிய பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ளும் பெண்கள் ¼ முதல் ½ டீஸ்பூன் வரை கோக்ஷூர சூரணத்தை தேன் அல்லது பாலுடன் ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை உட்கொள்ளலாம்.

கவனத்தில் கொள்ள வேண்டியது

எவ்வாறாயினும், இந்த வைத்தியங்களில் ஏதேனும் ஒன்றை எடுத்துக் கொள்ளும்போது, தேவையான அனைத்து முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் மற்றும் உடலில் உஷ்ணதா (வெப்பத்தை) அதிகரிக்கும் உணவுகளை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்க வேண்டும் என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

குறிப்பு

எல்லா பிரச்சனைகளும் வெவ்வேறு தீர்வுகளால் ஆதரிக்கப்பட்டாலும் தீர்வு உண்டு. தீர்வுகள் உங்களுக்கு வேலை செய்யவில்லை என்றால், நீங்கள் நம்பும் ஒருவருடன் இந்த சிக்கல்களைப் பற்றி விவாதிக்கவும். இரண்டாவது கருத்துக்களை எடுத்து, சிகிச்சையை முயற்சிக்கவும், இதனால் உங்கள் மன அழுத்தம் கவனிக்கப்படும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker