உலக நடப்புகள்புதியவை

இந்த 6 ராசி ஆண்கள் அற்புதமான கணவர்களாக இருப்பாங்களாம்… இவங்கள கட்டிக்க கொடுத்து வைச்சிருக்கணுமாம்!

இந்த 6 ராசி ஆண்கள் அற்புதமான கணவர்களாக இருப்பாங்களாம்... இவங்கள கட்டிக்க கொடுத்து வைச்சிருக்கணுமாம்!

அனைத்து பெண்களுக்குமே சிறந்த ஆண்களே தங்களின் வாழ்க்கைத்துணையாக வர வேண்டுமென்ற ஆசை இருக்கும், அது சரியானதும் கூட. ஆனால் அனைத்து பெண்களுக்கும் அவர்களின் ஆசை நிறைவேறுகிறதா என்றால் நிச்சயம் இல்லை என்றுதான் கூற வேண்டும். அதற்கு காரணம் அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் ஆண்கள்தான்.

சிறந்த ஆண்கள் என்று வரும்போது அவர்கள் கனிவானவராக, புரிந்துகொள்ளக்கூடியவராக, சுதந்திரமானவராக, தங்கள் துணையை பாதுகாப்பவராக இருக்க வேண்டும். இந்த குணங்கள் சில ராசிகளில் பிறந்த ஆண்களுக்கு இருப்பதாக ஜோதிட சாஸ்திரம் கூறுகிறது. அதன்படி சிறந்த கணவராக இருக்கும் ராசிகள் யார் யாரென்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் நல்ல கணவர்களாகத் திகழ்கிறார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் குடும்பப் பொறுப்பை ஏற்று, தங்கள் குடும்பத்தின் நிதிப் பாதுகாப்பைக் கவனித்துக்கொள்கிறார்கள். அவர்கள் சில சமயங்களில் முரட்டுத்தனமாகவோ அல்லது ஆக்ரோஷமாகவோ தோன்றலாம், ஆனால், அவர்களின் கடினமான ஆளுமையின் பின்னால் அவர்களுக்கு மென்மையான பக்கமும் மறைந்துள்ளது.

துலாம்

துலாம் ராசிக்காரர்கள் பொதுவாக கவலையற்ற இயல்புடையவர்கள் மற்றும் தங்கள் கூட்டாளிகளின் வாழ்க்கையில் எப்போதும் தலையிட விரும்ப மாட்டார்கள். அவர்கள் எப்போதும் தங்கள் கூட்டாளியை சந்தேகிக்க மாட்டார்கள் மற்றும் அவர்களை உளவு பார்க்க மாட்டார்கள். கணவர்களாகிய துலாம் ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் தனது துணைக்கு இடம் கொடுப்பதை நம்புகிறார்கள்.

கன்னி

கன்னி ராசி ஆண்கள் எப்போதும் தங்கள் வாழ்க்கைத் துணையை ஆதரிக்கிறார்கள். ஒரு கன்னி ராசியின் மனைவி தன் கனவுகளைப் பின்தொடரும்போது அல்லது அவர்கள் விரும்பும் வேலையைத் தொடரும்போது அவர்கள் விலகிச் செல்வதாக ஒருபோதும் உணர மாட்டார்கள். மாறாக எ அவர்களின் உறுதுணையாக இருப்பார்கள்.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்கள் நல்ல கணவர்களாகத் திகழ்கிறார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் தங்கள் துணையை கவனித்துக் கொள்ளவும், அவர்களின் அனைத்து தேவைகளையும் கவனித்துக் கொள்ள விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் குழந்தைகள் மற்றும் வீட்டு கடமைகளில் கூட உறுதுணையாக இருக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் மனைவியின் வார்த்தையையும் முடிவுகளையும் தங்களுடைய சொந்த சிந்தனையுடன் சமப்படுத்துகிறார்கள்.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்காரர்கள் தங்கள் கூட்டாளிகளிடம் மிகுந்த மரியாதையும் அர்ப்பணிப்பும் கொண்டவர்கள். அவர்கள் உங்களை வாழ்நாள் முழுவதும் பொக்கிஷமாக வைத்திருப்பார்கள். சண்டை ஏற்பட்டால் அவர்கள் சில சமயங்களில் உணர்ச்சிவசப்படுவார்கள், ஆனால் அன்புடன் அவர்கள் மீண்டும் உங்களை உற்சாகப்படுத்துவார்கள். இருப்பினும், நீங்கள் அவர்களை சரியாக நடத்தவில்லை என்றால், அவர்களின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் அறியும் வரை அவர்கள் உங்களிடம் அன்பை வெளிப்படுத்த மாட்டார்கள்.

தனுசு

இந்த ஆண்கள் மிகவும் ஹோம்லி மற்றும் வீட்டில் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் வெளியே செல்வதற்குப் பதிலாக வீட்டில் தங்குவதையே விரும்புவார்கள். அவர்களும் கருணை உள்ளம் கொண்டவர்கள். தனுசு ராசி ஆண்கள் தங்கள் நேரத்தை அன்பானவர்களுடன் அதிகம் செலவிடுவதால், சிறந்த தந்தைகளாகும் திறனைக் கொண்டுள்ளனர்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker