உறவுகள்புதியவை

பெண்களே! ஆண்கள் உங்களை பார்த்ததும் முதலில் கவனிக்கும் விஷயம் என்ன தெரியுமா? நீங்க நினைக்கறது இல்ல!

பெண்களே! ஆண்கள் உங்களை பார்த்ததும் முதலில் கவனிக்கும் விஷயம் என்ன தெரியுமா? நீங்க நினைக்கறது இல்ல!

பொதுவாக எதிர்பாலினங்கள் மீது இருவருக்கும் ஈர்ப்பு இருக்கும். ஆண்கள் மீது பெண்களுக்கும், பெண்கள் மீது ஆண்களுக்கும் ஈர்ப்பு இருப்பது இயற்கை. ஆனால், இதில் அதிகபட்ச ஈர்ப்பு பெண்களால் ஆண்கள் ஈர்க்கப்படுவதுதான். ஆண்கள் உங்களை காதலிக்கும்போது, அவர்கள் உங்கள் ஒரு பகுதியைக் காதலிக்கிறார்கள். பெண்களின் ஒவ்வொரு அசைவுகளையும் அவர்கள் காதலிக்கிறார்கள். அது ஆண்களை பெண்கள் பின்னால் சுற்றி வர ஈர்க்கிறது. உங்கள் கண்கள், மூக்கு, தோற்றம் அல்லது வேடிக்கையான சிரிப்பு எதுவாக இருந்தாலும், ஆண்கள் உங்களைப் பற்றிய மிகவும் சிக்கலான விவரங்களைக் கவனிக்கிறார்கள்.

உங்களைப் பற்றி ஆண்கள் கவனிக்கும் முக்கிய விஷயங்களை நாங்கள் இக்கட்டுரையின் மூலம் உங்களிடம் கொண்டு வருகிறோம், இது அந்த நபரை நேருக்கு நேர் ஈர்க்க உதவும்!

புன்னகை

ஒரு பெண் பரந்த, உண்மையான புன்னகையை காட்டுவது ஒரு பையனை உடனடியாக ஈர்க்கும். ஏனென்றால் மற்றவர்களைப் பற்றி மக்கள் கவனிக்கும் முதல் விஷயம் புன்னகை. உங்கள் வளைந்த பற்கள் மோசமாகத் தோன்றுவதால் உங்கள் உண்மையான புன்னகையை மறைக்க முயற்சிக்காதீர்கள். மிக அழகான புன்னகையை ஒளிரச் செய்வதன் மூலம் உங்கள் மகிழ்ச்சியான நிலையைக் காட்டுங்கள். அவர் ஏற்கனவே உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்க முயற்சிக்கிறார்.

கண்கள்

கண்கள் பேசும் திறன் கொண்டது என்று கூறுகிறோம். ஏனெனில், உங்கள் கண்கள் உங்களை பிரதிபலிக்கிறது, உங்கள் எண்ணங்களை பிரதிபலிக்கிறது. ‘கண்கள் உங்கள் ஆன்மாவின் ஜன்னல்கள்’ என்பது முற்றிலும் உண்மை. ஏனென்றால் பெரும்பாலான மக்கள் வேறு எதற்கும் முன்பே கண்களைக் கவனிப்பார்கள் என்று நம்பப்படுகிறது. ஒரு பையன் உங்கள் கண்களைக் கவனித்தால், அவர் உங்களுடன் கண் தொடர்பு கொள்ள முயற்சிக்கிறார்.

மனப்பான்மை

மற்றவர்களுடன் நீங்கள் எப்படி நடந்துகொள்கிறீர்கள் என்பதும், உங்களைப் பற்றி முதன்முறையாக கவனிக்க வேண்டிய முக்கிய விஷயமும் உங்கள் மனப்பான்மை. உங்கள் நடத்தை மற்றும் அணுகுமுறை நீங்கள் மற்றவர்களை எப்படி நடத்துகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி பேசுகிறது. எண்ணம் மற்றும் மரியாதை அல்லது அலட்சியம் போன்றவை உங்களை மற்றவர்களுக்கு யார் என்று காட்டுகிறது. உங்கள் மோசமான நடத்தை உங்கள் அழகான முகத்தை மறைக்காது.

ஸ்ட்ரட்(நடை)

சுவாரஸ்யமாக, ஆண்கள் பெண்களின் ஸ்ட்ரட் அல்லது எப்படி நடக்கிறீர்கள் என்பதை கவனிக்க விரும்புகிறார்கள். ஒரு நல்ல, நம்பிக்கையான நடை பல ஆண்களுக்கு மிகவும் பிடித்த விஷயம். ஒரு பெண்ணின் நடை கூட அவளைப் பற்றி கூறும். ஒரு சோம்பலான, சோம்பேறி நடை சிலவற்றை அணைக்கிறது. பெண்கள், பாணியுடன் நடப்பது மற்றும் நிமிர்ந்து கெத்தாக நடப்பதும் ஆண்களை வெகுவாக கவரும்.

தலைமுடி

துர்நாற்றம் வீசும் கூந்தல் ஒரு பையனை கவர்ந்திழுக்காது. அவர்கள் நன்கு பராமரிக்கப்பட்ட, பளபளப்பான முடியின் தீண்டலை விரும்புகிறார்கள். ஏனென்றால் இது உங்களை நீங்களே பார்த்துக்கொள்ளலாம் என்ற எண்ணத்தை தருகிறது. உங்களுக்கு ஒரு நம்பிக்கையையும், உங்கள் தோற்றத்தையும் உங்கள் தலைமுடி மாற்றுகிறது. மேலும் உங்களை கவனிப்பதற்கு உங்களுக்கு யாரும் தேவையில்லை. ரோம்-காம் திரைப்படங்கள் காண்பிப்பது போல, உங்கள் தலைமுடியின் ஒரு பின்னோட்டம் திரும்பும்போது கண்டிப்பாக அவரது கண்கள் எதிர்பார்க்கும், பொதுவாக பெண்களின் கூந்தலை எல்லா ஆண்களும் விரும்புவார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker