உலக நடப்புகள்புதியவை

எந்தெந்த ராசிக்காரங்க அதிகமா பொய் சொல்லுவாங்க?உங்க ராசிப்படி நீங்க எப்படி பொய் சொல்லுவீங்க தெரியுமா?

நாம் அனைவருமே வாழ்க்கையில் முதலில் படிக்கும் பாடம் ‘ நேர்மைதான் வாழ்க்கையில் மிகவும் உயர்ந்த கொள்கை ‘ என்பதாகும். ஆனால் அதனை எதார்த்த வாழ்க்கையில் கடைபிடிக்கிறோமா என்றால் நிச்சயம் இல்லை என்றுதான் கூற வேண்டும். ஒருவர் எவ்வளவு கடினமாக முயற்சி செய்தாலும், எல்லா நேரத்திலும் முற்றிலும் நேர்மையாக இருக்க முடியாது.

பொய் சொல்வதும் நேர்மையற்றவராய் இருப்பதும் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாக மாறிவிட்டது. சிறிய விஷயங்கள் முதல் பெரிய விஷயங்கள் வரை அனைத்திற்கும் தயங்காமல் பொய் சொல்வது சகஜமானதாகிவிட்டது. உங்கள் இராசி அடையாளத்தின் அடிப்படையில், நீங்கள் பொய் சொல்லும்போது நீங்கள் எவ்வாறு நடந்துகொள்வீர்கள் என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷம் அவர்கள் மிகவும் வெளிப்படையானவர்கள் என்று அறியப்படுகிறார்கள், அவர்கள் பொய் சொல்வது மிகவும் அரிது. இருப்பினும், அவர்கள் பொய் சொல்ல வேண்டிய சூழ்நிலை இருந்தால், அவர்கள் பின்னர் பொய் சொன்ன நபரைத் தவிர்ப்பார்கள். பொய் சொல்வது அவர்களுக்கு சங்கடமாக இருக்கிறது என்பதே அதற்குக் காரணம்.

ரிஷபம் அவர்கள் எதையாவது விட்டு வெளியேற விரும்பினால் மட்டுமே அவர்கள் உணர்வுபூர்வமாக பொய் சொல்வார்கள். இவர்கள் ஒரு நல்ல பொய்யர் என்று அறியப்படாததால், அவர்கள் சொல்லும் பொய்யை அவர்கள் ஒத்திகை பார்ப்பார்கள், அதனால் அவர்கள் மற்றவர்களை விட சிறந்த பொய்யர்களாகத் தோன்றுகிறார்கள்.

மிதுனம் சிறந்த தொடர்பாளர்களாக இருக்கும் இவர்கள், ஒரு பொய்யை உண்மையைச் சொல்வது போலவே சொல்வார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் பொய் சொல்லத் தயங்காத காரணத்தினால் மட்டுமே அவர்கள் சிறந்த பொய்யர்களாக மாறிவிட மாட்டார்கள்.

கடகம் கடக ராசிக்காரர்கள் வேண்டுமென்றே ஒரு பொய்யைக் கூறமாட்டார்கள், ஆனால் அவர்கள் உங்களை வருத்தப்படுவதிலிருந்து காப்பாற்றுவதற்கு அவர்கள் அதைச் செய்ய தயங்க மாட்டார்கள். இருப்பினும், அதே நேரத்தில், அவர்கள் பொய் சொல்லும் போதும், அதைச் செய்த பிறகும் அவர்கள் உங்களை கண்ணில் பார்க்க மறுப்பார்கள்.

சிம்மம் அவர்கள் உண்மையைச் சொல்கிறார்களோ இல்லையோ, நீங்கள் அவர்களை சந்தேகித்தால் அவர்கள் உங்களிடம் நன்றாக நடந்து கொள்ள மாட்டார்கள். எதையும் அடிப்படையாகக் கொண்ட இவர்களிடம் நீங்கள் ஏதேனும் சந்தேகத்தைக் காட்டினால், அவர்கள் சந்தேகிப்பதில் நீங்கள் குற்ற உணர்ச்சியை ஏற்படுத்த அவர்கள் தங்களால் முடிந்த எதை வேண்டுமானாலும் செய்வார்கள்.

கன்னி உங்கள் உணர்வுகளை புண்படுத்தும் சூழ்நிலையில்ல் கூட கன்னி ராசிக்காரர்கள் அவர்களின் நேர்மையான கருத்தை உங்களுக்குத் தருவார்கள். இருப்பினும், ஒரு கன்னி அவர்கள் பொய் சொல்ல வேண்டிய சூழ்நிலைக்குள் நுழைந்தால், அவர்கள் ஒத்திகை பார்க்காமல் பொய் கூறமாட்டார்கள்.

துலாம் அவர்கள் உங்களுடன் நேர்மையற்றவர்களாக இருப்பதற்கு மிகவும் வெட்கப்படுவார்கள், மேலும் அந்த பொய்யைச் சொன்னபின் எல்லா விதத்திலும் உங்களை எதிர்கொள்ள விரும்புவதைத் தவிர்ப்பார்கள். அவர்கள் மோதலை விரும்பாததால், அவர்கள் பொய் சொன்ன பிறகு உங்களைத் தவிர்க்க முயற்சிப்பார்கள்.

விருச்சிகம் அவர்கள் உண்மையைச் சொல்வதைப் போலவே ஒரு பொய்யையும் சொல்ல முடியும். பொய் சொல்வதற்கான அவர்களின் காரணங்கள் எப்போதுமே தங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்வதையோ அல்லது எந்த காரணத்திற்காகவும் அவர்கள் விரும்பும் ஒருவரையோ பாதுகாப்பதற்காக இருக்கும்.

தனுசு ஒரு தனுசு எப்போதாவது ஒரு பொய்யைக் கூற வேண்டுமானால், அவர்கள் அதைச் சுருக்கமாக வைத்திருப்பார்கள், விரிவாகக் கூற மாட்டார்கள், அதன்பிறகு மறைந்துவிடுவார்கள். அவர்கள் இயற்கையால் உண்மையாக இருப்பதால் அவர்கள் பொய் சொல்வதில் கெட்டிக்காரர்களாக இருக்க மாட்டார்கள்.

மகரம் எந்தவொரு பொய்யையும் சொல்வதற்கு அவர்கள் மிகவும் போராடுகிறார்கள், அவர்கள் பொய் சொல்கிறார்கள் என்ற உண்மையை வெளிப்படுத்துகிறார்கள். நீங்கள் அவர்களை ஒரு பொய் சொல்வதை கண்டுபிடித்தால் அதைச் செய்வது மிகவும் எளிதானது, அவர்கள் அதை மறுக்க மாட்டார்கள்.

கும்பம் கும்பம் மிகவும் ஆக்கபூர்வமான மற்றும் புதுமையானது, நம்பமுடியாத அளவிற்கு நம்பக்கூடிய ஒரு போலி கதையை அவர்கள் சொல்ல முடியும். இதனால் பொய்களின் மூலம் சாதாரணமாகப் பார்ப்பவர்களை அவர்கள் எளிதில் முட்டாளாக்க முடியும்.

மீனம் இவர்கள் பொய் சொல்வதில் நிபுணர்களாக இருப்பார்கள் அல்லது அவர்கள் மிகவும் வெளிப்படையானவர்களாக இருப்பார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் அதில் நல்லவர்களா கெட்டவர்களா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், அவர்கள் என்ன செய்தாலும் அவர்கள் பொய்களுக்கு ஆதரவாக நிற்பார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker