உறவுகள்புதியவை

உங்க திருமண வாழ்க்கை சூப்பராக இருக்கிறது என்பதை உணர்த்தும் உடல் மொழிகள் இதுதானாம்…!

ஆரோக்கியமான மற்றும் மகிழ்ச்சியான திருமணத்தின் அறிகுறிகள் மிகவும் கவனிக்கத்தக்கவை. உங்கள் செயல்களும் உடல் மொழியும் உங்கள் கூட்டாளரை நீங்கள் எவ்வாறு நடத்துகிறீர்கள் என்பதை சித்தரிக்கிறது என்று நிபுணர்கள் விளக்கினர். உங்கள் உடல் மொழியின் விமர்சன விவரங்கள் உங்கள் திருமணத்தின் மகிழ்ச்சியானதாகவோ அல்லது சோகமாகவோ இருந்தாலும் அதை வெளிப்படுத்தலாம்.

எனவே, ஆரோக்கியமான திருமணத்தின் அறிகுறிகளை தெளிவாகக் குறிக்கும் சில வெளிப்பாடுகளை அல்லது குறிப்பிட்ட உடல் மொழிகளை இக்கட்டுரையின் மூலம் நாங்கள் உங்களிடம் கொண்டு வருகிறோம்.

கண் தொடர்பு

சிக்கல்களைப் பேசும்போது அல்லது விவாதிக்கும்போது நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒரு வலுவான கண் தொடர்பைப் பேணுகிறீர்கள் என்றால், நிச்சயமாக நீங்கள் இருவரும் தெளிவான மற்றும் வெளிப்படையான தகவல்தொடர்புக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறீர்கள் என்று அர்த்தம். நீங்கள் இருவரும் உண்மையிலேயே ஒருவருக்கொருவர் கேட்கிறீர்கள் என்பதையும் இது காட்டுகிறது. ஏதேனும் தற்செயலாக, உங்கள் பங்குதாரர் உங்களைப் புறக்கணித்தால், அவர்கள் தங்கள் பார்வையை வேறு ஏதேனும் மாற்றுவர்.

தொடுதல்களைத் திருடுவது

சிறிய தொடுதல்கள் அல்லது ஒத்த சைகைகள் உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான ஆழமான அன்பைக் குறிக்கின்றன. உங்கள் கூட்டாளியின் முகம், கைகளைத் தொடுவது அல்லது முதுகில் தட்டுவது உங்கள் பங்குதாரரை நேசிப்பதாகவும் பாதுகாப்பாகவும் உணரவைக்கும். இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான நெருக்கத்தை அதிகரிக்கும், பாசம், நெருக்கம் மற்றும் ஆர்வத்தின் உணர்வுகளை அதிகரிக்கும்.

ஒருவருக்கொருவர் பிரதிபலிக்கவும்

காலப்போக்கில், தம்பதிகள் தற்செயலாக ஒருவருக்கொருவர் செயல்களையும் பழக்கங்களையும் பிரதிபலிக்கத் தொடங்குகிறார்கள். உங்கள் கூட்டாளியின் அடிச்சுவடுகளை நீங்கள் அறியாமலேயே பின்பற்றுவீர்கள். ஏனென்றால், உங்கள் கூட்டாளரை நீங்கள் நம்புகிறீர்கள், அந்த விஷயங்களை உங்கள் சொந்தமாகச் செய்யுங்கள்.

உங்கள் பங்குதாரர் பேசும்போது சாய்ந்து கொள்ளுங்கள்

உங்கள் பங்குதாரர் உண்மையிலேயே உணர்ச்சிவசப்பட்ட ஒன்றைப் பற்றி உற்சாகமாகப் பேசுகிறார் என்றால், நீங்கள் ஒரு உரையாடலில் ஈடுபடும்போது முன்னோக்கி சாய்வீர்கள். இதன் பொருள், உங்கள் பங்குதாரர் எதைப் பற்றி பேசுகிறார் என்பதை அறிய நீங்கள் மிகவும் உற்சாகமாகவும் உண்மையானதாகவும் இருக்கிறீர்கள்.

உங்கள் உள்ளங்கைகளைத் திறக்கவும்

உங்கள் கூட்டாளருடன் உரையாடும்போது உங்கள் உள்ளங்கைகளைத் திறந்தால், உங்கள் பாதுகாப்பின்மை மற்றும் எண்ணங்களைப் பற்றி பேசுவதற்கு நீங்கள் திறந்த மற்றும் வசதியானவர் என்பதை இது குறிக்கிறது. திறந்த உள்ளங்கைகள் திறந்த தன்மையையும் நேர்மையையும் குறிக்கின்றன. இது ஒரு உறவின் மிக முக்கியமான அடித்தளமாகும். இதன் பொருள் என்னவென்றால், நீங்கள் எந்தவொரு விமர்சனத்திற்கும் திறந்திருக்கிறீர்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker