உறவுகள்புதியவை

ஆண்களுக்கு பெண்கள் மீது வெறுப்பு வர உண்மையான காரணம் இதுதானாம்… பெண்களே பாத்து நடந்துக்கோங்க…!

பொதுவாகவே காதலில் பெண்களை விட ஆண்களுக்கே ஆர்வம் அதிகம் என்ற கருத்து உள்ளது. ஆனால் எதார்த்தத்தில் நிச்சயமாக அது உண்மையாக இருக்காது. அனைத்து பெண்களும் தங்கள் காதலில் ஒருமுறையாவது காதலன் விலகிச்செல்ல முயற்சிப்பதை உணர்ந்திருப்பார்கள். அதற்கு காரணம் அவர்கள் காதல் மீதும் காதலி மீதும் ஏற்பட்ட வெறுப்பாகவே இருக்கும்.

காதலிக்கும் போது ஒருநாள் ஆர்வமாக இருக்கும் ஆண்கள் மற்றொரு நாளில் விலகிச் செல்ல முயற்சிப்பார்கள். நீங்கள் ஒன்றாக இருக்கும்போதும் அவர் ஆர்வம் இன்றி விலகியே இருப்பார். இந்த சூழல் நாளடைவில் பெரிதாகி மொத்தமாக பிரிவதற்கு கூட காரணமாக மாறலாம். ஆண்களின் இந்த விலகல் உண்மையில் பெண்களுக்கு வலியை ஏற்படுத்தும். இது ஏன் நிகழ்கிறது என்று பெரும்பாலும் பெண்களுக்கு தெரிய வாய்ப்பில்லை. ஆண்கள் ஏன் பெண்கள் மீதான ஆர்வத்தை இழக்கிறார்கள் என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

அதிக உணர்ச்சிவசப்படுவது

பெண்கள் முதலில் ஒரு ஆணை சந்திக்கும்போது, அவர்கள் அந்த ஆணுடன் உணர்வுபூர்வமாக முழுமையாக இணைந்திருக்க மாட்டார்கள். எனவே அவர்கள் எப்போதும் அமைதியாகவே இருப்பார்கள். ஆனால் இருவரும் காதலிக்கத் தொடங்கியவுடன் பெண்கள் அதிக உணர்ச்சிவசப்படத் தொடங்குவார்கள். உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துவது என்பது பெண்களுக்கு மிகவும் இயல்பானது. உறவு எவ்வளவு விரைவாகசாதாரண நிலையிலிருந்து தீவிரமாக நகர்கிறது என்பதை ஆண்கள் உணரத் தொடங்குகிறார்கள். இதை அவர்கள் கவனிக்கும்போது, அதற்கேற்ப எப்படி நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்று அவர்களுக்கு தெரியாது, அதனால் அவர்கள் விலகிச் செல்கிறார்கள்.

பாதுகாப்பின்மை

ஒரு பெண்ணாக, நீங்கள் மற்ற பெண்களைப் பற்றி தொடர்ந்து உங்கள் ஆணைக் கவரும் மற்றும் / அல்லது அவனையும் அவரது தொலைபேசியையும் ஒவ்வொரு முறையும் சரிபார்த்துக் கொண்டால், நீங்கள் மிகவும் பாதுகாப்பற்றவர் என்பதை அவர் அறிவார். உங்கள் பெண் நண்பர்களைப் பற்றி உங்கள் ஆணிடம் விசாரிப்பதும், அவரது ஒவ்வொரு அசைவையும் கேள்விக்குள்ளாக்குவதும் இறுதியில் அவர் உங்களிடம் ஆர்வத்தை இழக்கச் செய்யும்.

நம்பிக்கையற்றவராக பேசினால்

உங்கள் மனிதன் விலகிச் செல்வதை நீங்கள் கவனித்தால், நீங்கள் உணர்ச்சிரீதியாக அவர்களுக்கு தேவையானதை கொடுக்காததால் இருக்கலாம். இதன் பொருள் அவர் உங்களுடன் மகிழ்ச்சியாக இல்லை, உங்கள் மனிதன் உங்கள் மகிழ்ச்சியின் ஒரே ஆதாரமாக எளிதாக மாற முடியும். இது அவருக்கு மூச்சுத் திணறல் ஏற்படுத்தும், எந்த நேரத்திலும் அவர் உங்களிடமிருந்து தன்னை விலக்கிக்கொள்ள மாட்டார்.

விரைவில் உறவு கொள்வது

உடல்ரீதியான நெருக்கம் என்று வரும்போது, பெண்களும் ஆண்களும் முற்றிலும் எதிரெதிர் திசையில் இருப்பவர்கள். பெண்கள் ஒரு ஆணுடன் கலவி கொள்ளும்போது உணர்ச்சிரீதியாக இணைந்திருப்பதையும் ஈர்க்கப்படுவதையும் உணர்கிறார்கள். மறுபுறம் கலவி ஆர்வத்தை எளிதில் இழந்து உறவில் இருந்து வெளியேறவும் வாய்ப்பாக இருக்கும். எனவே ஒரு ஆணுடன் விரைவில் உடலுறவு வைத்துக்கொள்வது, அவர் உங்களிடமிருந்து விலகிச் செல்ல வைக்கும் உங்கள் மிகப்பெரிய தவறுகளில் ஒன்றாகும். நீங்கள் அதை மிக விரைவில் கொடுத்துவிட்டால், அவர் அதற்காக உழைக்க வேண்டிய அவசியமில்லை எனவே உங்களை விட்டு விலகுவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன.

காதலிக்க கட்டாயப்படுத்துவது

நீங்கள் ஒரு மனிதனுடன் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கும் போது, ஆரம்பத்தில் எவ்வளவு ஆச்சரியமாகத் தோன்றினாலும், உங்கள் இதயத்தை சூழ்நிலையிலிருந்து விலக்கி வைப்பது அவசியம். ஒரு உறவில் நீங்கள் முன்னேறும்போது உங்கள் உணர்வுகளைப் பற்றி நீங்கள் இருவரும் தீவிரமாக உணர்ந்தால் மட்டுமே. ஒரு பெண் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படத் தொடங்கும் போது, அவள் ஆணின் மீது அன்பைக் கட்டாயப்படுத்த முயற்சிப்பாள். இது ஆணுக்கு முற்றிலும் பொருந்தாது, அவர் விரைவில் விலகிவிடுவார்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker