உறவுகள்புதியவை

பெண்களை ஈர்க்க ஆண்கள் செய்யும் இந்த முட்டாள்த்தனமான செயல்கள் பெண்களுக்கு வெறுப்பைதான் உண்டாக்குமாம்…!

ஒருவரிடம் ஈர்க்கப்படுவதைப் பற்றி உணரும்போது, ஒவ்வொரு நபருக்கும் அவரவர் தனிப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகள் உள்ளன. சிலர் உடல் அம்சங்களில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறார்கள், மற்றவர்கள் ஆழமான கெமிஸ்ட்ரியை நம்பியிருக்கிறார்கள். ஆனால் ஆண்கள் மற்றும் பெண்களின் அடிப்படை நோக்கம் தங்கள் எதிர்பாலினத்தை ஈர்ப்பதாகும்.

ஆண், பெண் இருவருமே தங்கள் எதிர்பாலினத்தை ஈர்ப்பதற்காக சில தனிப்பட்ட குணாதிசயங்களை கொண்டிருப்பதாக நினைப்பார்கள். ஆனால் உங்களின் எண்ணங்கள் தவறாக பல வாய்ப்புகள் உள்ளது. குறிப்பாக ஆண்களைப் பொறுத்தவரை அவர்கள் பெண்களை கவர்வதாக நினைத்து செய்யும் சில செயல்கள் பெரும்பாலும் பெண்களுக்கு வெறுப்பை ஏற்படுத்துவதாகவே இருக்கும். இந்த பதிவில் ஆண்களின் அந்த முட்டாள்த்தனமான செயல்கள் என்னென்ன என்று பார்க்கலாம்.

நல்ல ஷேப்பில் இருப்பது

நீங்கள் ஒரு பெண்ணை ஈர்க்க விரும்பும் போது நிச்சயமாக தோற்றம் மற்றும் உடற்பயிற்சி விஷயம்தான். ஆனால் ஒரு உறவைப் பெறுவதற்கு வாரத்திற்கு ஆறு முறை உடற்பயிற்சி செய்யும் ஒருவரைப் போல நீங்கள் உண்மையில் இருக்க வேண்டியதில்லை. ஒரு பெண்ணை ஈர்ப்பது ஒரே விஷயம் என்று நீங்கள் நினைத்தால், உங்கள் மனதில் தயாரிக்கப்பட்ட உருவத்தைப் போல நீங்கள் இருக்க வேண்டியதில்லை. உங்கள் உடலில் நம்பிக்கையுடன் இருங்கள், அது போதுமானதாக இருக்க வேண்டும். இது உங்கள் உணவில் ஆரோக்கியமற்றதாக இருப்பது சரியில்லை என்று அர்த்தமல்ல. ஒர்க்அவுட், டயட் மற்றும் பொருத்தமாக இருங்கள், ஆனால் உங்கள் சுயத்திற்காக, ஒரு பெண்ணை ஈர்க்கும் நோக்கத்துடன் இருக்க வேண்டுமென்று அவசியமில்லை.

கெட்டவனாக இருப்பது

பெண்கள் மோசமான ஆண்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள் என்று ஆண்கள் நினைக்க ஆரம்பித்துவிட்டார்கள். ஆனால் இது முழுக்க முழுக்க தவறாகும். நீங்கள் ஈர்க்க முயற்சிக்கும் பெண்ணிடம் நீங்கள் இழிவாக அல்லது முரட்டுத்தனமாக நடந்து கொள்ளப் போகிறீர்கள் என்றால் நீங்கள் நினைப்பதை விட அவர் விரைவில் உங்களை வெறுக்கத் தொடங்குவார். மேலும் பெண்ணை ஈர்க்க மட்டும் நல்லவர் போல நடிக்கவும் வேண்டாம். உண்மையிலேயே நல்லவளாகவும், கனிவானவனாகவும், பெண்ணிடம் மரியாதைக்குரியவனாகவும் இருந்தால் கண்டிப்பாக அந்த பெண் உங்களை நோக்கி ஈர்க்கப்படுவார்.

பெண்ணை அவமதிப்பது

கண்டிப்பாக இதனை செய்யக்கூடாது. தோழர்களே ஒரு பெண்ணின் மீது சிறிய தீய வார்த்தைகளை கூட வீச முயற்சிக்கும் செயல் மிக மிக மோசமானது என்று அழைக்கப்படுகிறது, அது மிகவும் அழகற்றது, எனவே அதைப்பற்றி நினைக்கவே வேண்டாம். பெண்களை வேண்டுமென்றே அவமதிக்கும் வகையில் பேச வேண்டாம். ஒரு உண்மையைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள், விளையாட்டுத்தனமாக பெண்களை கலாய்க்கும் ஆற்றல் ஒரு பெண்ணுக்கு கவர்ச்சிகரமானதாக இருக்கிறது. கிண்டல் செய்வதை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பது கவர்ச்சியானது. ஆனால் ஒரு பெண்ணை வெறுமனே அவமதிப்பது மற்றும் அதை வேடிக்கை என்று அழைப்பது தவறானது மற்றும் அழகற்றது.

நன்றாக சம்பாதிப்பது

நீங்கள் எவ்வளவு பணம் சம்பாதிக்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றிக்கூட பெரும்பாலான பெண்கள் கவலைப்படுவதில்லை. நீங்கள் ஒரு பணக்காரராக இருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் பாதுகாப்பற்றவராக இருந்தால், ஒரு பெண்ணை ஈர்க்க உங்கள் பணத்தை பயன்படுத்த முயற்சித்தால் அது கொஞ்சமும் வேலை செய்யாது. உண்மையில் உங்களை விரும்பும் பெண்ணுக்கு பதிலாக உங்கள் பணத்தை விரும்பும் பெண்ணைத்தான் பெறுவீர்கள். நீங்கள் விரும்பும் வாழ்க்கையை வாழ பணத்தை சம்பாதியுங்கள், உங்கள் பணத்தை காண்பிப்பதன் மூலம் ஒரு பெண்ணின் ஈர்ப்பை வாங்கலாம் என்று நினைப்பதை நிறுத்துங்கள்.

புத்திசாலித்தனம் மற்றும் ஆணவம்

இந்த இரண்டு குணாதிசயங்களும் கவர்ச்சிகரமானவை என்று ஆண்கள் தவறாக நினைக்கிறார்கள். ஒரு திமிர்பிடித்த ஆண் யாரும் தன்னை நினைப்பதைப் பொருட்படுத்தவில்லை. ஒரு நம்பிக்கையுள்ள மனிதன் மற்றவர்களின் கருத்துக்களை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வான், ஆனால் ஒப்புதல் பெற மட்டும் தனது நடத்தையை மாற்ற மாட்டான். ஒரு புத்திசாலி ஆண் தனது சாதனைகளைப் பற்றி வாய் ஓடுகிறான். ஆனால் நம்பிக்கையுள்ள மனிதர் தனது உணர்ச்சிகளைப் பற்றி பேசுவார். பெண்கள் மட்டுமல்ல அனைவருமே இவர்களால் ஈர்க்கப்படுவார்கள். எனவே நீங்கள் ஒரு பெண்ணை ஈர்க்க விரும்பினால் திமிராகவும், ஆணவமாகவும் இருப்பதை நிறுத்துங்கள், அதற்கு பதிலாக நம்பிக்கையுடன் இருக்கத் தொடங்குங்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker