உலக நடப்புகள்புதியவை

வீட்டுல மிளகாய் எலுமிச்சை தொங்கவிடுவதற்கு பின்னாடி என்ன இருக்கு?

எலுமிச்சை-மிளகாய்

நல்ல ஆரோக்கியம் மற்றும் தீமைக்கு எதிரான பாதுகாப்பிற்கான எலுமிச்சை-மிளகாய் பயன்படுத்துவது.

மூடநம்பிக்கை என்னவென்றால், யாராவது ஒரு எலுமிச்சை மற்றும் ஒரு சில மிளகாயை தங்கள் வீடுகள், கடைகள் அல்லது வாகனங்களுக்கு முன்னால் வைத்தால், அது அவர்களுக்கு தீமையை தடுத்து, நன்மையை பெற செய்வதாக கருதுகிறார்கள்.

விஞ்ஞான காரணம்

இந்த நம்பிக்கையின் பின்னணியில் உள்ள விஞ்ஞானம் என்னவென்றால், எலுமிச்சை மற்றும் மிளகாய் வழியாக துண்டு துண்டாக இருக்கும் பருத்தி நூல் சிட்ரஸ் மற்றும் காம்போவிலிருந்து வரும் சில ஊட்டச்சத்துக்களை உறிஞ்சிவிடும். காற்றின் உதவியுடன் வளிமண்டலத்தில் பரவுகின்ற வாசனை பூச்சிகள் வீடுகள் / கடைகளுக்குள் நுழைவதைத் தடுக்கிறது.

தயிர்-சர்க்கரை சாப்பிடுவது

வீட்டை வெளியேறுவதற்கு முன் தயிர் மற்றும் சர்க்கரை சாப்பிடுவது நல்ல அதிர்ஷ்டத்தைத் தருகிறது என்று கூறுவது. உங்கள் பாட்டி ஒரு முக்கியமான பரீட்சைக்கு நீங்கள் செல்லும்போது ஒரு ஸ்பூன் தயிர் மற்றும் சர்க்கரையை உண்ணச் செய்து, அது உங்களுக்கு நல்ல அதிர்ஷ்டத்தைத் தரும் என்று சொன்னது நினைவிருக்கிறதா?

விஞ்ஞான காரணம்

விஞ்ஞான ரீதியாகப் பார்த்தால், தயிர் என்பது குறிப்பாக இந்தியாவில் வெப்பமான கோடை நாட்களில் உங்கள் வயிறு வெப்பமடைவதைத் தடுக்க மிகவும் பயனுள்ள உணவுகளில் ஒன்றாகும். சர்க்கரையைச் சேர்ப்பது உடலுக்கு குளுக்கோஸின் உடனடி ஊக்கத்தை அளிப்பதாகும். இது விரைவாக ஆற்றலாக உடைகிறது. அடிப்படையில், நல்ல ஆரோக்கியம் உங்களை மிகவும் திறமையாக வேலை செய்ய அனுமதிக்கும், இதன் மூலம் நீங்கள் தேர்வை நல்ல முறையில் எழுதுவதற்கும் மற்றும் நல்ல அதிர்ஷ்டமும் கிடைக்கும்.

இரவில் அரசமரத்தில் பேய்கள் வாழ்கின்றன

அமானுஷ்ய நம்பிக்கைகளுக்காக அவதூறுகள் மற்றும் கட்டுக்கதைகள் பல மக்கள் மத்தியில் பரவிக்கிடக்கின்றன. அரசமரங்களில் இரவில் பயங்கரமான பேய்கள் தங்கியிருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, யாரோ ஒருவர் முனகுவதற்காக காத்திருக்கிறார்கள். எனவே சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு ஒருவர் மரத்தின் அடியில் நிற்கவோ, உட்காரவோ, தூங்கவோ கூடாது என்று கூறப்படுகிறது.

விஞ்ஞான காரணம்

இதற்குப் பின்னால் உள்ள தர்க்கரீதியான காரணம் உங்கள் பள்ளி பாட புத்தகத்தில் உள்ளது. இரவில் அரச மரங்கள் ஆக்ஸிஜனை உற்பத்தி செய்வதாக அறியப்பட்டாலும், சூரிய அஸ்தமனத்திற்குப் பிறகு அது வெளியிடும் கார்பன் டை ஆக்சைடு அளவை ஒப்பிடும்போது இது ஒன்றுமில்லை. ஒரு நபர் இரவில் ஒரு பெரிய அரச மரத்தின் கீழ் தூங்கினால், அவர் சுவாசித்த CO2 அவருக்கு மூச்சுத் திணறலை ஏற்படுத்தும், இதன் மூலம் “பேய் பிடித்திருக்கிறது” என்ற மாயையாக கூறப்படுகிறது.

தண்ணீரில் நாணயங்களை வீசுவது

ஒவ்வொரு முறையும், ஒரு நீர்நிலை, ஒரு நீரூற்று, ஒரு ஏரி அல்லது ஒரு நதியைக் கூட நாம் காண்கிறோம், அதில் மக்கள் ஒரு சில நாணயங்களை வீசுவதைக் காணலாம். அவர்கள் கண்களை மூடிக்கொண்டு, தங்கள் இதயத்தில் ஒரு விருப்பத்தை உருவாக்கி, தங்கள் கனவுகள் நனவாகும் மற்றும் அவர்களின் கஷ்டம் மாறும் என்ற நம்பிக்கையுடன் நாணயத்தைத் தூக்கி எறிவார்கள்.

விஞ்ஞான காரணம்

நாள்களில், நாணயங்கள் செம்பு, இயற்கையான சுத்திகரிப்பு இயந்திரம், அச்சுகள், பூஞ்சை, ஆல்கா மற்றும் பாக்டீரியா போன்ற நுண்ணுயிரிகளை கொல்லவும், அந்த நீரை குடிப்பவர்களை தீங்கு விளைவிக்கும் நோய்களிலிருந்து பாதுகாக்கவும் முடியும். எனவே நல்ல ஆரோக்கியம் என்ற வடிவத்தில் “நல்ல அதிர்ஷ்டத்தை” கொண்டு வருகின்றன. இருப்பினும், இந்த நாட்களில், நாணயங்கள் தூய தாமிரத்திலிருந்து தயாரிக்கப்படுவதில்லை, ஆற்றில் இருந்து நேரடியாக குடிப்பதில்லை. எனவே உங்கள் நாணயங்களைச் சேமித்து, நீங்களே ஒரு நல்ல நீர்-சுத்திகரிப்பை வாங்கிக் கொள்ளுங்கள்.

துளசி மெல்லுதல் விஷ்ணுவுக்கு அவமரியாதை

துளசி செடியின் இலைகளை நேரடியாக விழுங்குவதாகவும், அவற்றை ஒருபோதும் மெல்லக்கூடாது என்றும் அடிக்கடி சொல்லப்பட்டிருக்கிறது. மூடநம்பிக்கையுடன் பேசினால், செடி இலைகளை மென்று சாப்பிடுவது விஷ்ணுவின் மனைவி துளசிக்கு அவமரியாதையாக கூறப்படுகிறது.

விஞ்ஞான காரணம்

விஞ்ஞான ரீதியாக, துளசி இலைகள் ஒரு நபரின் சுவாச அமைப்புக்கு நிறைய நன்மைகளைக் கொண்டிருக்கும்போது, அவற்றை மெல்லும்போது ஆர்சனிக் எனப்படும் ஒரு பொருளை வெளியிடுகிறது, இதனால் பல் சிதைவு ஏற்படுகிறது. ஆதலால், துளசியை மெல்லக்கூடாது என்ற சொல்வார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker