உறவுகள்புதியவை

பொதுவா உடலுறவுக்கு பிறகு பெண்களுக்கு ஏன் இந்த பிரச்சனை ஏற்படுதுனு தெரியுமா? அதுக்கு காரணம் இதுதானாம்…!

ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் உடலுறவில் ஈடுபடும்போது பிறப்புறுப்பு பகுதி எரியும் அல்லது சங்கடமான உணர்வை ஏற்படுத்துகிறதா? ஆம் எனில், இதுகுறித்து கவனமாக இருக்க வேண்டியது அவசியம். இது முற்றிலும் அசாதாரணமானது அல்ல. இருப்பினும், உடலுறவு என்பது ஒரு சுவாரஸ்யமான உணர்வை எவ்வாறு ஏற்படுத்தும் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் யோசிக்க வேண்டும். உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை மகிழ்ச்சியாக வாழ நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பது அவசியம்.

சில சுகாதார பிரச்சனைகளை நீங்கள் கொண்டிருந்தால், உடலுறவின்போது சில சிக்கல்களை நீங்கள் அனுபவிப்பீர்கள். சங்கடமாக இருப்பதைத் தவிர, உடலுறவுக்குப் பிறகு குமட்டல் ஏற்படுவது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கைக்கு மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும். இது பல காரணங்களால் இருக்கலாம். இந்த நிகழ்வுக்கான சாத்தியமான காரணங்களை இக்கட்டுரையில் பட்டியலிட்டுள்ளோம்.

ஆழமான ஊடுருவல்

குமட்டல் உணர ஒரு முக்கிய காரணம், ஊடுருவல் உங்கள் ஆறுதல் நிலைகளுக்கு அப்பால் சென்றது. ஆராய்ச்சியாளர்களின் கூற்றுப்படி, ஆழ்ந்த ஊடுருவல் இடுப்பு உறுப்புகளை கையாளுவதில் விளைகிறது. இது யோனி அதிருப்தியை ஏற்படுத்தும். இருப்பினும், இந்த உணர்வு குறுகிய காலமாகும், மேலும் நீங்கள் ஆழ்ந்த மூச்சை எடுக்கலாம் அல்லது உங்கள் கால்களை மேலே வைத்திருக்கலாம், படுத்துக் கொள்ளும்போது, சங்கடத்தை போக்கலாம்.

கருப்பை நீர்க்கட்டி

இது உங்கள் உடல்நலத்தை நேரடியாக பாதிக்கும் என்பதால் இது மிகவும் கடுமையான சூழ்நிலை. கருப்பை நீர்க்கட்டிகள் உங்கள் பெண் பாகங்களில் ஆபத்தான பிரச்சினைகள் ஏற்படும் அபாயத்தை அதிகரிக்கும். இது உங்கள் இடுப்பு உறுப்புகளில் இடையூறுகளை ஏற்படுத்தி, நீங்கள் உடலுறவில் ஈடுபடும் ஒவ்வொரு முறையும் குமட்டலை உருவாக்கும். இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில், முதலில் ஒரு மகளிர் மருத்துவ நிபுணரை அணுகி சிக்கலை தீர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள்.

இயக்க நோய்

இயக்க நோய் கார்கள், படகுகள் அல்லது உயர்வான மலைப்பகுதி போன்ற இடங்களுக்கு செல்லும்போது மட்டுமல்ல, நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் உடலுறவில் ஈடுபடும்போது கூட குமட்டல் உணர்வை ஏற்படுத்தும் என்பது ஆச்சரியமாக இருக்கலாம். அந்த கடுமையான, தொடர்ச்சியான உடல் அசைவுகள் அனைத்தும் நீங்கள் உடலுறவுக்குப் பிறகு கவலைப்படாமல் இருப்பதற்கு ஒரு காரணமாக இருக்கலாம். நீங்கள் இருவரும் மெதுவாகச் சென்று உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப உங்கள் வேகத்தை சரிசெய்யலாம்.

ஆல்கஹால்

நீங்கள் ஆல்கஹால் அல்லது போதைப் பொருள்களை அருந்திவிட்டு, பின்னர் உடலுறவில் ஈடுபட்ட பிறகு, நீங்கள் குமட்டல் உணர முடிகிறது. ஆல்கஹால் மற்றும் போதைப்பொருள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு குமட்டலை ஏற்படுத்தும் போக்கைக் கொண்டுள்ளன. எனவே நீங்கள் இந்த பொருட்களை உட்கொண்டபின் உடலுறவில் ஈடுபடும்போது, நீங்கள் குமட்டலை உணரலாம். எனவே, உடலுறவு செயலை நீங்கள் அனுபவிக்க விரும்பினால், நீங்கள் அதைச் செய்வதற்கு முன்பே அத்தகைய பொருட்களை குடிப்பதை அல்லது புகைப்பதைத் தவிர்க்கவும்.

எண்டோமெட்ரியோசிஸ்

இது ஒரு தீவிர மருத்துவ நிலை, கருப்பை புறணி திசு கருப்பை குழிக்கு வெளியே வளர்ந்து, உடலுறவு மற்றும் ஊடுருவலின் போது தீவிர வலியை ஏற்படுத்துகிறது. இது வலிமிகுந்த உடலுறவுக்குப் பிறகு, குமட்டல் உணர வழிவகுக்கும். மகளிர் மருத்துவ நிபுணரை சந்திப்பதே இங்கு சிறந்த வழி. பெரும்பாலான பெண்களுக்கு இந்த மருத்துவ நிலை பற்றி தெரியாது, இதனால் இதுபோன்ற வலிமிகுந்த நிகழ்வுகளை புறக்கணிக்கிறார்கள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker