உறவுகள்புதியவை

உங்க க்ரஷ் உங்கள கண்டுக்க மாட்டாங்குறாங்களா? இத மட்டும் ஃபாலோ பண்ணுங்க உங்களையே சுத்தி வருவாங்க!

உங்களுக்கு யாரோ ஒருவர் மீது மோகம் அல்லது ஈர்ப்பு இருக்கிறதா, ஆனால் அவர் / அவள் உங்களை இன்னும் கவனிக்கவில்லையா? அந்த நபருக்கு உங்களைத் தெரியப்படுத்த நீங்கள் ஆர்வமாக உள்ளீர்களா? உங்கள் க்ரஷ் அல்லது லவ்வர் உங்களை கவனித்து, ஒரு சாத்தியமான பாகமாக கருதுவதை நாம் அனைவரும் விரும்புகிறோம் என்பதை மறுப்பதற்கில்லை. ஆனால் நீங்கள் முயற்சி செய்தாலும் உங்கள் க்ரஷ் உங்களை கவனிக்காத நேரங்கள் இருக்கலாம்.

அவ்வாறான நிலையில், மனச்சோர்வையும், மனம் உடைந்ததையும் உணராமல், உங்கள் க்ரஷ் உங்களை கவனிக்க சில விஷயங்களைச் செய்ய நீங்கள் முயற்சி செய்யலாம். உங்கள் க்ரஷ் உங்களை கவனிக்க நீங்கள் செய்யக்கூடிய விஷயங்கள் என்னவென்று தெரிந்து கொள்ள, மேலும் இக்கட்டுரையை படியுங்கள்.

உங்கள் ஃபேஷன் சென்ஸில் வேலை செய்யுங்கள்

உங்கள் நாகரீக உணர்வில் பணியாற்றுவதன் மூலமும், உங்கள் குறைபாடுகளை சரியான முறையில் கவனிப்பதன் மூலமும் உங்கள் ஈர்ப்பை நீங்கள் அறிவிக்க சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். உங்கள் சிகை அலங்காரம் மற்றும் ஆடைகளின் தேர்வு ஆகியவற்றில் சில மாற்றங்களைக் கொண்டுவருவது பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கலாம். இது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் க்ரஷ் போன்ற அதே நிறத்தையும் அணியலாம். உங்கள் ஈர்ப்பின் பிடித்த நிறத்தை நீங்கள் கவனிக்கலாம் மற்றும் அந்த வண்ணத்தை உங்கள் அலமாரிகளில் சேர்க்கலாம்.

நட்புறவை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள்

அவருடன் / அவளுடன் நட்புறவை வளர்த்துக் கொள்வதன் மூலம் உங்கள் க்ரஷை நீங்கள் அறிவிக்கும் மற்றொரு வழி. இதற்காக, நீங்கள் முதலில் உங்கள் க்ரஷுடன் சிறிய பேச்சைத் தொடங்க முயற்சி செய்யலாம். இதனால் நீங்கள் ஒரு பிணைப்பை உருவாக்கத் தொடங்கலாம். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, நட்பு ஒரு உறவுக்கு ஒரு வலுவான அடித்தளத்தை உருவாக்கும். உங்கள் க்ரஷுடன் நண்பர்களாக இருப்பதன் மூலம், நீங்கள் அவரை / அவளை ஒரு சிறந்த வழியில் அறிந்து கொள்ளலாம். இது அவன் / அவள் கவனிக்கப்படுவதற்கு உங்களுக்கு உதவும்.

அவரது / அவள் வேலையைப் பாராட்டுங்கள்

உங்கள் க்ரஷால் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவீர்கள் என்பது வெளிப்படையானது. எனவே நீங்கள் அவரது / அவள் வேலை மற்றும் முயற்சிகளைப் பாராட்ட முயற்சி செய்யலாம். ஏனென்றால், நாம் அனைவரும் பாராட்டப்படுவதை விரும்புகிறோம், பாராட்டு உண்மையானது. எனவே, போலி பாராட்டுக்களை வழங்குவதற்கு பதிலாக, உண்மையான காரணங்களுக்காக அவரை / அவளை புகழ்ந்து பேசுங்கள். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் அவரை / அவளுக்கு சிறப்பு மற்றும் தகுதியுள்ளவராக உணருவீர்கள்.

உங்கள் பணிக்கு பொறுப்பாக இருங்கள்

உங்கள் வேலை மற்றும் வாழ்க்கைக்கு பொறுப்பாக இருப்பதன் மூலம் உங்கள் ஈர்ப்பை நீங்கள் அறிவிக்க சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். ஏனென்றால், உங்கள் எதிர்காலத்தைப் பாதுகாக்க நீங்கள் கடுமையாக உழைக்கும்போது, உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் தீவிரமாகவும் பொறுப்பாகவும் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. இது உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு முன்னுரிமைகள் இருப்பதைக் காட்டுகிறது. மேலும் உங்கள் கனவுகளை நிறைவேற்ற நீங்கள் கடுமையாக உழைக்கிறீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் உண்மையிலேயே கவனம் செலுத்தத் தொடங்கினால், நாங்கள் உங்களுக்கு பந்தயம் கட்டினால், உங்கள் க்ரஷ் நிச்சயமாக உங்களை கவனிப்பார்.

அவரது / அவள் ஆர்வங்களில் பங்கேற்கவும்

அவரது / அவள் நலன்களில் பங்கேற்க நீங்கள் வசதியாக இருந்தால், நீங்கள் அதைச் செய்ய முயற்சிக்க வேண்டும். உதாரணமாக, உங்கள் க்ரஷ் கால்பந்து விளையாடியிருந்தால், நீங்கள் விளையாட்டில் பங்கேற்க நினைக்கலாம். ஒரு வேளை, நீங்கள் அவரின் / அவள் ஆர்வமுள்ள பகுதியில் போதுமானதாக இல்லை என்றால், கற்றலில் உங்களுக்கு உதவ உங்கள் க்ரஷிடம் கேட்கலாம். இந்த வழியில் அவர் / அவள் உங்களை அறிந்து கொள்வார்கள். மேலும் உங்களுக்காக சில விருப்பங்களை வளர்த்துக் கொள்வார்கள்.

அவருக்காக / அவளுக்காக மிகவும் ஆசைப்பட வேண்டாம்

உங்கள் க்ரஷை நீங்கள் கவனிக்க ஆர்வமாக இருப்பதால், நீங்கள் தீவிரமாக செயல்படுவீர்கள் என்று அர்த்தமல்ல. உங்கள் விரக்தியை நீங்கள் காண்பிக்கும் தருணம், உங்கள் க்ரஷ் உங்களை நோக்கி ஒரு கண்மூடித்தனமான மாறலாம். மேலும் ஒன்றும் செய்யாத ஒரு நபராக உங்களை நினைப்பார். உங்களை ஒரு சாத்தியமான கூட்டாளராக கருதுவதற்கு பதிலாக, உங்கள் க்ரஷ் உங்களுக்கு எரிச்சலூட்டுவதாக இருக்கலாம். இது உங்கள் க்ரஷை கவரும் வாய்ப்புகளை அழித்துவிடும்.

உண்மையான அக்கறையைக் காட்டுங்கள்

ஒரு நபரைப் பராமரிப்பது உங்களை அந்த நபருடன் நெருக்கமாக கொண்டு வரக்கூடும். நீங்கள் ஒரு நபரைப் பராமரிக்கும் போது, அந்த நபர் உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு சிறப்பு இடத்தைப் பிடிப்பார் என்பதை இது காட்டுகிறது. இருண்ட காலங்களில் கூட அவரை / அவள் புன்னகைக்க உங்கள் முயற்சிகளை அந்த நபர் மதிப்பிடுவார். இதன் விளைவாக, அவர் / அவள் நிச்சயம் உங்களுடன் ஒரு நட்பு உறவை வளர்த்துக் கொள்ள முயற்சிக்கிறார்கள். எனவே, உங்கள் க்ரஷ் உண்மையாக கவனித்துக்கொள்வது உங்கள் ஈர்ப்பால் கவனிக்கப்படுவதற்கு உதவும்.

உங்களை நேசிக்கவும்

நீங்கள் உங்களை நேசிக்காவிட்டால், நீங்கள் வேறு யாரையும் நேசிக்க முடியாது. உங்கள் க்ரஷ் உங்களை கவனிக்க விரும்பினால், உங்கள் வாழ்க்கையை முழுமையாக வாழத் தொடங்குங்கள். உங்களை நேசிக்கவும், ஆச்சரியப்படவும். உங்கள் குறைபாடுகளை ஏற்றுக்கொண்டு உங்கள் மீது நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். நீங்கள் இருக்கும் வழியை நீங்களே ஏற்றுக் கொண்டு, உங்களை நேசிக்கத் தொடங்கும் தருணம், உங்கள் க்ரஷுக்கு உங்களை நிச்சயமாகத் தெரியும். உங்கள் வாழ்க்கையை நீங்கள் முழுமையாக வாழ்வதைக் காண அவர் / அவள் ஈர்க்கப்படுவார்கள்.

உதவி செய்யுங்கள்

உதவி வழங்குவதும் உதவுவதும் அவர் / அவள் கவனிக்கப்படுவதற்கு உங்களுக்கு உதவும். ஒரு குறிப்பிட்ட வேலையில் உங்கள் க்ரஷ்க்கு சில உதவி தேவைப்பட்டால், நீங்கள் அவருக்கு / அவளுக்கு உதவுவதில் உங்களால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்யலாம். உங்கள் க்ரஷின் சிக்கல்களைத் தீர்க்க நீங்கள் முயற்சி செய்யலாம் மற்றும் சிறந்ததைச் செய்ய அவருக்கு / அவளுக்கு உதவலாம். உங்கள் ஈர்ப்பிலிருந்து உங்களுக்கு உதவி தேவைப்பட்டால், அவரிடமிருந்து / அவளிடமிருந்து அதைத் தேட முயற்சி செய்யலாம். இந்த வழியில் உங்களை உங்களின் க்ரஷ்க்கு தெரியும்.

நல்ல நேரத்தை செலவிடுங்கள்

அவருடன் / அவளுடன் சிறிது நேரம் செலவிடுவதன் மூலம் உங்கள் க்ரஷை நீங்கள் கவனிக்க வைக்கும் மற்ற வழிகளில் ஒன்று. நீங்கள் இருவரும் ஒரு அலுவலகத்தில் ஒன்றாக வேலை செய்தால், நீங்கள் ஒன்றாக மதிய உணவு அல்லது வேலை செய்யும் போது ஒன்றாக உட்கார முயற்சி செய்யலாம். இதேபோல், நீங்கள் ஒரு திரைப்படம் அல்லது நீண்ட நடைக்கு செல்லலாம். ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுவது ஒருவருக்கொருவர் தெரிந்துகொள்ள உங்களுக்கு உதவும், இது இறுதியில் உங்களை நெருங்கச் செய்யும்.

இவர்களைத் தவிர, நீங்கள் சிறப்பு வாய்ந்தவர் என்பதையும், நேசிக்கப்படுவதற்கு தகுதியானவர் என்பதையும் நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். உங்கள் க்ரஷ் உங்களை கவனிக்க நேரம் எடுக்கும் என்பதால், நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள் என்று அர்த்தமல்ல. உங்களை நம்புங்கள், நீங்கள் யார் என்பதில் நம்பிக்கையுடன் இருங்கள்.

Related Articles

Close